Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thuong134
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi, mình đi đâu thế?) Sung Joon trải lòng với chú Song Jong Kook // Bình luậ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-11-2013 18:04:07 | Xem tất
ôi joonie ơi
idol nhí của các bà chị :))
sao màh mới 8 tuổi đã học học học không thế kia
mấy bé khác đi với bố là tíu ta tíu tít còn nhóc joon không im lặng thì cũng đọc sách
thấy joon cũng có dây thần kinh vận động dữ dội lắm nha
có lẽ chương trình này giúp 2 bố con gần nhau hơn, cũng giúp joon cởi mở hơn nữa
mình đồng ý với bạn netizen hàn đó, đừng làm ss2 màh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 18:13:00 | Xem tất
đọc bài này mà thấy tội Joon quá, thời gian của bé hoàn toàn khác hẳn với Junsu và Hoo luôn ấy. Kiểu giáo dục này của chú Sung Dong Il là không được rồi, kiểu chỉ biết bắt con học chứ không cho chơi, nếu không tham gia chương trình này thì xem như bé Joon không được vui chơi luôn rồi, mà chỉ đi học gặp Myung Joon thì ôi thôi :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 18:13:03 | Xem tất
Thương quá đi thôi Joon à
Chăm chỉ học hành, rất biết cách giao tiếp mà lại quá ư là người lớn đó chứ
Tâm sự của e nay đã dc giải bày, mong bố sẽ hiểu dc và chăm lo em nhìu hơn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 18:34:56 | Xem tất
Thương quá
còn nhỏ mà phải đi học nhiều k có thời gian để chơi
Yêu bé này lắm
cute dễ thương ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 18:45:39 | Xem tất
Đôi khi tâm sự vs bố mẹ cũng khó, việc trao đổi bố này hay ghê !!
Ôi, chương trình cảm động quá, coi tập này chắc mình khóc mất >"<
Joon lần đầu chia sẻ tâm sự ấy nhỉ !! xưa giờ đúng là toàn thấy học giả Joon
Giáo dục HQ cũng nặngViệt Nam cũng nặng, ôi, giờ thấy mấy đứa nhóc đi học, y như xách hành lí du lịch T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 18:52:02 | Xem tất
Joonie nhiều khi có những suy nghĩ rất người lớn, nói chung là tuổi tâm lý của em nó chắc chắn hơn tuổi sinh lý, ngay từ những tập đầu của Appa odiga mình đã thấy Joon có ý thức được mình là con trai trưởng trong nhà và trách nhiệm của mình. Dù thấy cách dạy con của bố Dongil cũng rất tốt nhưng chú à, em nó mới lớp 1 thôi đó, so sánh với Hoo thì 2 đứa như sinh vật đa bào với sinh vật đơn bào vậy đó. Vì thế cứ cho mấy bé học vừa đủ thôi, tuổi đấy vẫn chưa là tuổi phải suy nghĩ mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 19:13:06 | Xem tất
Ôy mình thương em Joon quá. Em ấy rất cố gắng để làm tốt việc của một đứa trẻ bây giờ vẫn hay làm là "học" nhưng trong đó một đứa trẻ vẫn cần có thời gian để chơi nữa.
thật vui khi người trầm tính như joon lại thổ lộ ra với chú Jong Kook
Sau này lớn lên Joonie chắc chắn sẽ rất trưởng thành và ...quyến rũ trong mắt các nunna. cố lên em nhé. Mãi là fans của em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 19:37:02 | Xem tất
coi bài này càng cưng Joonie của mình hơn và lại thương bé n thêm 1 chút, mới lớp 1 mà đã học dữ đội như vậy rồi k biết sau này còn sao nữa, nhưng thật yêu bé vì mặc dù học nhiều như vậy nhưng bé vẫn enjoy việc đọc sách như 1 sở thích chứ k phải thái độ miễn cưỡng, còn quyết tâm của thằng nhỏ nữa chớ, nói chung là cưng quá trời quá đất luôn đó {:414:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 19:43:22 | Xem tất
Tks bạn dịch tin
Đọc xong tin này thấy thương Joonie wa'
"Cháu đã dành 80% thời gian của mình cho việc học và phần còn lại chỉ dành cho học thêm."
Dù có đc gọi là Học giả Joon thì e vẫn là trẻ con thôi
Chắc vì Bác DongIl nghiêm khắc với e ấy wa' nên e mới như vậy
xem mấy tập đầu thấy e sợ bố ghê lun
nhưng sau này thì 2 bố con thân nhau hơn nhiều, e cũng nói nhiều hơn mấy tập đầu rồi.

Joonie ah e vẫn là trẻ con thôi, chơi nhiều thêm 1 chút đi e.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 20:09:30 | Xem tất
đọc mà thương Joon cũng như các bé mới vào lớp 1 phải học trên lớp rồi đi học thêm mới có thể ngang bằng với bạn bé

các bé không có thời gian chơi vui vẻ gì cả đúng là áp lực mà

nhìn thấy Joon khóc tìm bố mà thương ghê

việc trao đổi bố khiến các bé dễ dàng tâm sự về bản thân cũng như gắn kết mọi người hơn

yêu các bố và các bé nhất ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách