Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Sunny4887
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Beijing News] Jang Keun Suk từ "YAB" đến "Daebak" phong cách thay đổi bất ngờ

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-4-2016 20:17:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Anh cống hiến hết mình khi diễn xuất
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-4-2016 20:19:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Từ hình tượng anh chàng bảnh bao, lịch lãm, đẹp mã như ttrong yab.
Chuyển sang đóng vai cổ trang đầu tóc tua lua chiu nhìu cuẹc khổ, lắm lúc trông như ăn mày ý :-D
Jks không ngại thay đổi để ngày càng khẳng định mình và dường như a đang làm tốt, ng ta càng ngày càng công nhận sự chuyên nghiệp của a.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-4-2016 20:31:53 | Chỉ xem của tác giả
Tôi iu anh từ lúc anh là " anh chàng đẹp trai kẻ mắt " .
Kỹ tính , sợ bẩn , sạch sẽ đến không ngờ .
Và iu anh đễn hôm nay 1 Dae Gil nhếch nhác , bần hàn ... !!
Túm lại anh vẫn là anh 1 JKS với 1 diễn xuất tuyệt vời anh đã khẳng định " Diễn viên Jang Keun Suk đẳng cấp là mãi mãi " .
Thank e dịch tin .

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 3 ^_^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-4-2016 20:59:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Anh Suk trong film thặc là Daebak Phải nói là coi film phải rùng mình liên tục vì diễn xuất của anh Tui đã rùng mình khi coi Leo ăn thịt sống, ăn các sống, lê lết giữa trời lạnh như cắt, ngủ trong xác con ngựa,... và tới Daebak, Suk làm tui rùng mình y chang vậy. Thậm chí là có phần bất ngờ và ớn khi ảnh cắn, lột da rắn và ăn ngon lành, rồi thì lấm lem ở trong bùn đất Tới thời điểm hiện tại thôi thì sự hy sinh của anh với bộ film đã là rất lớn rồi. Cho nên mong anh sẽ gặt hái đc thành quả đúng với những gì anh đã bỏ ra

Klq nhưng 12h đêm hôm qua mới coi film Vụ án giết người ở Itaewon của Suk Thề là bị ám ảnh tới tận giờ Vâng bộ film ghê rợn thì chắc ròi nhưng diễn xuất của Suk thặc... là ngàn chấm Tui vẫn còn ớn lạnh từng cái lườm mắt, từng cái nghênh nghênh đầu ròi cái cách Suk đâm người  

Bình luận

haha ma ko sợ sao đc :v cơ mà sunny sinh năm nào sao xưng em vậy? iêm 99 thôi :v sunny chắc lớn hơn iêm :v  Đăng lúc 24-4-2016 01:21 PM
haha ss cũng sợ ma hả? em thì không xem phim ma hay kinh dị. Nhưng fim anh Suk thì phải xem. :))  Đăng lúc 24-4-2016 12:43 PM
hú hết cả vía =))) coi cách cách Suk đâm đâm vại thề là tới sáng hôm sau mới dám chiu vô toilet lại =)))))  Đăng lúc 24-4-2016 12:37 PM
lâu roài chưa coi lại film nào giết người hay đại loại là film rùng rợn kiểu vại á Sunny >.< mà coi khuya, đang hồi hộp cửa sổ đập mấy lần =)))  Đăng lúc 24-4-2016 12:36 PM
À ss Sum thích xem phim đó, em xem giữa ban ngày còn sợ đây, ánh mắt anh ấy ám ảnh lắm. :))  Đăng lúc 24-4-2016 12:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-4-2016 21:20:53 | Chỉ xem của tác giả
@Sunny4887

Mình có thể không phải là fan ruột của Geun Suk và hâm mộ anh ý như bạn nhưng mỗi người có quan điểm của riêng mình. Mình từng đã rất thích những bộ phim từ truyền hình đến điện ảnh của anh ý trước khi anh Suk đóng You are beautiful. Mình xem không thiếu phim nào và cảm thấy được sự đam mê diễn xuất của một diễn viên trẻ thực lực, dám đóng nhiều thể loại vai diễn khác nhau. Mình ấn tượng nhất là vai diễn trong "Hong Gil Dong" và đỉnh điểm là "Beethoven Virus".

Lúc đấy anh Suk vẫn rất khiêm tốn mặc dù tính anh ý vẫn 4D như bây giờ. Nhưng sau khi thành công vang dội của You are beautiful trên khắp Châu Á, có phải sự thành công đó đã tác động rất nhiều đến lựa chọn bộ phim và cách diễn xuất của anh ý? Ánh hào quang phần nào làm cho Suk có chút kiêu ngạo? Sau đó các bộ phim đều là phim thần tượng. Không có gì khác lắm so với You are beautiful. Suk quá xem trọng vẻ ngoài của mình mà không chọn những vai diễn "làm xấu" mình nữa. Không có sự đột phá như " Beethoven virus" nữa. Mình tưởng mình sẽ không thể gặp lại anh Suk của ngày ấy nữa cho đến sự trở lại lần này trong "Daebak". Mình đã rất vui vì "Ah, đây chính là Suk bỏ 200% vào diễn xuất của mình. Không hề để ý đến trông bề ngoài mình thế nào, can đảm và dám thử thách bản thân . Cái ánh mắt đấy như hồi Suk mới bắt đầu vào nghề vậy. Không bị lung lay bởi yếu tố này kia, chỉ cố gắng hết sức diễn bằng cả trái tim của mình. Cái ngọn lửa bùng cháy đấy giờ mình mới lại nhìn thấy. Có phải thế không giới truyền thông và người xem ở HQ họ cũng vui mừng và dành nhiều lời khen với sự trở lại ngoạn mục của Suk. Anh ý đã trở lại con đường của mình.
Mình đọc news nên cũng biết anh ý làm nhiều từ thiện trong suốt nhiều năm. Có rất nhiều bạn tốt trong và ngoài ngành.

Mình chỉ bày tỏ quan điểm của mình nhưng cảm giác như bị trách móc nên phải để lại lời hồi đáp này cho bạn hiểu là bạn nên biết tôn trọng quan điểm của người khác.

Bình luận

Bạn vô news, com không chính xác tôi có quyền nói chứ. Com rất dài càng lộ rõ nhược điểm, tôi không muốn tranh cãi nên khg rep.  Đăng lúc 23-4-2016 11:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 23-4-2016 21:21:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đúng là từ sau YAB anh hay nhận mấy vai hình tượng tương tự thế thành ra chán
Giờ thì khác rồi
Mừng là anh thoát được scandal giống chị Song
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 23-4-2016 21:30:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Qua các hoạt động của Jang Geun Suk thì có thể nói đam mê nghệ thuật của anh cũng chính là cuộc sống của anh
Hi sinh ngay cả bản thân mình cho nghệ thuật từ truyền hình, điện ảnh, âm nhạc và cũng dùng chính bản thân mình để giới thiệu đất nước và văn hóa của đất nước mình đến gần với thế giới bên ngoài hơn
Hi vọng anh sẽ sống với nghệ thuật cho đến khi nào anh còn có thể và không để tâm đến những gì người khác nhận xét về mình mà chỉ cần sống sao để anh không hối tiếc về mình là được
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-4-2016 21:35:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

mấy bữa nay thấy nhắc đến suk nhìu quá
bữa trước đọc tin suk cắn rắn đã thấy sợ rồi, đúng là hy sinh vì nghệ thuật mà
chúc fim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-4-2016 21:42:31 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra Suk diễn hay từ nhỏ rồi. =-=. Hàng loạt phim điện ảnh và truyền hình đã chứng minh điều đó. Có chăng mỗi người một gout xem phim khác nhau, mỗi thời kỳ lại khác. Dù sao với mình thì Suk diễn hay. Chẳng qua nhiều người mang sẵn định kiến với vài bộ phim hay vài scandal mà họ không hề biết rõ mà đánh giá không khách quan. Nhưng Daegil trong Daebak thì đúng là vai diễn mà "không thể không công nhận diễn xuất của Suk".

Mặc dù Suk rất cực khổ và vất vả khi đóng phim. Cái việc mặc bộ đồ như vậy mà trầy trật ở vùng núi, sông sâu, bùn đất để diễn cả ngày trời là điều không phải diễn viên nào cũng có thể làm được. Nhưng mà đổi lại, tin là đây là vai diễn để đời của Suk.

Ngoài lề, hy vọng nhiều người xem và thưởng thức phim này trọn vẹn chứ không xem thử rồi soi mói. Vì phim thật sự hay, cả dàn diễn viên từ chính đến phụ, đạo diễn xuất sắc, biên kịch viết chặt chẽ mới lạ, âm nhạc thì quá tuyệt vời. Bỏ qua vài điểm nhỏ, thì Daebak là phim đáng xem trong thời điểm này.

Bravo Geun Suk, Bravo đoàn phim. Thanks em Sunny dịch tin

Bình luận

Với lại nó cũng thân với cả 2 người nên nhất quyết sẽ đi :D  Đăng lúc 24-4-2016 06:36 PM
=))) 4 giờ lận hả, à, đúng rồi quay ngoại cảnh như trong phim chắc xa. =)) Hô nó đang nghỉ ngơi nên mần siêng  Đăng lúc 24-4-2016 06:36 PM
Đâu phải ai cũng có lòng như ss. ^^ à phim trường cách Seoul 4 giờ đi xe anh Seung Ho cũng có lòng á. :)  Đăng lúc 24-4-2016 06:04 PM
nói chuyện với 1 Eels riết thì cũng phải hiểu chút ít chớ :)) :">  Đăng lúc 24-4-2016 12:57 AM
Ss đó hiểu anh Suk gần bằng Eels luôn rồi. Hiểu nỗi khổ của diễn viên là khán giả có tâm. ^^  Đăng lúc 23-4-2016 11:35 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-4-2016 21:45:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bộ phim đầu tiên mình xem của anh cũng chính là YAB, ngày đó thật sự thích cách anh cười, dù có đôi lúc ko hiểu được gu thời trang của anh lắm. Sau này mình đọc tin về anh ít hơn, có lẽ do anh hoạt động ở Nhật nhiều. Dạo gần đây anh đóng phim thì cũng đọc thông tin. Mình nghĩ anh chắc phải đã lao động một cách chăm chỉ miệt mài và cố gắng nhiều mới có thể đạt được thành công như vậy ở Nhật, một môi trường làm việc đầy khốc liệt như thế/. Còn vụ scandal, đôi khi cuộc đời không may mắn nhưng mừng là anh đã vượt qua được. Chúc anh luôn thành công với những nỗi lực của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách