Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bollywood] 3 Idiots - Ba Chàng Ngốc (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 23-12-2012 16:16:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới đọc giới thiệu trên 2! hôm qua, nay lại có đứa bạn khuyên nên xem. Chắc hẳn là tuyệt lắm. Mới thi một môn chiều nay. Down về, và mua bỏng ngô xem thôi. Cảm ơn sub team nhiều nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 24-12-2012 00:25:57 | Chỉ xem của tác giả
Một trong những bộ phim tiếng Anh hay nhất mà mình từng xem.
Phim Ấn Độ hay thật.  "Like stars on Earth" (Cậu bé đặc biệt) "3 idiots"( 3 chàng ngốc) Slumdog Millionaire (Triệu phú khu ổ chuột)......đều là những phim kinh điển cả. English Vinglish (tiếng anh là chuyện nhỏ) đang được chiếu trên rạp, hy vọng subteam sẽ làm sub phim này ^^

Bình luận

English Vinglish chắc có raw rồi đấy:)) Xem EV bạn sẽ thấy tiếng Anh vs tiếng Ấn khác nhau:))  Đăng lúc 26-12-2012 04:11 PM
Phim nói tiếng Ấn, k nói tiếng Anh nhé  Đăng lúc 24-12-2012 12:06 PM
Đây là phim bom tấn mà, lúc nhà Kites chưa làm sub thì mò lên MF tải về xem. :D  Đăng lúc 24-12-2012 08:52 AM
Xem cách đây cả năm rồi. Phim nói tiếng Ấn, nói cả tiếng Anh nữa  Đăng lúc 24-12-2012 08:51 AM
xin
Ấn Độ có tiếng Ấn Độ, một bộ phận dân số sử dụng tiếng Anh như ngôn ngữ thứ 2. Và đây là phim nói tiếng Ấn. Bạn xem phim chưa ?  Đăng lúc 24-12-2012 04:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 24-12-2012 03:02:13 | Chỉ xem của tác giả
Phim này là đỉnh của đỉnh, mình tình cờ xem film này trong 1 lần đi la cà chẳng biết đi đâu vs chúng bạn. Film vừa hài hước vừa ý nghĩa, nhẹ nhàng mà khắc cốt ghi tâm. Một vài đứa con trai trong tụi mình còn rưng rưng cảm động đấy. Film nó vẫn ở trong lap của mình như một nguồn động viên, mất năng lượng, nghèo ý chí, mệt mỏi thì cũng lôi ra xem lại. Film siêu dài mà không một phút nào của film mà mình ngán hết :). Những con người trong film, tình bạn của họ, khát khao của họ, mơ ước hoài bão của họ đều rất chân thật, thích wá lắm luôn.
p/s: quảng cáo trong film cũng ko có phô như trong nhiều film =))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 24-12-2012 08:24:18 | Chỉ xem của tác giả
Thấy mấy đứa bạn khen phim này lâu r mà xem trên youtube chất lượng kém quá nên cũng chưa coi đc :"> h Kites có sub thì phải tranh thủ thôi >0<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 24-12-2012 10:56:37 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim rất hay, thích nhất cảnh bố Farsan quyết định trả chiếc laptop để dành thêm tiền  mua máy ảnh cho a ấy :x cảm động thật...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 24-12-2012 12:55:04 | Chỉ xem của tác giả
phim này tuyệt quá. vừa hài hước vừa ý nghĩa ...
mình xem phim này mấy lần k chán <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 24-12-2012 15:05:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng rất thích phim này đấy subteam ơi.
Mình đã xem một lần rồi nhưng vẫn muốn xem lại nữa và muốn lưu vào trong "bộ sưu tập" để lâu lâu lại mở ra xem lại.
Phim hài hước, thú vị và thật là sâu sắc.
Mình muốn nhờ subteam làm sub thêm một phim rất hay khác là The Pursuit Of Happyness | 2006. Đạo diễn: Gabriele Muccino. Diễn viên: Will Smith, Thandie Newton, Jaden Smith.
Phim này cực hay và xúc động. Cảm ơn subteam rất rất nhìu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 24-12-2012 22:21:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đúng là biết cách lấy nước mắt khán giả. Mình thích nhất những giọt nước mắt hạn phúc....thật là 1 bộ phim đầy ý nghĩa... mình rất thích.. cảm ơn nhà ta đã đem lại bộ phim hay thế này...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 24-12-2012 22:47:20 | Chỉ xem của tác giả
Thanks sub team nhé!
Nghe mọi người nói phim này hay nên down về xem thử, trailer nhìn thú vị đấy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 25-12-2012 00:31:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim nhẹ nhàng, hài hước và ý nghĩa quá. Ko phí công noel mình nằm nhà xem. Thank subteam nhiều nhiều ^^.

Ko biết có bạn subteam nào ngang qua đây đọc được những dòng này ko nhưng mình có 1 chút góp ý thế này. Ko biết bản SD thế nào nhưng bản HD font chữ nhỏ quá, để máy xa 1 chút là khó nhìn, với cả chữ màu trắng nên nhiều cảnh ko đọc được :(. Mấy đoạn kiểu như nhạc kịch các b ko dịch nên xem cũng hơi nản :D. Mình đưa ra 1 vài ý kiến cá nhân thế thôi (bệnh nghê nghiệp ấy mà :p).

Mong là E-zone sẽ làm nhiều phim hay và ý nghĩa hơn nữa. Thank all!

Bình luận

T cũng có ý kiến giống bạn:D Tớ thấy phim ấn phim nào cũng hát, mà nội dung hát lại rất lquan:D Nên là st có thể ko dịch cũng đc nhưng để sub anh thì hay hơn:D  Đăng lúc 26-12-2012 10:29 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
jinda_luu + 5 đồng quan điểm vụ sub

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách