Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: llike_krf
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[★BREAKING] Go Ara rời khỏi SM sau 13 năm

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 3-12-2016 11:06:00 | Chỉ xem của tác giả
Chị đẹp rời SM Trước giờ với mình Go Ara với Lee Yeon Hee là 2 bông hoa đẹp nhất trong vườn bông của bác Man.
Chúc chị thành công trên con đường sắp tới, nhất là 1 kịch bản tốt để push lên, chứ với nhan sắc đó mà vẫn ko bật lên được, thật phí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 3-12-2016 18:14:03 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự là không nghĩ chị sẽ rời SM đâu, vừa vui vừa buồn
Vui vì chị đi rồi chắc sẽ tìm công ty phù hợp với nghiệp diễn hơn, buồn vì bao bạn bè vẫn còn ở đấy
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 5-12-2016 11:58:13 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đúng lúc đang coi lại Reply 1994 thì hay tin! Go Ah Ra là một diễn viên trẻ và có tài, Thiết nghĩ, nếu thời gian qua không ở trong SM, mà đầu quân cho 1 công ty khác, chắc cô ấy còn thành công nhiều hơn so với những gì đạt được bây giờ. Nhưng, nói đi thì cũng nói lại, không có SM thì không có Go Ah Ra của ngày hôm nay. Chúc cô ấy gặp được nhiều may mắn và gặt hái nhiều thành công hơn với công ty quản lý mới, để khán giả có thể đón xem nhiều sản phẩm chất lượng hơn từ cô!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-12-2016 15:21:46 | Chỉ xem của tác giả
Không phải ý gì tiêu cực nhưng SM nó đẩy idol tốt hơn là diễn viên. Nên sau bao nhiêu năm gắn bó như vậy nhưng thôi, tốt nhất nên tìm một công ty nào đó phù hợp hơn để phát triển sự nghiệp. Sự thật là khâu quản lí và chọn kịch bản của SM không thật sự tốt. Và còn 1 vài lí do xung quanh nữa nên mình tin đây là quyết định đúng đắn của Ara
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 19-12-2016 16:51:29 | Chỉ xem của tác giả
mừng là Go A Ra cuối cùng cũng bỏ SM
SM chỉ giỏi đào tạo idol chứ k quan tâm diễn viên
Go A Ra thì xinh mà k được đầu tư gì hết, nhìn thấy tội luôn
kiếm công ty quan tâm hơn đí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao