Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5881|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi! Mình đi đâu thế?) Lý do mà các bà mẹ không nhận điện thoại// Buổi chụp h

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lý do mà các bà mẹ không nhận cuộc gọi điện thoại

Vợ cầu thủ bóng đá Song Jongkook, Baek Ipseon đã kể câu chuyện về MBC "Sunday Night - Bố ơi! Mình đi đâu thế?".

Ngày 13 tháng 6, trên tập phát sóng MBC "Good Day", Song Jongkook và gia đình có kỳ nghỉ tại Việt Nam.

Trong tập anh chị em ruột đặc biệt phát sóng vào tháng trước có cảnh những đứa trẻ gọi điện thoại về cho các bà mẹ. Nhưng lúc đó, thậm chí không một người mẹ nào trả lời điện thoại.

Baek Ipseon nói về nó, "Những bà mẹ của "Bố ơi! Mình đi đâu thế?" đã gặp nhau và chúng tôi đang trò chuyện. Tôi đã vừa nói là đừng có gọi nhưng sao họ vẫn cố gọi nhỉ?" Lời giải thích của cô ấy mang lại tiếng cười.

Source: mydaily
Translated by: appaodiga.tumblr.com
Vtrans by [email protected]

Buổi chụp hình quảng cáo của nam diễn viên Lee Jonghyuk và con trai Lee Junsu được tiết lộ

Nhiếp ảnh gia Sim Hyeongjun đăng trên Twitter của mình: "Ông bố Lee Jonghyuk và con trai yêu quý của mình, Junsu sau buổi chụp hình. Cháu đã thực sự làm việc chăm chỉ Junsu-ya :)" với hình ảnh kèm theo.

Bức ảnh cho thấy Junsu mặc chiếc quần màu xanh lá cây và áo phông đang ngồi trên bàn. Bức ảnh của Lee Jonghyuk và Junsu trong buổi chụp hình quảng cáo trên màn hình gây sự tò mò.

Cư dân mạng đang có phản ứng khác nhau, "Junsu kiyoumi ㅎ ㅎ", "Thời trang của Junsu thời trang thật tươi mát", "Thật là cặp đôi ấm áp."

Source: hankooki
Translated by: appaodiga.tumblr.com
Vtrans by [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +9 Thu lại Lý do
Rain_Smile^_^ + 4 Bài viết hữu ích
sit_gold + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-6-2013 21:41:56 | Chỉ xem của tác giả
Junsu 4D thật đáng yêu {:308:} nhìn ảnh thấy bé lớn và men quá, đẹp trai nữa bảo sao các chị không mê {:290:} bé mới 6 tuổi mà đã được khen làm việc rất chăm chỉ, yêu quá cơ
hóng xem quảng cáo của 2 bố con. thank sub <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-6-2013 21:46:22 | Chỉ xem của tác giả
Junsu càng ngày càng kute, không biết 2 bố con lại đóng quảng cáo gì
nhìn cái mặt ngơ quá, 2 bố con nhà này thời trang quá nhỉ
em nó không quậy hay sao mà khen nó làm tốt zậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-6-2013 22:00:46 | Chỉ xem của tác giả
hehe thì ra là thế mà các cháu không thể nói chuyện vs mẹ bởi vì các mẹ đang bận 8 :))
ôi Junsu của noona ơi, sao mà e đang yêu thể nhỉ nhìn cái mặt ngồi trên ghê iu quá
không biết hình ra sao nữa đây???
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-6-2013 22:02:30 | Chỉ xem của tác giả
ahhhhhhhhhhhhhhhhhhh, Su 4 D vô cùng vô cùng đáng yêu của mình, thích hai bố con nhà này nhất luôn ý
cứ mỗi cảnh có hai bố con là lại bò lăn ra cười, vô cùng dễ thương cả bố lẫn con
mà Su cũng đẹo trai lắm đấy chứ?
cũng tò mò cái quản cáo này lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-6-2013 22:14:29 | Chỉ xem của tác giả
Há há há, mấy mẹ nhân lúc các bố đi tụ tập với nhau kìa
chắc là lúc đó chuyện trò xôm tụ lắm đây
Nhờ có chương trình mà 5 gia đình gắn bó với nhau tợn

Cơ mà Junsu dạo này càng ngày càng đắt show
Nhìn be bé mà đã xinh giai thế này
Lớn lên gái nó theo ầm ầm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-6-2013 22:25:03 | Chỉ xem của tác giả
Hôm bữa tập đặc biệt, nhìn dáng vẻ mẹ của Jun Su là mình nghi nghi rồi, chắc lại tụ tập, ai ngờ trùng hợp như vậy, thì ra là họ cũng đã hẹn nhau tụ tập riêng, vui thật!!! :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-6-2013 23:23:10 | Chỉ xem của tác giả
Junsu à
nhìn em bảnh dữ em
có quậy phá hay ngơ ngơ vì k mà sao dc khen thế nhỉ
chị là chị bấn em rồi đó
cơ mà hai cha con nhà này quậy như nhau nên thể nào mà chẳng làm ra những tràng cười  cho ekip
và đó là lí do chị thích gia đình e
{:311:}{:311:}{:311:}{:311:}{:311:}{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-6-2013 23:40:17 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, Soo ơi, chị già đây cưng em quá cơ :((

Em ăn mặc đẹp quá thể, xong chả hiểu sao các bé còn lại càng ngày càng người lớn thì em càng ngày càng đổ đốn càng trẻ con, hay ban đầu em còn ngần ngại nên tỏ ra manly về sau quen r, ai cũng cưng nên đâm ra thế =))

Cơ mà chị vẫn cưng em quá, mặc bộ nào đẹp bộ đấy :xxxxxxxxx chân ngắn tũn cơ mà mặc quần jeans đẹp quá, nên bố em triệt để sắm quần jeans cho e triệt để =)))

Mà mấy bà mẹ bá đạo quá thể, kiểu như bố con cno đi du lịch với nhau thì mấy mẹ mình đi shopping coffee cả nhau chứ ở nhà làm gì cho phí thanh xuân =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-6-2013 23:57:04 | Chỉ xem của tác giả
các bà mẹ cũng bá đạo vô cùng, sao có thể ngồi tụ tập với nhau rồi bảo đừng nghe điện thoại chứ
Su ơi là su, sao lúc nào e cũng cute quá thể, quần áo lúc nào trông cũng ton sur ton luôn hự hự
mà dạo này ẻm có vẻ thông minh ra, ít ngơ hơn trước và luôn giả bộ manly chứ em đáng iêu bỏ xừ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách