Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thuong134
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi, mình đi đâu thế?) Sung Joon trải lòng với chú Song Jong Kook // Bình luậ

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 4-11-2013 20:20:42 | Chỉ xem của tác giả
Thank bạn dịch tin nhiều nhé
News này ý nghĩa {:161:}
Không chỉ riêng HQ mà cả VN hay các nước khác hầu hết việc học đều chiếm 1 khoảng tgian tương đối lớn
Cá nhân mình cũng vậy
Bởi vậy mới thấy chương trình này thật sự rất tốt để Joonie tham gia
Vì em có tgian rảnh rỗi để vui đùa
Cho dù có hơi bất tiện (vì cứ có ng quay phim theo sau) và ko đc thoải mái lắm
Nhưng đó là 1 tgian rất hạnh phúc và tự do
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 4-11-2013 20:29:00 | Chỉ xem của tác giả
May mà hnay có cái trò đổi bố để em được trải lòng.

Đúng như bình thường. Em chỉ là đứa trẻ thôi.

Ý muốn được vui chơi các hoạt động khác ngoài đọc sách là chuyện bình thường. ^^

Yêu Joonie lắm lắm. Thương em lắm lắm.

Bây h mọi người nên hiểu em hơn một chút rồi nhé.

Tks chủ thớt dịch tiN! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 4-11-2013 20:29:35 | Chỉ xem của tác giả
Xem raw thôi mà nhìn em cười lúc nói chuyện với chú JK là thấy càng yêu em hơn rồi
Em vẫn là đứa trẻ thích chơi đùa và cũng hay mít ướt nữa
Học hành làm em tui vất vả quá :(
Thương em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 4-11-2013 20:34:00 | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ qua thời gian tham gia show này các ông bố sẽ lần lượt thay đổi về cách dạy con và hiểu con mình hơn. Joon và Junsu là 2 đứa trẻ rất ham chiến đấu và quyết tâm chiến thắng. Trong khi đó Hoo thì hay nản lòng à hay nghĩ mình không làm được nhưng khi được khuyến khích thì em sẽ cố gắng để hoàn thành phần việc của mình. Qua câu chuyện này mới hiểu sao Joon lại có tính cách như nho sinh như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 4-11-2013 20:36:17 | Chỉ xem của tác giả
Sung Joon à, em cứ cười như thế này yêu quá đi mất {:290:}{:290:}
Cảm thấy các bố trong chương trình này ai cũng tốt, chu đáo biết dạy dỗ con cái ^^
Các bố không chỉ biết quan tâm chăm sóc cho con mình mà còn quan tâm rất thật lòng đến các bé khác nữa.
Điều này thật đáng trân trọng.
Mới nghe tin các bé sẽ không tham gia chương trình suốt được mà buồn thôi rồi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 4-11-2013 20:36:46 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Joon của tôi ^^
Dạo này trẻ con phải học nhiều quá. Không chỉ ở Hàn đâu mà ở Việt Nam cũng thế. Nhớ cái thời cấp 1 của mình thì toàn chơi thôi chứ bây giờ bọn trẻ đi học cặp còn nặng hơn người.
Hóng bé Joon nhà mình nhảy dây 1000 cái quá. Bé đã nói thì bé sẽ làm được mà.
Sau một thời gian tham gia show thấy bé Joon thay đổi nhiều quá. Cứ vô tư và đơn giản như thế nhé bé Joon.
Mãi ủng hộ Joon!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 4-11-2013 20:40:01 | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ vì Joon là anh cả, nên chắc em nó cảm thấy cần phải học để giúp bố mẹ. Joon vốn là con người tình cảm, thương ai thích ai thường chỉ hành động chứ ko nói, chính vì vậy mà Joon ít khi bày tỏ tình cảm với bố Dong Il dù em ấy rất thương bố. Với con nít, người lớn thường chỉ muốn chúng học mà thôi, và Joon chắc chắn cảm nhận đc rằng chỉ có học mới làm bố mẹ vui --> vậy mới có cái mác "nho sinh"; chứ thực ra e í cũng muốn chơi đùa như mọi đứa trẻ khác mà thôi, lần này Joon đã chịu nói nhiều hơn, có lẽ bố Dong Il sẽ thấy biết ơn chương trình này, vì nhờ nó mà Joon đã trải lòng mình nhiều hơn, nói nhiều hơn, e í cũng là bà tám thứ thiêt chứ chả đùa . Cố gắng chia sẽ nhiều hơn Joonie ah, bố Dong Il muốn như thế lắm đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 4-11-2013 20:51:49 | Chỉ xem của tác giả
Sao đọc mà rơm rớm nước mặt zậy nè Cảm động quá. Mình không muốn mùa thứ 2 đâu nhớ Hoo mũm mĩm chết mất. huhu Xem phiên bản Trung 3 tập rồi mà vẫn chưa ngấm lắm đầu óc cứ lỡn vỡn hình ảnh mấy nhỏ này ah Xem phiên bản TQ chủ yếu để ngắm bố của KiMi Lâm Chí Dĩnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 4-11-2013 21:21:54 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là Joonie mà. Quả thật ngay từ khi xem tập đầu tiên tôi đã bị thu hút bởi cậu bé này.
Không chỉ là Học giả Sung mà tôi còn thấy Joon rất kiên cường cũng rất đáng yêu.
Tuy cậu bé có vẻ trầm lắng nhưng thực sự Joon là 1 cậu bé ngoan với 1 sự ngây thơ trong sáng.
Nhiều lúc nhìn như "ông cụ già" nhưng mỗi khi cậu bé cười là tôi lại cười cùng cậu bé.
Ôi! Joon tiên sinh thật quá là đáng yêu mà^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 4-11-2013 21:30:11 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin không mà cũng thấy xúc động nữa  
Joon dù sao cũng chỉ là một cậu nhóc 8 tuổi, em nó cũng cần nói chuyện chia sẻ mà
Lạnh lùng với bố vậy chứ k có bố bên cạnh em nó cũng tủi thân và nhớ bố ngay thôi. Thương em nó ghê. Hóng sub thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách