Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5384|Trả lời: 28
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi! Mình đi đâu thế?) Tập đặc biệt anh chị em 2 "Trận chiến hái mận''

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 31-7-2013 12:53:55 | Xem tất |Chế độ đọc

Tập đặc biệt "Anh chị em 2" ‘Trải nghiệm hái mận Kimcheon ’, buổi phát sóng vào ngày 4 tháng 8 được người xem mong chờ.

Đại diện MBC xác nhận rằng các thành viên của "Bố ơi mình đi đâu thế?" được ghi hình ở Kimcheon. Năm gia đình và các nhân viên ghi hình cùng đến Kimcheon . Mọi người nghe về vườn mận nổi tiếng trong làng , ở Kimcheon và đi tìm để trải nghiệm.

Trong lúc ghi hình , Sung Bin, Kim Minyul, và Song Jiwook ghi hình với đầy tiếng cười và tập đặc biệt anh chị em 2 mong chờ sự phản ứng nồng nhiệt từ người xem.

Vào ngày đó , bọn trẻ đang ghi hình cùng ‘trận chiến hái mận’, xem ai hái được nhiều mận hơn . Những hành động , cử chỉ của bọn trẻ và tập trung vào sự không thoải mái giữa Sung Bin và Jiah mang lại nhiều tiếng cười.

Những trải nghiệm vui vẻ của những người bố  và tám đứa trẻ sẽ sớm lên sóng  vào "Bố ơi!Mình đi đâu thế" tập đặc biệt anh chị em 2 ‘mận Kimcheon’ vào ngày 4 và 11 tháng 8.

cre: tumblr
trans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2013 13:04:54 | Xem tất
mong ngóng tập này từng ngày luôn
em Bin bá đạo, kết hợp với Min Yul, Ji Wook nữa {:184:} {:184:} {:184:}
"tập trung vào sự không thoải mái giữa Sung Bin và Jiah mang lại nhiều tiếng cười." cái này có vẻ hấp dẫn ah, tò mò quá {:112:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2013 13:23:00 | Xem tất
Còn cả tuần mà quảng cáo rầm rộ quá
Tính làm cho ngừ ta hóng tới chết đây mà {:442:}
Binnie, tui muốn thấy Binnie!!! {:399:}
Tại sao dàn cast version 2 này còn đáng hóng hơn cả version 1 nhể?
Đúng là cái j ít thì ngon! {:428:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2013 13:29:41 | Xem tất
Yeah yeah!!! Sắp được gặp đại ca Bin rồi
Hóng hóngkhông biết e nó sẽ quậy đến cỡ nào nhể
Cuộc chiến giữa Ji Ah và Bin...có vẻ hấp dẫn à
Thx bạn chủ thớt đã trans news xxxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2013 13:31:14 | Xem tất
Chài ơi nhìn cái hình đẹp quá hà. bé Bin bá đạo nhà ta khoác tay Joon tiên sinh cờ. Nhìn anh em chúng noá như mặc áo đôi  lun. Mong chờ skinship của Bin và JunSu nữa. Ui Bin xuất hiện có bao nhiêu mối quan hệ đáng quan tâm lun. . Sau này anh Joon lớn rồi Bin tiếp tục sự nghiệp của anh nhé, lâu lâu còn được nhá hình của Joon nữa. Bin xuất hiện hok biết Hoo có thấy trăng quên đèn hok nữa. Trông chờ quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2013 13:31:20 | Xem tất
Những hành động , cử chỉ của bọn trẻ và tập trung vào sự không thoải mái giữa Sung Bin và Jiah mang lại nhiều tiếng cười.{:430:}
Hóng ep này quá đi mất, em Bin xuất hiện rồi đây {:434:}
Còn cả Su ngơ nữa chứ, ai cột tóc cho e vậy hả???{:447:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2013 13:51:24 | Xem tất
Những hành động , cử chỉ của bọn trẻ và tập trung vào sự không thoải mái giữa Sung Bin và Jiah mang lại nhiều tiếng cười.

Đoạn này hấp dẫn quá đi, tưởng là sự không thoải mái giữa Joonie và Binnie chứ. Từ trước tới giờ Ji Ah là bạn nữ duy nhất, được các oppa quan tâm, chăm sóc nay có thêm bạn nữ mới, rất bá đạo là Sung Bin nên ít nhiều cũng có chút ngại ngùng.
Mong quá, ngóng quá!!!{:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2013 13:53:35 | Xem tất
Lâu nay có mình bé gái Jiah
Giờ có thêm cô nàng Bin bá đạo nữa
nên bé Jiah nhà mình ko zui là đúng ùi
Nhưng mà mong chời quá đê
Không bít lần này bé Bin có nể mặt mà ko bắt nạt Oppa Joon ko?
Hóng quá!~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2013 14:09:10 | Xem tất
hóng từng ngày từng giờ mất :)) không biết chuyện gì sẽ xảy ra nhỉ :)) các bé có đến mức gây lộn vs nhau không :)) Hi vọng các bé sẽ ghi lại nhiều kỉ niệm và thu được nhiều bài học nhé :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2013 14:15:38 | Xem tất
phát điên lên vì cái ep này mất
cứ hóng cứ hóng từng tin một hoài, rất muốn xem biểu hiện của Joonie thế nào vs Bin
hi vọng là cũng sẽ vui như 2 ep lần trc. mà Min Guk vs Bin có vẻ hợp cạ . mong chờ mong chờ{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách