Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bollywood] 3 Idiots - Ba Chàng Ngốc (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 21-12-2012 13:52:17 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đi lượn Imdb, thấy một số phim ấn cũng được rate cao phết:D Có khi nào kites mở thêm nhà Ấn ko;)) He he:">

Chú đóng Rancho trông thế mà sinh năm 65 đấy:-O Cái đoạn đóng làm sinh viên trông rõ trẻ í, dù phim này được quay từ 2009 nhưng mà trông vẫn quá trẻ.

Nghe nhạc phim có mấy đoạn không lời nghe nhạc quen quá. Ko biết có phải vì nhạc phim nổi tiếng nên đã trước đã nghe rồi, giờ xem phim mới thấy quen ko nữa:)) Đi tìm nhạc down về nghe thôi:D

Bình luận

xin
Tôi xem thích mỗi Raju cô ạ :)))  Đăng lúc 22-12-2012 03:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 21-12-2012 14:49:01 | Chỉ xem của tác giả
phim này xem cả chục lần rồi
có lần dạo qua utube thất có phim tận 1trieu views,lân la xem thử,hồi đầu thấy dv trông bình thường,lại xem phải bản k đc rõ lắm nên thấy chán chán,may mà m` k bỏ
phim cực kì hay và ý nghĩa :((
1 phần nhỏ nữa,tuy k phải quan trọng lắm nhưng m` thấy 2dv chính k hợp nhau lắm =)) Rancho thì cool rồi =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 21-12-2012 23:29:37 | Chỉ xem của tác giả
Trong lúc bế tắc cực độ trong những tháng ngày tập trung ôn thi, một ng` bạn giới thiệu mình xem bộ phim này
Thú thật với các bạn mình xem phim này với tư tưởng "k mấy hợp tác", vì mình vốn k thik phim Ấn cho lắm
Cũng chỉ định xem qua qua rồi thôi, nhưng chính mình cũng k ngờ mình bị thu hút lúc nào cũng k hay, mắt dán chặt màn hình, ngồi lỳ trên ghế k biết mỏi
Xem phim mình dc cười thỏa thích, nhưng bên cạnh đó là chiêm nghiệm ra dc nhiều điều cho cuộc đời sinh viên của mình, và thậm chí là cả hành trình dài phải đi sau này nữa
Đến bây h`, thỉnh thoảng mình vẫn đi chệch hướng, bên cạnh những kinh nghiệm sống ít ỏi có dc, thì bộ phim giống như một ng` dẫn đường giúp mình định hướng rõ ràng những gì cần hướng tới
Có thể các bạn nói rằng mình làm quá lên, nhưng thật sự bộ phim nay đối với mình rất có ý nghĩa
Mong rằng những ai đang hoặc sẽ là sinh viên sẽ biết đến bộ phim này, thực sự sẽ khiến cuộc đời sinh viên của bạn trở nên đầy màu sắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 22-12-2012 00:09:46 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái phim Ấn Độ, cứ đc chục phút là cả địch cả ta lại chung tay múa hát :)))
Anw, phim rất hay và ý nghĩa, gần 3 tiếng xem phim không hề có cảm giác mệt mỏi.

Bình luận

Khổ thân bạn Raju cái đoạn nhảy lầu:( Nếu là em thì em sẽ đẩy ông cạo râu ra và gọt luôn cái ria mép của lão hiệu trưởng:))  Đăng lúc 22-12-2012 11:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 22-12-2012 00:35:11 | Chỉ xem của tác giả
Ôiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Mình thích phim này điên cuồng lên ấy.
Xem đến ám ảnh cả người
Lôi đi lôi lại xem mấy lần
Anh nam chính vừa lạc quan thông minh yêu đời, sống lý tưởng. Một tấm gương sáng cho việc sống là phải biết ước mơ biết hoài bão, biết đc mình thích gì và phải biết cố gắng theo đuổi lý tưởng đó. Chỉ tiếc mình vẫn chưa noi theo đc. hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 22-12-2012 00:44:19 | Chỉ xem của tác giả
Hoan hô! Mình thấy phim của Bollywood cũng rất tuyệt vời. Rất mong là ST và Kites sẽ chú ý tiếp tục tặng tất cả mọi người thêm nhiều phim hơn nữa của nền ĐA nầy! Hì! Mình thích nhất và cũng..buồn cười nhất là hầu như phim nào cũng có..ca và vũ. Các dv nam nhảy tài tình không thua các dv nữ. Nhất là các dv phụ họa thật nhịp nhàng, ăn ý. Thật công phu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 22-12-2012 02:40:07 | Chỉ xem của tác giả
lầ đầu xem phim này năm 2010 :) lúc đấy còn phải mò engsub về xem nên chỉ hiểu dc 60% phim nhưng vẫn cực thích cái cách làm phim và cốt truyện
mấy tháng sau có vietsub :) càng xem càng thích đến giờ vẫn còn phim trong máy gần 3 năm nhưng mỗi lần xem lại cảm xúc vẫn nguyên vẹn
subteam làm mấy phim nữa của Ấn xem. Mấy phim của Aamir khan (rancho ý) đc đánh giá cao về nội dung và nghệ thuật nữa.
Dù đã xem nhiều lần nhưng vẫn thanks subteam vì phim hay và ý nghĩa :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 22-12-2012 09:28:19 | Chỉ xem của tác giả
Cười đau bụng nhưng cũng có lúc khóc sụt sịt, yêu thương nhiều hơn, lạc quan hơn và sống hết mình với niềm đam mê. Đó là những gì bộ phim mang lại cho mình. Mình đã xem đi xem lại rất nhiều lần và có lần còn xem ở công ty nữa. Tất nhiên là xem vào giờ nghỉ. Mấy đồng nghiệp thấy mình xem thích thú và đã tò mò xem cùng. Kết quả là: 6 tay cùng túm tụm xem với mình, 5 tay chép về coi. Xem xong mình thành vựa phim của phòng. Thỉnh thoảng mọi người lại hỏi có phim nào hay ko? Phim Ba chàng ngốc hay quá! Nói vậy để thấy bộ phim tuyệt vời thế nào!
Cảm ơn subteam nhé! Mong các bạn làm sub cho nhiều những bộ phim hay như vậy nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 22-12-2012 11:14:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đã từng xem trên Youtube, rất tuyệt vời. Một bộ phim vừa hài hước, vừa mang tính giáo dục cao với đất nước nhiều áp lực như Ấn Độ.
Nhạc phim cũng rất hay nữa, thích nhất câu nam nhân vật chính nói: "Vì trái tim chúng ta quá yếu đuối và dễ bị hoảng sợ nên chúng ta phải trấn an nó rằng mọi chuyện sẽ ổn thôi" =]]
Bất ngờ nhất là đoạn đỡ đẻ cho bà mẹ, đỡ đẻ bằng IT như thế nữa ="=
Bất ngờ thứ 2 và lớn hơn là không ngờ người đóng vai chính mặc đồ sinh viên trông hợp thế mà đã ngoài 40 tuổi rồi =;
P/s: Và cái quả đột nhập vào nhà hiệu tưởng và tè lên xe của ông ấy thì thật là ...

Bình luận

Vừa đi lượn wiki thì được biết có vẻ chú Aamir rất là day dứt với giáo dục thì phải.Wiki tiếng Anh viết khá đủ nhưng mình ko hiểu hết:D  Đăng lúc 22-12-2012 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 22-12-2012 11:47:40 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt phẩm!
Chân thành cảm ơn subteam!
Mình thấy Kites có  box film của nhiều nước sao lại không có box film của Bollywood nhỉ?  Phim của Bollywood thật sự rất hay! Mong các bạn làm nhiều film của Bollywood hơn nữa!
Chẳng hạn như phim Ghajini cũng do Aamir Khan đóng! thanks  * several times!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách