Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sara_chan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[BREAKING] Goo Hye Sun và Ahn Jae Hyun tuyên bố sẽ kết hôn! + Phản ứng Netizens

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 8-4-2016 08:56:38 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh dữ thần
Thôi chúc bà Cỏ hp, mong bà í có chồng lâu rồi, mà cũng bất ngờ chồng bà í lại là AJH, hồi lâu coi Angel eyes ship bà í vs anh má lúm cơ, ship mãi tới giờ đùng 1 cái nghe tin hẹn hò rồi giờ kết hôn @@ mà thôi, bà í vui vẻ và hp là dc rồi
cám ơn bạn đã đăng bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 8-4-2016 09:00:13 | Chỉ xem của tác giả
Bất ngờ thật k ngờ anh chị quyết định đến hôn nhân nhanh như vậy, ủng hộ hết mình độ đẹp đôi của couple này
Ahn Jae Hyun trong vòng 3 năm hoàn thành được bao nhiêu thứ trong cuộc đời. Sự nghiệp bắt đầu khởi sắc từ Vì sao đưa anh tới, vai nam chính đầu tiên trong Blood và kiếm được vợ luôn. Perfect quá
Sau Kim Ha Neul, Hwang Jung Eum... năm nay thêm một nữ diễn viên tài năng, xinh đẹp nữa lên xe hoa, chúc mừng chị già yên bề gia thất
Đây chắc sẽ là một đáng cưới giản dị, đầm ấm đây, chúc mứng ac
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 8-4-2016 09:00:58 | Chỉ xem của tác giả
Oa thật không tin nổi, mới thông báo là hẹn hò mà đã đi đến kết hôn rồi
Chúc mừng hạnh phúc nhá !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 8-4-2016 09:02:48 | Chỉ xem của tác giả
Ôi giời ơi, bả kết hôn rồi.

Năm nào cũng hú bả già rồi, lấy chồng đi mà chả thấy hẹn hò gì ráo.

Đùng cái thấy tin hẹn hò, đoành cái thấy xác nhận đã chọn đc phi công, cuối cùng oành thêm phát nữa lấy luôn. Chơi quá.

Tại vì thấy cứ đùng đoàng liên tục nên vẫn có tí hơi giật mình, tại chưa bao giờ nghĩ bà Sun sẽ kết hôn như vầy.

Chị già, chúc mừng chị, hai người hạnh phúc mãi nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 8-4-2016 09:03:13 | Chỉ xem của tác giả
Anh chị chênh nhau có 3 tuổi mà, có lẽ do Ahn Jae Hyun nhìn non hơn tuổi thôi vậy mà nhiêu fan cứ làm quá lên. Mình thấy họ rất đẹp đôi, tin vui đến sớm càng vui hơn chứ sao.
Cám ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 8-4-2016 09:05:01 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thực sự bất ngờ lắm lắm lắm luôn ấy. Hồi nghe tin anh chị hẹn hò đã bất ngờ rồi, hôm nay đọc được tin kết hôn thì bất ngờ lần 2. Thật tốt vì 2 anh chị đã quyết định đi đến cuối con đường cùng nhau. Chúc cho 2 người sẽ luôn hạnh phúc.
Chờ đám cưới của anh chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 8-4-2016 09:08:24 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sis Cỏ nhé, chúc tân lang - tân nương, bách niên giai lão, bạc đầu răng long nhá (tin sốt xình xịch thế này, nên cứ nhanh tay chúc trước
Đọc tin này mình cũng không bất ngờ lắm, tại bữa trước có đọc ở đâu là anh chị chuẩn bị cưới rồi, nhưng mà cũng lẹ quá, cặp này đánh nhanh thắng nhanh ghê
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 8-4-2016 09:09:12 | Chỉ xem của tác giả
Daebak!
Đôi này làm dân tình đi từ bất ngờ này qua bất ngờ khác!
Chúc mừng hạnh phúc!
Qua thông báo hẹn hò rồi kết hôn này, cảm giác Ahn Jae Hyun rất đàn ông, quyết đoán và bảo vệ cho Go Hye Sun.
Thanks chủ thớt đã dịch!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 8-4-2016 09:09:44 | Chỉ xem của tác giả
hai người mới xác nhận tin hẹn hò cách đây không lâu mà giờ đã xác nhận tin tức đám cưới luôn, cặp này đúng là hành động nhanh gọn lẹ
dù sao cũng chúc mừng nàng Cỏ đã tìm được người bạn đời của mình, mong là hai người sẽ hạnh phúc mãi mãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 8-4-2016 09:19:22 | Chỉ xem của tác giả
Sáng ra đọc tin này thấy vui hẳn lun
không là fan của anh chị, cũng ko chưa xem phim blood hai người đóng
nhưng mà trong cái ánh dispact đăng ấy, ánh mắt 2 người ngọt ngào quá nên nhìn thấy thích ghê gớm ^^
Chúc 2 người 1 đám cưới thật vui vẻ, một hôn nhân hạnh phúc ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách