Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thuong134
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi, mình đi đâu thế?) Sung Joon trải lòng với chú Song Jong Kook // Bình luậ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-11-2013 13:30:25 | Xem tất
:( Cảnh ngộ của trẻ em thời nay. Cứ nghĩ Joon em ấy không thích chơi đùa chủ thích đọc sách.
Thiệt sự là không muốn có ss2. Ss1 hay qá rồi nên mùa sau không biết có hay được như vậy không :)
Chương trình mà kết thúc chắc buồn lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 13:35:23 | Xem tất
đọc news thôi mà cũng khóc được >"<
thương Joon gì đâu à :(( trẻ con giờ toàn thế
may mắn nhóc em 8 tuổi của mình vẫn được học và chơi thoải mái
hi vọng bố DongIl và mẹ ở nhà chú ý điều này, quá nhiều áp lực đè lên vai 1 cậu nhóc 7 tuổi nhạy cảm...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 13:47:31 | Xem tất
hức, đọc cái khúc Joon tâm sự với bố Kook mà thấy thương e ghê áh, e ko nói với bố có lẽ một phần là hai cha con em ít tâm sự và e cảm thấy thoải mái hơn khi nói chuyện với với chú kook :)

anw, hi vọng sau tập này e sẽ mở lòng với bố nhiều hơn :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 14:12:26 | Xem tất
Tội nghiệp Joonie, có ông bố già nên chững chặc hẳn so với bé Hoo. Thấy rõ ràng bé đã thay đổi rất nhiều từ đầu năm tới giờ. Vui vẻ cởi mở, dễ thương. Iu wá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 14:17:24 Từ di động | Xem tất
Mong được xem sub tập này quá. các chú và bé đã rất thân thiết rồi. đọc news thôi đã thấy xúc động trước sự ân cần của các chú với đám nhóc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 14:19:48 Từ di động | Xem tất
Chương trình này đã làm cho Joon thay đổi rất nhìu
nhìn dáng vẻ em vừa ngồi nhặt ớt vừa hát ngêu ngao rồi trò chuyện cùng các bố khác đã thấy Joon thay đổi ntn?
bác DI có lẽ đã nghe đc tâm sự của joonie rồi, mong bác phần nào đó đừng khắt khe quá vs J mà hãy tâm sự vs J nhìu hơn bác nhé.
J nhỏ tuổi nhưng nhìu suy nghĩ quá ^^, càng xem càng thương bé gì đâu á :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 14:35:54 | Xem tất
Đọc cái tin này mà cảm thấy vô cùng xúc động và thấy tội cho em nó.
Thì ra Joonie cũng như bao đứa trẻ khác cũng thích chơi đùa cứ tưởng trước đây sở thích chỉ là đọc sách thôi, thì ra là không có người chơi chung. Coi xong tập này có lẽ bố Dong Il sẽ dành thời gian hoạt động thể thao với Joon nhiều hơn.
Haizz một sự thật đau lòng là nếu như chương trình này kết thúc và hàng tuần sẽ không được gặp em nó nữa thì sẽ buồn như thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 15:47:42 | Xem tất
Nghe mà thấy khổ ông cụ non quá. Thực sự không hiểu trẻ con tuổi đấy thì ng ta có thể nhồi nhét thêm những gì vào đầu chúng nó mà bắt bọn trẻ học thêm phát sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 15:50:00 | Xem tất
ôi Joonnie của tôi chả mấy khi e nói nhiều và tâm sự lòng mình như thế
tuy bt e có vẻ rất cool boy lạnh lùng ít nói nh qua tập này thì c đã thấy thực ra e cũng rất thích nói chuyện và vui đùa nghịch ngợm như những đứa trẻ khác ^^
mong sao e đc vui chơi nhiều hơn nữa vì dù sao e vẫn chỉ là 1 đứa trẻ mà thôi
yêu e lắm ý joonie của c
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 15:55:04 Từ di động | Xem tất
Các bé tham gia chương trình này thật hồn nhiên.
Hy vọng sau lần du lịch này các bé được chơi nhiều hơn.
Các bố cố lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách