Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lucy14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[BREAKING] JYJ's Junsu và EXID's Hani xác nhận đang hẹn hò

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 4-1-2016 00:33:06 | Chỉ xem của tác giả
Tin hẹn hò đầu tiên sau 12 năm debut. Và đã lộ là confirm luôn ,khỏi dài dòng. Làm tốt lắm, Kim Junsu Chắc hẳn anh rất nghiêm túc với mối quan hệ này. 12 năm trong nghề, em tin nếu muốn giấu thì anh vẫn giấu được. Nhưng đây, hẹn hò bằng siêu xe, mặt cũng không thèm che, còn chuyên đậu xe chỗ sáng trưng sáng quắc có khác gì mời paparazzi tới viết bài đâu Thế nên em tin là anh thực sự yêu cô ấy nhiều hơn tất cả những cô gái trước đây, và công khai cũng là việc mà anh muốn làm.

Món quà đầu năm anh tặng, đúng là sốc thật. Với em - 1 đứa mà bias không phải anh, còn mất ít nhất 1 ngày để bình tĩnh (nhưng nói thật là hnay em mới bắt đầu thấy buồn buồn), không hiểu những Junsu bias và Yoosu shippers sẽ còn cảm thấy thế nào đây? Nhưng dù là gì, điều bọn em mong mỏi vẫn là anh được hạnh phúc. Hãy thật hạnh phúc nhé, chàng trai Mặt Trời. Hãy thật hạnh phúc nhé, nam Nhân Mã của em.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 4-1-2016 09:28:13 | Chỉ xem của tác giả
tin không biết vui hay buồn đầu năm mình k là fan của ai cả, nhưng cũng thích Hani vì coi RM, nhưng nghe bảo chị này man lỳ lắm mà Hani oppa hẹn hò dc 6 tháng rồi cơ đấy thôi thì k biết như nào, chỉ mong là đừng có ai ném đá nhiều thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 4-1-2016 09:55:34 | Chỉ xem của tác giả
hờ hờ, lâu rồi không vào KItes, hôm nay mới vào lại mà quá trời tin, toàn là những tin nóng hôi hổi thế này.
Chúc mừng Su bếu đã có người iu dễ thương.
Chúc cho hai bạn sẽ mãi mãi hạnh phúc và sẽ cho người hâm mộ được nhìn thấy một kết thúc đẹp như trong mơ nhé.
Cám ơn chủ thớt đã dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 4-1-2016 11:29:30 | Chỉ xem của tác giả
đọc xong mình còn dụi mắt mấy lần không biết có phải đọc nhầm không nữa
dù hơi buồn một tẹo vì anh đã có bạn gái nhưng không sao hết, chỉ cần zai cảm thấy ổn, hạnh phúc thì fangirl chúng em ok hết luôn
chúc zai hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 4-1-2016 18:48:53 | Chỉ xem của tác giả
Đầu năm nghe bộ nhiều tin hót
Cặp này cũng dễ thương lắm này, mình thấy em Hani khá là cute, lúc quay RM ý
Còn Jun thì khỏi bàn. Yêu nhắm Chỉ có người trong cuộc mới hiểu ý, nên họ cứ y nhau là mình cũng thấy vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 4-1-2016 21:17:30 | Chỉ xem của tác giả
Ông Su có gấu bà con ơi. Lại còn là anh zai Hani nữa chứ. Thế này thì ai thụ ai công vậy????
Hèn gì mãi mà không chịu đi nhập ngũ, thì ra người ta còn bận hẹn hò..
Ông đầu tiên trong 5 ông có gấu May mà là Hani chứ không là cô bánh bèo nào đó chắc không yên rồi.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 4-1-2016 23:04:07 | Chỉ xem của tác giả
Oh my god! Đầu năm lại tin hot
Mong cho cặp đôi hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 5-1-2016 22:13:44 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này đi đâu cũng thấy tin hẹn hò của 2 anh chị
Thích DBSK từ thời xa xưa Mirotic rồi nên thấy ổng có bạn gái cũng mừng cho ổng
Xiah Junsu trong lòng tui cho đến giờ chưa có ai soán được vị trí hát hay nhất trong số các idol K-pop
Gần đây mới tìm hiểu về Hani, thấy chị nì cũng xinh
Chúc 2 người hạnh phúc và thành công
PS: Còn Jae thì mãi mãi là của Yun thôi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 5-1-2016 22:44:32 | Chỉ xem của tác giả
là fan mấy ổng cũng đc 9 năm rồi, giờ Su ú xác nhận thì mừng cho ổng
hi vọng ổng sẽ hạnh phúc
nhưng thiệt tình thì vẫn không có nhiều cảm tình với hani lắm
ko ghét cổ nhưng cứ thấy hani làm lố lố sao á, cứ có cảm giác không hợp với su nhà mềnh
haiz, su thấy hợp là đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 6-1-2016 13:11:27 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện đã qua được 5 ngày, vốn không muốn nhắc tới nữa nhưng mà lại tình cờ nhìn thấy bài trên forum :'( buồn ghê ta ơi. Fan của KJS gần 1 thập kỉ, nói không buồn, ko sốc, ko đau khổ là nói dối, nhưng dù sao cũng tin tưởng vào sự lựa chọn của anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách