Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thuong134
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi, mình đi đâu thế?) Sung Joon trải lòng với chú Song Jong Kook // Bình luậ

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 4-11-2013 23:36:25 | Chỉ xem của tác giả
Thương Joon ghê, hèn chi mà em nó trước khi tham gia Dad không gần gũi với bố.
Còn may có chương trình cho em nó dc đi chơi, dc chơi những gì nó thích với Hoo. Hoo thì chắc dc chơi nhiều hơn, Hoo với Junsu là chả mấy khi thấy cầm tới cuốn sách.
Càng coi càng thấy Dad hay và í nghĩa quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 4-11-2013 23:36:26 | Chỉ xem của tác giả
Thương Joonie ghê. Đó là thực trạng của những đứa trẻ ở thành phố. Học thêm học bớt suốt ngày.
Em càng ngày càng thoải mái bộc lộ tâm trạng của mình, líu lo như sáo ấy. Yêu quá <3
Tính cách của Song Tử không thể lẫn vào đâu được. Noona yêu em Joonnie à {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 5-11-2013 02:26:03 | Chỉ xem của tác giả
Thương nhóc... đôi khi em nó ít nói với hay đọc sách nhưng Joonie cũng nhí nhảnh lắm chứ{:301:}, đúng chất là bé sống nội tâm luôn, .ko nghĩ 1 đứa trẻ 8 tuổi mà dành hết thời gian cho việc học hành..
Mỗi người cha người mẹ có cách yêu thương con riêng..Cũng nên hiểu cho bố Dong Il...Ôi! tự nhiên khóe mắt rưng rưng...
Joonie mạnh mẽ,  ko có cái gì ở em nó khiến mình không yêu cả{:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 5-11-2013 02:29:56 | Chỉ xem của tác giả
Hức hức, Joonie của tui, thương quá, cưng quá!!!!!!!!!!!!!!! {:285:}
Bố của em khá lớn tuổi nên không chơi đùa với em nhiều được (như bố Jong Hyuk và bố Jong Kook ấy, nô đùa với con suốt, với lại hay cõng con bế con đi lòng vòng nữa).
Biết làm sao, Joonie là con cả, trách nhiệm gánh vác gia đình mà, làm sao bố mẹ dám để bé lơ là việc học được.
Thôi thì, xem như 2 tuần 1 lần được đi du lịch thế này là vui rồi Joonie ạ, các bạn cùng lứa cũng ghen tị với cưng đấy!
Xếp bố Jong Kook với Joonie, có lẽ vì 2 người chưa thân lắm. Mà nhờ vậy mới thấy hết lòng nhiệt thành của bố và sự cởi mở của Joonie, sau vụ này thân hơn là chắc rồi nè! Bố vợ - con rể thân nhau vầy là quá tốt luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 5-11-2013 05:30:45 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Joonie của mình, đọc xong những dòng này mà thấy yêu em quá!!!!!! Joonie đáng yêu những lúc em chơi đùa thoải mái và trút bỏ vẻ nho sĩ của em :) Lúc nào cũng nỗ lực, một cậu bé nghiêm túc trách nhiệm. :x
Xem tập 44 mới thấy mặt khác của chú SJK. Bình thường thấy chú toàn vì con gái mà phũ với Junsu thôi. Thực sự là chẳng mong DWAWG thay đổi thành viên tẹo nào. :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 5-11-2013 09:32:28 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn dịch tin nhiều nhiều nha :D
Joonie từ lúc bắt đầu chương trình đã luôn tỏ ra người lớn hơn hẳn các bé còn lại, có lẽ vì bố Dong-Il đã lớn tuổi rồi mới có con và trước đây bố Dong-Il cũng đã từng sống khổ cực nên muốn cho Joon biết được giá trị của cuộc sống và luôn muốn Joon sẽ bảo vệ cho mẹ và hai cô em. Joonie từ lúc bắt đầu chương trình đã luôn có một chút gì đó hơi thần bí (nhưng đó lại là sức hút của em đó :">) nhưng mà bây giờ thì em đã thoải mái vui chơi hơn nhiều rồi, em cũng đã thoải mái nói chuyện với mọi người xung quanh hơn, đặc biệt là các chú :D
Sung Joon à, em mới có 8 tuổi thôi mà, hãy vui chơi nhiều hơn nữa em nhé, noona lúc nào cũng muốn nhìn thấy nụ cười đáng yêu của em khi chơi cùng các bạn đó :x yêu em nhiều lắm Joonie ah :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 5-11-2013 09:34:37 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi không xem được show này, chắc xong mùa 1 mình sẽ ngồi xem một mạch luôn. Vẫn thích Joonie nhất, tuy không hay thể hiện như các bạn khác nhưng là người sống sâu sắc và sẽ luôn mang đến những sự bất ngờ mà. Lâu tin tức về chương trình này cũng không nhiều như thời gian đầu,cứ ngỡ chương trình này đã kết thúc rồi cơ đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 5-11-2013 10:04:19 | Chỉ xem của tác giả
Đọc mà thương Joon quá cơ, cũng rất thích bố Joong Kook tâm lý nữa. Bố mẹ kỳ vọng vào con cái quá nhiều cũng khiến các em cảm thấy áp lực, mất đi nhiều niềm vui tuổi thơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 5-11-2013 10:41:12 | Chỉ xem của tác giả
Trong chương trình mình kết bé này nhất này. Vừa đẹp trai vừa chững chạc và thông minh nữa.

Nhưng sao ba bé nghiêm khắc với con quá. Tuy rất ngưỡng mộ bác Dong Ill nhưng nhiều hình như Bác vẫn còn chưa thấu hiểu được nổi lòng của Joonie thì phải? Thật tội cho bé quá{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 5-11-2013 12:35:09 | Chỉ xem của tác giả
"ㅠ ㅠ Cảm thấy buồn cho Joon... nhưng cậu bé là một đứa trẻ đơn giản thế đó ㅋ ㅋ ㅋ Em ấy ước nhảy dây được 1000 cái để nhận chữ ký của Song Jong Kook trên một mảnh giấy ㅋ ㅋ ㅋ Tôi chắc chắn anh ấy sẽ cho cậu bé hẳn một tấm hình ngay cả khi nhóc ấy không nhảy 1000 cái mà..."
lúc xem preview thấy thằng nhỏ khóc mà ko biết tại sao
phải nói cái show này có nhìu giá trị nhân văn nhất trong tất cả các show Korea mà mình xem
Joonie luôn có những câu nói và hành động đơn giản
nhưng đánh thẳng vào lòng của chúng ta
bằng 1 cách nào đó
1 đứa trẻ lớp 1 có trái tim và nhân phẩm của 1 ng trưởng thành
dĩ nhiên, sở thích và suy nghĩ vẫn còn rất con nít!
hầu như lần nào cảm động khi xem chương trình cũng là vì Joonie
1 lần đổi bố mà thu hoạch quá nhìu thứ
lại phải ngả mũ trước các ý tưởng của dàn staff
.
.
.
đang nghĩ liệu khán giả có quay lưng nếu có ss2 hay ko khi mà ss1 quá hay quá ấn tượng như này!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách