Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9173|Trả lời: 88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi! Mình đi đâu thế?) Ngôi sao Yoon Hoo bây giờ đang trong chế độ ăn kiêng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 19 tháng 5, Yoon Min Soo của Vibe tiết lộ trên đài MBC "Section TV Celebrity Talk" rằng "Yoon Hoo gần đây đã đặt ra một chế độ ăn kiêng."

Anh ấy tiếp tục nói, "Mặc dù cháu vẫn chỉ là một đứa trẻ và cháu vẫn thường xuyên thèm ăn, bệnh viện gần đây khuyên chúng tôi nên dạy Yoon Hoo thói quen tự kiểm soát. Vì vậy, bây giờ, cháu bỏ qua bữa ăn tối của mình. Điều ấy thực sự khiến cháu đau khổ. "

Yoon Min Soo nói thêm: "Trên thực tế, tất cả các cháu trên "Bố ơi! Mình đi đâu thế?" đều ăn rất tốt. Tôi nghĩ rằng Yoon Hoo chỉ thích ăn nhiều hơn một chút. "

Yoon Hoo đã thu hút được nhiều sự yêu mến từ công chúng khi thể hiện là một đứa trẻ đáng yêu, ngọt ngào và lôi cuốn trong chương trình, "Bố ơi! Mình đi đâu thế?" Cụ thể, sự ấm áp của em ấy đối với những đứa trẻ khác như Jia và sở trường ăn nhiều hơn so với các em khác đã thành công trong việc khiến nhiều người xem yêu mến.

Dưới đây là một vài hình ảnh của Yoon Hoo đang thưởng thức món ăn! Thật dễ thương!

Source: soompi
Vtrans by [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
kemkull + 5 béo béo vậy nó ms đáng iêu :((
rosy_rosy + 5 Phải ăn kiêng sao?
misshan15 + 5 Hoo ưiiiiii khổ cho con quá :(( =)))).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-5-2013 07:30:43 | Chỉ xem của tác giả
Woa. giật tem luôn. Sướng quá đi
Mình yêu em này lắm ý
Khổ thân, đang tuổi ăn tuổi lớn mà phải ăn kiêng.
Em chỉ mũm mĩm thôi mà {:297:}{:297:}{:297:}{:297:}{:297:}{:297:}{:297:}{:297:}{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-5-2013 07:37:17 | Chỉ xem của tác giả
nhìn Hoo béo ăn ngon quá!

khổ thân em nó phải ăn kiêng

không biết phải chịu đựng như thế nào

kèm theo cả động tác gập bụng mỗi tối nữa nhé

tất cả vì sức khỏe mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-5-2013 08:02:32 | Chỉ xem của tác giả
hự hự. thảo nào trông tập 20 gần đây trông em '' eo ót'' hơn những tập đầu.
Yoon Hoo đáng thương , phải nhịn ăn tối chắc em đau khổ lắm, nhưng mình cũng ủng hộ cần làm ngay bây giờ k thì tương lại không kiểm soát được lại thành Hoo khổng lồ thì xí lắm, như kiểu 1 lúc ăn 6 quả trứng là không ổn rôi.
Chúc em hay ăn chóng lớn, không đc ăn quá nhiều hehe. Mà hình như còn đang bị cảm cúm thì phải

Bình luận

chắc là em bỏ bữa ăn đêm, vì thấy bố Minsoo bảo em ăn ngày 5, 6 bữa cơ mà =))  Đăng lúc 20-5-2013 11:39 AM
cơ mà mình nghĩ nên cho bé thay đổi thực đơn bằng rau củ các loại, chứ bỏ bữa tuổi này cũng nguy hiểm :'(  Đăng lúc 20-5-2013 08:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-5-2013 08:14:13 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cháu ăn cũng thấy ngon cơ. Cái mồm cứ chóp cha chóp chép. Muốn bẹo má chết đi được. Khổ thân cháu. Nhỏ tí đã phải ăn kiêng rồi. Thôi thì vì sự nghiệp body đẹp vầy :"> hà hà .
Thanks bạn dịch tin nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-5-2013 08:42:52 | Chỉ xem của tác giả
Cái mồm ăn nhìn yêu không chịu được, nhìn là mình cũng muốn ăn rồi. Hình tượng của ẻm là tròn tròn mũm mĩm cơ mà, k thể nhịn cười mỗi khi Hoo béo cười típ mắt vì đồ ăn. Cơ mà cũng phải ăn kiêng đi thôi chứ béo phì là khổ lắm cơ
Bố Hoo để tóc này bá đạo quá đi mất =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-5-2013 08:52:41 | Chỉ xem của tác giả
Hoo đâu có béo đâu em chỉ mũm mĩm thui mờ
xem em nó chụp ảnh cho hãng quần áo gì gì đó nhìn gầy bỏ xừ
chẳng qua cái má Hoo phúng phính nên tạo ảo giác là Hoo béo thoai
khổ thân giờ phải tự kiềm chế mức độ ăn
tuổi ăn tuổi lớn phải để bình thường thì mới cao được

Bình luận

chụp ảnh chắc pts hết r :))  Đăng lúc 20-5-2013 09:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-5-2013 08:59:06 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng thích yoon hoo ăn như bình thường thôi
cu cậu cute hết biết, suốt ngày Ji Ah, Ji Ah :)))))
nhất là cái đoạn ăn mấy quả trứng liền mà bữa tối vẫn còn ăn trứng được nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-5-2013 09:00:04 | Chỉ xem của tác giả
xem tập mà em ấy gập bụng để giảm béo, từ béo chuyển thành mũm mĩm mà ngưỡng mộ ghê
mình gập bụng vài phát là y rằng hôm sau đau hết mình mẩy, em ấy thì chơi 30 phát ko hề hấn gì
khổ thân, bé tí mà đã phải thế rồi, nhưng bệnh viện người ta có lời khuyên thì ko nên xem thường, vì béo quá có tốt đâu, em ấy thì cũng dần lớn rồi, hãm phanh từ từ kẻo mai sau lại.....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-5-2013 09:03:00 | Chỉ xem của tác giả
tội nghiệp bé nó đang tuổi ăn tuổi chơi mà cứ phải ăn kiêng
nhìn thế cũng đâu thấy em nó béo lắm đâu, hơi tròn tròn 1 chút thôi, cơ mà con nít thế mới đáng yêu chớ!!
chị thấy là em cứ ăn điều độ, ăn những gì muốn ăn nhưng có khoa học là được rồi keke (cái nì thì người lớn giám sát chứ em nó còn nhỏ chả biết đâu :))))
cảm ơn bạn dịch tin nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách