Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5133|Trả lời: 29
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Because I Love You" công bố poster của Cha Tae Hyun và Kim Yoo Jung

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Mới đây vào ngày 24/10, poster chính thức của bộ phim điện ảnh Because I love You đã được công bố, trong nó nổi bật chính là bộ đôi Cha Tae Hyun và Kim Yoo Jung.
Because I Love You là câu chuyện về Lee Hyeong (Cha Tae Hyun), một nhà soạn nhạc tài năng, người có được khả năng kết nối tâm hồn người khác sau một vụ tai nạn. Với sức mạnh siêu nhiên này, anh đóng vai trò như một sứ giả tình yêu để giúp đỡ những người cảm thấy lúng túng và bất lực khi tình yêu đến. Câu chuyện bao gồm cả Hyeong Gyeong (Seo Hyun Jin) người có ước mơ muốn trở thành một ca sĩ nhưng lại bị chứng sợ đám đông. Scully (Kim Yoo Jung) là một nữ sinh cấp 3 giúp đỡ Lee Hyeong rất nhiều. Còn Chan Young (Lim Joo Hwan) là một đồng nghiệp của Lee Hyeong và thầm mến Hyeong Gyeong nhưng dường như sẽ không có cơ hội.
Bộ phim sẽ ra rạp vào ngày 16/11 tới.

Source: entertain.naver
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-10-2016 10:42:04 | Chỉ xem của tác giả
Hôm trước thấy họp báo, mà hóng mãi ko thấy khách mời gì cả

Không biết đã công chiếu VIP chưa nhỉ

Mong minh thành công, mình thích Cha Tae Huyn lắm, bé Yoo Jung cũng xinh nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-10-2016 10:59:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nhìn có vẻ hài hài vui vui, lại toàn diễn viên mình yêu thích nữa chứ, nhất định phải xem mới được
Tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-10-2016 11:10:26 | Chỉ xem của tác giả
Hôm trước thấy có họp báo, chắc vài bữa nữa có buổi chiếu VIP. Cả năm công chiếu những phim nặng đầu rồi, cuối năm, công chiếu phim hài hợp lắm, xem cho nó nhẹ nhõm, kết hợp vào dịp holiday cũng được. Cưng bé Yoo Jung ghê, cũng thích anh Cha Tae Hyun nữa. Chúc phim thành công !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-10-2016 11:14:11 | Chỉ xem của tác giả
Thích chú Cha lắm lắm, em Yoo Jung cũng dễ thương quá

Phim lại còn có cả bố Sung và chế Seo T__T

Mong Kites sẽ làm sub phim nài cho mị hóng với

Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-10-2016 11:44:33 | Chỉ xem của tác giả
A ha Cha Tae Hyun, chú mà trở lại thì chắc chắn là hài phải biết rồi ^^ Ủng hộ phim của chú và nhóc Jung với chị Hyun Jin <3
@mimol chắc chắn kites làm phim này luôn, khỏi lo chúng ta sẽ có phim xem yên chí hí hí. Mà tháng 11 mới ra rạp thì chắc phải đợi hơi lâu đấy, hay vn có chiếu ko ra rạp xem cho máu rồi về nhà xem sub tiếp
Cảm ơn bạn đã dịch tin <3

Bình luận

Chuẩn =)) thôi coi như chưa biết tin gì cho đỡ hóng ^^  Đăng lúc 24-10-2016 11:56 AM
nhanh cũng phải tầm tháng 2 mới có sub của Kites ớ chế =))))  Đăng lúc 24-10-2016 11:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-10-2016 11:44:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đề tài phim này có vẻ vui nhộn và nhí nhảnh, ko hợp gu mình rồi. Nhưng chúc phim thành công. Phim có cô Seo nữa à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-10-2016 11:57:32 | Chỉ xem của tác giả
đè tài phim có vẻ khá hấp dẫn ^^
có bác Cha đóng nên chắc sẽ hài đây
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-10-2016 11:57:51 | Chỉ xem của tác giả
Ai làm Poster này  chỉ có tâm với cặp chính thôi
photoshop cặp chính thôi các diễn viên phụ phía sau có cả ss Seo Huyn Jin phần khuôn mặt bị sao sao á
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-10-2016 12:09:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
drama vừa hết lại có movie xem rồi. hóng quá jung ơiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách