Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thuong134
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi, mình đi đâu thế?) Sung Joon trải lòng với chú Song Jong Kook // Bình luậ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-11-2013 21:30:47 | Xem tất
thương bé joon ghê. dù sao cậu bé cũng còn quá nhỏ mà.
nên mong rằng bố dong il sẽ quan tâm đến cậu bé nhiều hơn, quan trọng là phải lắng nghe bé nữa.
một bài học cho các bậc phụ huynh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 21:31:52 | Xem tất
Ra là thế này! em joon còn nhỏ nhưng là đứa trẻ sâu sắc vì thế mà em nó ít khi nói ra suy nghĩ của mình 1 cách dễ dàng và luôn mang vẻ mặc lạnh lùng tuy nhiên em vẫn là trẻ con,vẫn thích được chơi đùa 1 tí.Có lẽ do bố Dongil lớn tuổi vậy nên cũng phần nào ảnh hưởng đến cái vụ trưởng thành sớm của joonie.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 21:41:17 | Xem tất
ôi,joonie {:301:}
thương bé wa"""
bé rất mạnh mẽ khi cố gắng nở nụ cười dù rất buồn khi không thể vui chơi*~*
mong rằng bé sẽ dược chơi đùa nhiều hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 21:41:58 | Xem tất
Dạo gần đây Joonie có hơi tí thay đổi~ Em ấy nói nhiều hơn~ cười nhiều hơn và trải lòng với các chú nhiều hơn~~
Thiệt sự là mình cũng thích Joon tiên sinh lạnh lùng nhưng nhìn em ấy như thế này thật sự rất vui~~
Qua tập này tự dưng lại thấy thích chú Jong kook ghê~~~
Mong đừng có ss2~~~ Joon à~ Saranghe~
Hóng sub gheeeeee~~~~
thanks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 21:56:40 | Xem tất
Tội học giả Sung quá :'( Em nó còn bé tí ti mà đã phải suy nghĩ bao nhiêu thứ như người lớn thế kia
Chả biết sao mà bọn trẻ con Hàn Quốc bé tí đã hay bị ép học nhiều, mới cấp 1 đã hai ba bốn lớp học thêm rồi, phải để cho chúng nó chơi bời còn có tuổi thơ chứ.
Hi vọng sau này Joonie sẽ được thoải mái sống theo ý thích của mình hơn. {:313:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 22:10:07 | Xem tất
Tập này Sung Joon được trải lòng với chú Jong Kook,Bình thường khi mọi người xem phim thì toàn nghĩ Joone là 1 thư sinh, nhưng thục chất Joone vẫn là một đứa con nít 8 tuổi thôi, Joone vẫn thích chơi hơn là học. Mà tội nghiệp Joone quá đi, chỉ suốt ngày học và học, :((( .
Mà Joone ơi, em đừng bỏ show nhé ( mặc dù hơi ích kỷ chút)!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 22:10:44 | Xem tất
Thấy thương Joon quá, mới có 8 tuổi mà đọc nhiều sách quá, chẳng còn thời gian để chơi nữa rồi, tự dưng thấy thực trạng hàn cũng sao giống nước mình vậy trời
Nhà mềnh hai chị e xa nhau, con em bé mới lớp 5 mà cứ ngày nào cặp cũng nặng hai vai, tối đến lại mò đi học thêm học nếm
Thằng bé Joon đáng iêu quá, tinh thần thể thảo cũng hăng, chắc biết chú Jong Kook nổi tiếng thể thao nên là muốn có chữ kí lắm cơ mà bố Dong il chưa có cơ hội cho
đọc đến câu "Min Soo appa ~ Hãy cho Hoo một nhóc em đi nào ~" mình cười té ghế, có phải Min Soo appa hok muốn đâu, viết hẳn tâm thư cho con trai ngủ riêng cơ mà nó có muốn ngủ riêng đâu mà đứa nữa được cơ chứ {:157:} Thấy thương Min Soo appa quá đê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 22:14:18 | Xem tất
MÌnh ngạc nhiên khi nghe thấy Joon của mình khóc quá, lần thứ 3 thấy Joonie khóc thì phải?
Lần đầu ở tập 1 khi cu cậu thấy nhiều người lạ vào nhà mình quá, lần thứ 2 khi chơi trừng mắt đó, tập nào ấy cũng chả nhớ hai lần đó thấy Joonie sao mà kute, sao mà giống trẻ con quá.
Lần thứ 3 này thì hơi buồn, vậy hóa ra bé thật kiên cường, hok phải muốn đọc sách mà là đọc để bố thấy, để bố yên tâm tin tưởng vào trưởng nam của nhà... mình thực thấy tội cho Joonie khi phải gánh cái áp lực đó, lần đầu tiên đó, thấy bé của tui thật "lớn"... thật vĩ đại <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 22:27:22 | Xem tất
đọc xong thấy thương Joon ghê
ai cũng bảo thằng bé như là nho sĩ
nhưng thực ra nó có muốn đâu.
qua tập này thấy hiểu thêm về Joon, đúng là ở những ep đầu luôn nghĩ bé nó lạnh lùng
nhưng lại có suy nghĩ cũng rất trẻ con và trái tim quá ấm áp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 23:01:46 | Xem tất
hì, đúng là Joon nhỉ!
kiểu gì thì Joon vẫn là con nít thôi, Joon vẫn muốn chơi Joon nhỉ.
Nghe Joon tâm sự mà thương ghê, đang tuổi ăn tuổi chơi mà lịch của em thấy toàn là học
Thôi tranh thủ đi du lịch cùng bố thì chơi luôn Joon nhé :)
Joon fighting!!!

PS: Hóng ep tiếp theo ghê! Đọc news thấy bảo Hoo ko chịu ở cùng bác Dong Il, thấy cũng thương bác ghê! :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách