Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3287|Trả lời: 42
Thu gọn cột thông tin

[BREAKING NEWS] - Se7en và Lee Da Hae đang hẹn hò

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-9-2016 09:19:53 | Xem tất |Chế độ đọc
Một nguồn tin tức độc quyền từ Sports Chosun đã cho biết ca sĩ Se7enLee Da Hae đang hẹn hò.

Theo nguồn tin này, cả hai đã là bạn bè lâu năm và nay đã trở thành một cặp. Khi hẹn hò ở Hàn Quốc, họ hẹn hò trên xe và bí mật gặp nhau. Tuy nhiên, khi họ ở nước ngoài, họ hẹn hò thoải mái hơn và được nhiều người nhìn thấy trong những dịp khác nhau. Cả hai đều có rất nhiều lịch trình ở nước ngoài, vì vậy họ có xu hướng hẹn hò ở nước ngoài cùng nhau.

Cặp đôi cùng tuổi đã là bạn trong một thời gian dài. Vào năm 2011, Lee Da Hae thể hiện sự ủng hộ của cô đối với Se7en bằng cách đến nhà hàng của anh và đăng một bức ảnh trên tài khoản SNS của cô.

Một nguồn tin nội bộ cho biết "Họ là bạn trong một thời gian dài và trở thành người yêu một cách rất tự nhiên bởi họ đã trở thành nguồn sức mạnh cho nhau trong những thời điểm khó khăn. Tôi nghĩ họ đã hẹn hò được hơn một năm. Nhiều người người quen biết của cả hai đã biết chuyện này. Họ là một cặp rất đáng yêu và đã hẹn hò Thái Lan, Hồng Kông."

Se7en hiện đang có kế hoạch trở lại với một mini-album mới trong tháng 10. Lee Da Hae đang quay bộ phim Trung Quốc “My Goddess, My Mother.”

Xin chúc mừng cặp đôi mới của chúng ta!

Cre: sp & allkpop
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 09:23:47 | Xem tất
Đọc tin này thì anh 7 lại bị K-nat chửi cho dập mặt rồi
Anw, mặc kệ đi, đạp lên dư luận mà đi anh nhé
Chúc anh chị hạnh phúc :-*
P/s: Anh 7 có người yêu rồi thì lão Thộn nhà em biết sống sao )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 09:23:51 | Xem tất
Ôi mối tình đầu của em T.T
Vẫn tiếc mối tình hơn 10 năm của anh, cơ mà hy vọng anh tìm được bến bờ hạnh phúc.
Cám ơn thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 09:26:17 | Xem tất
2 bạn này cũng khá dừ rồi, thôi đã hẹn hò rồi thì nhân tiện cưới luôn đi mà đẻ mấy nhóc.
Nàng Da lâu nay cũng ko thấy đóng film gì hay sao ấy nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 09:32:14 | Xem tất
10 năm ship zai ship gái cụa ta, hint tung tóe nhưng chưa 1 lần thấy ty được phơi bày ra ánh sáng thì đã sớm thủng thuyền ((
Mợ iêu ai cũng oke nhưng mới iêu anh 7 được 1 năm thì hẳn trước đó phại iêu ai rồi chứ...
Thôi thì k mong là ty hiện tại cũng chỉ mong anh Wook nhà em từng làm ex của quá khứ là cũng an ủi tấm lòng này rồi

*chỉ ava* chưa bao giờ muốn gỡ

Bình luận

haizzz nghe mà sốc từ sáng đến giờ . k biết nên vui hay buồn. thôi coi như mừng cho mợ thoát khỏi kiếp ế  Đăng lúc 7-9-2016 01:38 PM
Híc híc, mình cũng vậy. Đã từng tin anh chị đã là 1 cặp chia tay và đã quay lại.... Thế nhưng hôm nay anh Seven và chị Đa công khai rồi thì đ chúc phúc anh chị thôi   Đăng lúc 7-9-2016 01:22 PM
Yan
t cũng chèo thuyền này, sáng ra đọc new buồn ghê gớm :(((  Đăng lúc 7-9-2016 10:21 AM
T tưởng đôi này hint phải chắc nhất HQ luôn rồi ý ;( Lại thêm một lần lật thuyền đau đớn ;((  Đăng lúc 7-9-2016 10:10 AM
hi vọng được là ex, có khi nào ex cũng k được không :(  Đăng lúc 7-9-2016 10:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 09:46:28 | Xem tất
Ôi bạn 7 bỏ bạn Park xinh gái lâu rồi hả, giờ mình mới update
Cơ mà 2 bạn này cũng đến tuổi kết hôn rồi, cũng đẹp đôi
Cứ có tin hẹn hò đám cưới của các sao lại thấy vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 09:58:10 | Xem tất
Ôi trời, mình cứ nghĩ Lee Da Hae và Lee Dong Wook mới là một cặp cơ =,=
Bao nhiêu hint lồ lộ rồi cả tài khoản twitter kia vẫn chả tránh đc số phận sắp đặt
Con tym shipper tan nát ;(

Bình luận

K phải Lee Dong Wook thì là Choi Dong Wook thôi VỪn ơi. Ahihii  Đăng lúc 7-9-2016 02:28 PM
Yan
đùa, cái đôi kia t tưởng cứ ngồi chờ là họ thông báo cưới cơ, ai dè :((( tất cả là tại "friend zone" =)) 2 tập còn lại sẽ toàn màu hồng đê, rồi chốt 1 phát   Đăng lúc 7-9-2016 11:41 AM
Lên thuyền nào chìm thuyền nấy =)))) Đang chờ ep tối nay xem có cảnh nào lỡn mợn ko để may cuồn mới đây  Đăng lúc 7-9-2016 10:33 AM
Yan
à tiện thể, quần này đẹp đó cô  Đăng lúc 7-9-2016 10:22 AM
Yan
ờ đấy, chắc từ giờ k chèo thuyền nữa, chưa được cái thuyền nào về bến luôn :((((  Đăng lúc 7-9-2016 10:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 10:01:31 | Xem tất
Đây đúng là tin shock )
Vì cả 2 đều là 2 cái tên đình đám 1 thời. Đau lòng nhất chắc là các bạn shipper đôi Lee Da Hae và Lee Dong Wook.
Dù thế nào thì cũng chúc 2 anh chị hạnh phúc, ko còn trẻ nữa nên sẽ mong một cái kết viên mãn cho cả 2 ng

Bình luận

Đang đau lòng đây bạn theo anh chị nhà từ My Girl đến giờ  Đăng lúc 7-9-2016 01:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 10:05:57 | Xem tất
Ôi đúng là tin sốc )
Trước gì vẫn nghĩ là chị này với lee dong wook thành đôi ))
Đóng chung my girl với hotel king tình bể bình lun
Thôi thì chúc 2 anh chị hạnh phúc ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 10:14:10 Từ di động | Xem tất
Ôi,  tin shock à nha
hôm qua mới than thở là người ta có đôi có cặp hết rồi
mà idol của tôi vẫn chưa có gì
thế mà hôm nay có tin nàng Đa hẹn hò
Có gọi là cầu được ước thấy ko nhỉ? ?????
Chúc 2 anh chị luôn hạnh phúc nhé! !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách