Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[Bollywood] 3 Idiots - Ba Chàng Ngốc (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-12-2012 21:41:48 | Xem tất
Mình đã xem bộ phim này từ rất lâu rồi. Đây thực sự là một bộ phim phải xem trước khi chết. Nội dung phim quá hay, nó dạy ta rất nhiều thứ về tình bạn, tình yêu và cả ước mơ, hoài bão. Là một bộ phim hài xuất sắc nhưng cũng có đoạn phim khiến người xem phải rơi nước mắt vì cảm động. Thank subteam vì đã làm lại sub bộ phim này :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-12-2012 23:05:00 | Xem tất
Phim quá hay:) Vừa hài hước vừa cảm động. Nghe mọi người khen phim nhiều lắm, nên down sáng là tối ngồi xem thử ngay. Xem xong cảm thấy thích thú vô cùng:) Chắc chắn sẽ còn xem lại vài lần nữa. Thank subteam nhiều nhiều:P

Phim Bollywood hình như đặc trưng là ca hát hơi bị nhiều. Nhưng mà nhạc phim thì hay:) Giá mà hiểu được cả lời bài hát thì chắc còn thấy hay hơn nữa:P

Tóm lại Rate 10 cho phim này cũng là xứng đáng thôi:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-12-2012 23:05:17 | Xem tất
Ui, phim này hay lắm nhé, mình xem rồi mà vẫn thích xem lại.

Một bộ phim hài hước nhưng cũng rất cảm động.

Xem mấy phim Ấn có màn ca nhạc rất hay nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2012 01:21:10 | Xem tất
đây đúng là một cuốn phim rất tuyệt vời :)
phim hay và mang đầy ý nghĩa bình thường nhưng sâu sắc nữa
nhưng mà nv Ranhchos trong phim này là một thiên tài nên những suy nghĩ của anh cũng khác lạ vs ng bt.
2 ng bạn kia cũng ko kém cạnh gì tuy nhiên nếu ko gặp RC thì có lẽ 2 ng kia sẽ khó mà thành công được như vậy
tất cả là nhờ vào tình bạn.

Cám ơn ST đã làm sub một bộ phim ý nghĩa thế này :D

Bình luận

cả cái cách ranhcho đối đáp vs thầy giáo làm ông phải ngẩn tò te nữa =))  Đăng lúc 21-12-2012 12:06 PM
Thích cái dáng đi ngố ngố tự do của Rancho:))  Đăng lúc 21-12-2012 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2012 10:14:56 | Xem tất
tks st nhìu nhìu
bạn đầu thấy cái film thấy là lạ
toàn ng châu á mà =="
dòm 1 hồi mới thấy bolywood
:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2012 10:51:10 | Xem tất
đây là bộ phim hay nhất mà mình được xem. xem xong mà cứ thấy tiếc nuối. xem đi xem lại bao nhiêu lần mà không biết chán. lúc thì cười ngặt nghẽo, lúc thì lại khóc tu tu :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2012 11:04:29 | Xem tất
phim này tớ coi rồi :) rất hay. vừa hài vừa có nội dung sâu sắc :) rất thích hợp cho những bạn trong lứa tuổi học sinh sinh viên :) :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2012 11:58:38 | Xem tất
mới vừa xem phim xong
không thể diễn tả nó bằng từ nào khác ngoài "tuyệt vời"
những phim về tình bạn lúc nào cũng hay hết
đây cũng là lần đầu mình coi phim bollywood, công nhận hát hay thiệt, sau này hy vọng subteam làm thêm những phim bollywood hay thế này nữa ^^
cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2012 12:42:16 | Xem tất
Rảnh không việc gì làm, lang thang trên Utube và thấy bộ phim này, với lượt người xem hơn 3 triệu lượt cho một bộ phim Bollywood engsub và hơn 600k lượt vietsub khiến mình tò mò. Không ngờ bộ phim này khiến mình phải xem lại 2 lần liên tiếp gần nhau. Bộ phim hay, hài, nhẹ nhàng hơi mang một chút phần bi trong đó. Một trường đại học danh tiếng với việc học hành đầy áp lực và công nghệ dạy học sinh đầy sách vở, tự nhiên có anh chàng Rancho trông hơi ngố xuất hiện...Bộ phim hay và ý nghĩa. Ủng hộ subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2012 13:02:08 | Xem tất
1 bộ phim quá tuyệt vời.
Gia đình, tình bạn, tình yêu và cả cái can đảm giám theo đuổi ước mơ của mình nữa.
1 bộ phim vô cùng cảm động.
Đôi lúc mình còn phải khóc nữa.
Tks st nhiều vô cùng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách