Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Hana217
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi! Mình đi đâu thế?) Ngôi sao Yoon Hoo bây giờ đang trong chế độ ăn kiêng

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-5-2013 09:07:56 | Chỉ xem của tác giả
chội ôi nhìn cái miệng bé này mỗi khi ăn hổng có đói bụng mà cũng muốn lụm đồ ăn mà ăn theo nó zị đó...
nhưng mà đúng là phải coi kiểm soát lại chiện ăn uống hông thì dễ béo phì lắm í hoo à ... người lớn ăn kiêng còn khổ huống gì trẻ em ... cơ mà vấn đề sức khỏe phải trên hết.... được cái thằng bé có vẻ cũng ý thức điều đó nhỉ ... hii chắc sợ xấu hổ zới mí bạn ,lại thêm ông bố cứ trêu là mụp như hêu ...
nói mụp em nó hông chịu mũm mỉm mới chịu á nên là chuẩn bị đi ngủ mà còn ráng gập bụng nữa cơ mà, haha nhìn cái tướng em nó gập bụng zừa mắc cười mà zừa thí thương gì đâu...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-5-2013 09:12:59 | Chỉ xem của tác giả
Hờ hờ.
Thích Hoo cứ mũm mĩm thế này cơ, giảm cân làm gì hả Hoo iu quý
Hắn hỏi mẹ "Mẹ ơi, con có béo không? Con không béo mẹ nhỉ?". Bố bảo con béo như heo, mẹ khen con chỉ mũm mĩm tý thôi =)). Chết cười cách trêu con của ông bố trẻ Min Soo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-5-2013 09:20:36 | Chỉ xem của tác giả
:)) Đã xem 9 tập, công nhận bé Hoo cái gì cũng ăn ngấu nghiến.
Không có răng cửa mà tham ăn nên nhìn rất đáng yêu.
Nói chung là hạn chế ăn các chất dễ gây béo phì thôi,chứ thả cho tụi nhỏ thì mai mốt giảm cũng khó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-5-2013 09:30:12 | Chỉ xem của tác giả
ôi Hoo za, e đang ở tuổi ăn tuổi lớn mà phải thế nhưng k thể coi thường lời khuyên của bác sĩ dc, mong e đừng ăn ít quá chỉ cần mũm mỉm là dc ùi. Dù e béo ú hay j chị cũng yêu e, nhớ giử gìn sức khoẻ nha HOO xúc xích :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-5-2013 09:35:16 | Chỉ xem của tác giả
đúng là trẻ con bình thường khi ăn chung với những đứa trẻ khác sẽ hăng hái hơn khi ăn một mình.
Xem Yoon Hoo ăn mà đôi lúc omma nhà mình đi ngang qua cái máy tính mình đang xem cũng phải kêu "Sao thằng bé này ăn hoài thế?" =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-5-2013 09:39:56 | Chỉ xem của tác giả
bé Hoo dễ thương quá đi mất {:297:}
nhìn em ăn mà ss thèm ăn quá luôn đi
<3 ngày nào cũng mong dad ra tập mới để coi
mấy bé dễ thương quá đi love Hoo với Joon lắm lắm
thanks sub team nhiều nhiều vì đã dịch một chương trình hay và ý nghĩa như thế này
thanks bạn dịch tin luôn nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-5-2013 10:06:05 | Chỉ xem của tác giả
& cái cuồn mình là 1 ví dụ :))))))) khoái nhất thằng bé Hoo là lúc nó ăn mòa sao chú lại nỡ bắt thằng nhỏ giảm cân thế kia, ừa thôi ở nhà giảm cân cũng dc nhưng đi show thì phải tranh thủ Hoo nhé, các nuna là cứ thích e ăn nhìu thui, e mà kg ăn là nuna kg chơi vs e đó, nuna chạy wa kít Joon bây j :)))

nói chứ bên H họ để ý quan tâm con cái từ nhỏ hơi bị khắc khe chứ so vs tụi nhóc ở SG mình thấy thằng Hoo còn kém xa độ ục ịch, chẳng hiểu sao mà nhà mình, bạn mình ... cứ giọng cho mấy đứa nó uống sữa, ăn cơm, hamburger, pizza, khoai tây chiên, gà KFC, Lotte... vô số r bây j đứa nào chưa đi học cũng 3 mấy, 4 mấy cân, nhìn mà muốn ná thở, cháu 5,6 tuôi mà còn mập hơn dì @@  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-5-2013 10:12:11 | Chỉ xem của tác giả
wow ai đây, lạ quá mình không hề biết, nhưng đang tuổi lớn, tuổi thèm ăn mà lại bắt ăn kiêng thì cũng tội nghiệp, nhưng có nhiều người rât yêu vai diển, họ có thể hy sinh cho vai diển còn nhiều hơn thế nữa, chứ đừng nói là chỉ ăn kiêng..........Ủng hộ bé, cố lên nhé......ráng chịu cực sau này lớn chịu khổ......giỡn chút thôi....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 20-5-2013 10:35:18 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi! Em Hoo nhà mình đợt này lại ăn kiêng á?
Đáng yêu lắm rôi, không cần phải ăn kiêng nữa đâu em ơi
Đấy là điểm đáng yêu của em mà
tks bạn dich tin!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 20-5-2013 10:58:48 | Chỉ xem của tác giả
Hoo xúc xích à =)) hơi buồn nếu Hoo ăn kiêng và sẽ ko còn là Hoo xúc xích nữa :p cơ mà điều này tốt cho sức khỏe lâu dài nên hãy cố lên nhé ^^~
Yoon Min Soo nói thêm: "Trên thực tế, tất cả các cháu trên "Bố ơi! Mình đi đâu thế?" đều ăn rất tốt. Tôi nghĩ rằng Yoon Hoo chỉ thích ăn nhiều hơn một chút. "

=)))))).... vầng ~ Hoo ko béo mà chỉ mũm mĩm thôi mà bố Min Soo nhỉ ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách