Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11486|Trả lời: 60
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[BREAKING NEWS]Dispatch tiết lộ: IU hẹn hò với ca sĩ-nhạc sĩ Jang Kiha + Update tin xác nhận

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Chúng tôi có một tin tức nóng hổi để báo cáo. Em gái quốc dân IU là người tiếp theo được nhắm tới. Dispatch đã báo cáo cô và nhạc sĩ Jang Kiha (33 tuổi) hiện đang ở trong một mối quan hệ. Cả hai bắt đầu hẹn hò từ tháng 3 năm nay và mối quan hệ lãng mạn đó được duy trì cho đến bây giờ.

Điều này có một chút ngạc nhiên, khi cả hai có khoảng cách tuổi tác khá lớn, chính xác là 11 năm.  Nhưng coupe được cho là đã hiểu nhau thông qua những cuộc nói chuyện về đề tài âm nhạc. Lăng nghe âm nhạc chính là phương tiện giao tiếp của cặp đôi. Và câu chuyện tình cảm của hai nhạc sĩ Jang Kiha và IU đã phát triển một cách tự nhiên qua điều lãng mạn đó.

Dispatch đã chụp được một vài khoảnh khắc cả hai đang có một buổi hẹn hò, diễn ra chủ yếu tại nhà của nhau.

Ngay cả với lịch trình bận rộn, hai người đều dành thời gian để gặp nhau. Điển hình như vào ngày 30 tháng 8 vừa qua, IU đã ngay lập tức đến gặp Jang Kiha sau khi đáp chuyến bay từ Thượng Hải trở về trước khi tới buổi fan meeting của cô. Cũng như thế vào ngày 7 tháng 9, khi mà IU đi thẳng tới Mapo sau khi trở về từ chuyến bay Hồng Kông ở sân bay Incheon. Nơi hẹn hò chủ yếu chính là nhà của cả hai (Jang Kiha hiện đang ở quận Mapo và IU thì ở quận Yongsan, Seoul).

Theo như Dispatch, khi không có lịch trình, Jang Kiha sẽ là người đến gặp IU, lái chiếc xe Hyundai i30 của anh ấy đến Yongsan. Trang phục hẹn hò của cả hai không có gì đặc biệt: giản dị và tối màu, nhưng họ thường xuyên đeo khẩu trang vì dù sao đều là người của công chúng.

Công ty Loen Entertainment xác nhận IU và Jang Kiha đang hẹn hò.

Nguồn: media.daum.net/entertain/star/newsview?newsid=20151008111612227 + www.soompi.com/2015/10/07/breaking-iu-and-jang-ki-ha-reportedly-dating/
Dịch: [email protected]
P/S: vì mình dịch từ news tiếng Hàn ( có tiếng Anh một ít) nên sẽ có vài lỗi sai sót, mong các bạn đọc news ko phật lòng nhé.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
yotomo + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-10-2015 09:51:55 | Chỉ xem của tác giả
what? cái gì đây?
sáng ra đã hết hồn
anh này là ai? hình như không phải idol
đỡ lo fans war nhau
đang chờ ẻm cb mà ra cái tin trên trời rớt xuống này
Đít-bát thiệt biết chọn thời điểm mà
thank chủ thớt đã dịch news  

p/s1: đồng bọn nào đi ngang qua thì mua ít chai Chamisul vào mà nhậu đê
tất cả thuyền JongIU, BaeIU, ChipmunkIU, WooIU của chúng ta đã nát cả rồi

p/s2: sau khi làm một vòng khảo sát tốc độ điện xẹt rút ra kết luận anh này đúng gu của mềnh
hát hay, oánh guitar, biết sáng tác, chơi band, manly, vui tánh, còn đóng cả phim nữa
anh này tốt nghiệp đại học quốc gia Seoul cơ đấy, bù cho em nó thất học (ko vào đại học) là vừa đẹp
lớn tuổi một chút nhưng em nhỏ nhà này chỉ được cái body tiểu học chứ đầu óc là của một cụ bà 80
nên anh này có vẻ hợp đấy
không quan trọng chuyện có xứng với nhau không
miễn là hai người hạnh phúc
anh Jang Giha à, đây là lần đầu tiên nghe thấy tên anh trong đời mà em há hốc cả mồm
hãy đối tốt với con nhỏ dở hơi nhà chúng em nhé

Bình luận

kiểu như xuất hiện cái thuyền với mấy khẩu đại bác tàn sát mấy em thuyền nhỏ ss nhở? :)))  Đăng lúc 8-10-2015 08:03 PM
ờ nhỉ, em rể bằng tuổi bà chị luôn. giờ chỉ mong 2 "em" kiếm cho bà Na 1 anh nữa là ss yên tâm về chị em nhà này  Đăng lúc 8-10-2015 04:37 PM
@KieuMy: thuyền này là thuyền hải tặc luôn đó em, ở đâu thình lình xuất hiện oánh 1 chết hết luôn =))  Đăng lúc 8-10-2015 03:56 PM
@pucca: dân tình đnag bảo ko bị sốc khi biết IU yêu người hơn nhiều tuổi vì em nó suốt ngày loanh quanh bên cạnh chị NA đó ss :))  Đăng lúc 8-10-2015 03:55 PM
@Peter: thank bạn nhé, mình phải đi kiếm coi gấp mới được. MÌnh cũng thích Lee Juck lắm ^^  Đăng lúc 8-10-2015 03:55 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Pasta + 5 Ủng hộ 1 cái!
kimleebi + 5 comt đầu

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-10-2015 09:54:55 | Chỉ xem của tác giả
Cho hỏi tên anh này là Jung Ki Ha hay là Jang Ki Ha?
Mình tìm hoài không thấy tên JUNG Ki Ha, chỉ thấy tên JANG Ki Ha vừa là ca sĩ + nhạc sĩ.

Xem link này nha
http://wiki.d-addicts.com/Jang_Ki_Ha

Bình luận

lỗi type  Đăng lúc 8-10-2015 10:40 AM
Jang kiha b ạ  Đăng lúc 8-10-2015 10:04 AM
là cùng 1 người đó bạn  Đăng lúc 8-10-2015 10:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-10-2015 10:02:13 | Chỉ xem của tác giả
ohlala08 gửi lúc 8-10-2015 09:51 AM
what? cái gì đây?
sáng ra đã hết hồn
anh này là ai?

Tin làm tớ bất ngờ đến mất hồn
Còn quá sớm để nói , để chúc mừng vân vân mây mấy.
Nhưng cứ cho đây là thật để bàn tiếp.
Anh này thật sự không biết cho đến bây giờ nhưng có vẻ ổn , về độ tuổi < trai già > và không phải Idol xét hai tiêu chí này cảm thấy đỡ lo cho bé nhà chút chút ^^ Cũng tài năng . Thôi thì anh nhà sáng tác cho chị nhà hát. cặp đôi nghệ sỹ thật xứng lứa vừa đôi

Sẵn đây chia buồn cùng toàn thể fanboy cũng như đội quân shipper hùn hậu Uaena
Một buổi sáng bình yên cho tất cả mọi người chỉ riêng Uaena toàn thế giới =]]]]]]]]]]
Chắc sẽ có tin phủ nhận nhỉ , lại nghĩ IU cb hay gì mà tin hót hòn họt thế này. ÔI
Cám ơn Bạn chủ thớt dịch tin và Ô La hú nhá

Bình luận

Thì mình mong là sẽ lâu bền mà, nhưng tương lai ko biết trước thế nào vì em nó còn trẻ quá :)  Đăng lúc 9-10-2015 10:52 AM
Ôla: ss thì chỉ cần ẻm hạnh phúc là được rồi, theo chồng bỏ cuộc chơi cũng được. :)  Đăng lúc 8-10-2015 04:34 PM
đang hẹn hò mà, em nó còn trẻ, chưa gì bà con đã tính cưới xin nghe ghê quá =)) để ẻm hát cho tụi mình nghe ít năm nữa cái đã :v  Đăng lúc 8-10-2015 03:57 PM
Mỳ: JKH không phải idol, 34 tuổi rồi, lại đồng điệu trong âm nhạc với ẻm nên mình nghĩ lâu bền đấy, cưới hay không còn xa, nhưng tin là lâu dài  Đăng lúc 8-10-2015 01:34 PM
Hi vọng thế nhưng nói chung chị ko tin lắm các mối tình trong giới này, phải chờ họ cưới nhau rồi mới tin được ;)  Đăng lúc 8-10-2015 12:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-10-2015 10:03:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
@@ bảo sao từ sáng đến h k có tâm trạng làm việc.
Đắng lòng quá đê.
Nhưng vs tính cách của em nó thì phải hơn tuổi ms hiểu ẻm đang nói về vấn đề gì
Dù sao cũng ủng hộ.
Thx bạn trans news!

Bình luận

ý kiến hay đấy :)) chắc phải 1 xe tải ms đủ để uống dần =]]  Đăng lúc 8-10-2015 12:01 PM
chúc mừng chú già, chú đã chính thức vào hội thất tình. Để ta kêu cả động gom tiền mua cho chú 1 két Chamisul uống dần nha :D  Đăng lúc 8-10-2015 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-10-2015 10:06:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
A này có xuất hiện trong RM, thông minh cực kì, nhà giàu nữa.. Tập mà xếp hạng các thành viên, ảnh xếp thứ 3 chỉ sau Chú Yoo và Gary oppa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-10-2015 10:06:29 | Chỉ xem của tác giả
Anh này k nổi tiếng nhưng nếu mọi người xem đại nhạc hội năm 2011 IC thì anh này có tham gia nhé (mình nhớ là team Haha) Hình như tính cách cũng khá hài hước phết.
Kể ra cũng khá shock thật đó Mình cũng khá thích IU nên nghe tin gái ấy hẹn hò vs anh này siêu ngạc nhiên luôn :v
Từng delulu ship Mino vs IU thời Mama năm ngoái H hết ôm mộng r nha

Bình luận

ah uh đúng r mình nhớ nhầm :)) nhóm a này có 1 chú siêu giàu, xong cả nhóm cùng Haha đến YG ăn cơm gặp HD mà buồn cười :))  Đăng lúc 8-10-2015 06:35 PM
Đại nhạc hội 2013 lận bạn  Đăng lúc 8-10-2015 06:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-10-2015 10:11:05 | Chỉ xem của tác giả
Anh này từng tham gia RM phải không nhỉ, nhìn quen ghê
Thích IU hẹn hò vs những người thế này, đỡ bị ném đá
Nói chung là thích cặp này, 1 người sáng tác nhạc còn 1 người hát nhạc

Bình luận

Anh tham gia tập RM xếp hạng độ nổi tiếng đó, anh xếp thứ 3  Đăng lúc 8-10-2015 10:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-10-2015 10:15:32 | Chỉ xem của tác giả
Anh này học giỏi lắm nè tham ra RM và IC trong đại hội âm nhạc năm 2013, cùng team với Haha.
Cơ mà cũng đẹp zai nữa, ủng hộ 2 bạn này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-10-2015 10:21:38 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp đôi <3 anh ấy đẹp trai, tài năng, làm việc hậu trường nhiều hơn là lên stage, vậy thì mối quan hệ sẽ tốt hơn, bền hơn là idol  .^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách