Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1728|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Beautiful Mind) Jang Hyuk và Park So Dam nói về khoảng cách 15 tuổi “Có cảm thấy mất tự nhiên không?”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Jang Hyuk và nữ diễn viên Park So Dam đã bày tỏ suy nghĩ về khoảng cách tuổi tác giữa họ.

Trong buổi họp báo chiều ngày 14 của bộ phim Beautiful Mind được phát sóng vào khung giờ thứ 2,3 hàng tuần trên KBS 2TV được tổ chức tại Times Square quận Yeongdeungpo, Seoul.

Cùng ngày, Jang Hyuk và Park So Dam đã nhận được câu hỏi: “Dù cách nhau 15 tuổi, nhưng hai vị không hề cảm thấy thiếu tự nhiên chút nào sao?”

Jang Hyuk trả lời: “Vâng giữa chúng tôi có chút khác biệt về tuổi tác. Có thể điều này sẽ làm mất đi một phần thoải mái nhưng không khí ở trường quay của chúng tôi thật sự rất tốt. Các bạn diễn viên hậu bối rất quan tâm tôi, tôi đã khi hình mà không cảm thấy sự khác biệt tuổi tác nào cả.”

Park So Dam cũng trả lời: “Vâng tất nhiên vì anh ấy là một tiền bối đầy sức hút nên tôi vẫn còn rất khó để theo kịp, nhưng khi anh ấy cười thì mọi căng thẳng dường như đều tan biến hết.”

Beautiful Mind là câu chuyện kể về một thiên tài phẫu thuật Lee Yeong Oh (Jang Hyuk), một người mất khả năng đồng cảm với tất cả các cảm xúc của con người cùng một nữ cảnh sát không đội trời chung với anh Gye Jin Sung (Park So Dam), người phát hiện ra cái chết kỳ lạ của một bệnh nhân, một bộ phim y khoa – tâm lý – bí ẩn.

Jang Hyuk và Park So Dam tại buổi họp báo

Nguồn: Kstyle
Dịch: [email protected]

P/s: Chú Jang nổi tiếng là thân thiện với hậu bối, rất hay truyền đạt kinh nghiệm này nọ, bình thường có vẻ ít nói chứ mật mode nói nhiều lên là không ai ngừng được luôn . Mình thấy 15 tuổi hay mấy cũng không thành vấn đề, dù sao So Dam cũng 25 rồi chứ đâu còn là vị thành niên nữa, cơ mà trông So Dam cũng giống con nít thật.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-6-2016 20:20:58 | Chỉ xem của tác giả
So Dam trong phim này nhìn cute ghê
Trước thấy lạ mắt bên phim truyền hình  không ngờ xem phim này thấy nét diễn rất duyên và dễ thương
Cũng không thấy cách biệt tuổi tác gì với chú  Jang Hyuk đâu
Cảm ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-6-2016 21:26:05 | Chỉ xem của tác giả
Ui So Dam đã 25t rồi á giờ mình mới biết luôn. Bạn ấy nhìn trẻ hơn tuổi nhỉ, trước cứ nghĩ diễn viên mới luôn ấy. Đợt đóng the Priest mới để ý bạn ấy T__T.
Thực sự không thấy cách biệt tuổi tác nhiều, Jang Hyuk nhìn vẫn trẻ trung mà . Sau BM đợt này tự dưng thấy diễn xuất của ảnh thu hút thiệt
Thanks DaysMoon dịch tin nha, hi vọng là Kites sẽ suy nghĩ về việc sub bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-6-2016 22:00:03 | Chỉ xem của tác giả
Đôi này hội tụ rất nhiều những đặc điểm mình hứng thú: khoảng cách tuổi tác, tính cách, hoàn cảnh trái ngược hoàn toàn. Trời ơi nghĩ đến chuyện làm sao 2 con người này tương tác với nhau, xích lại gần nhau, hiểu nhau, thay đổi nhau, tình cảm với nhau (nhất là khúc này) làm mình rất phấn khích. Tóm lại là: HÓNG! Mong BK cũng chăm chút tý cho câu chuyện tình cảm, ko cần nhiều phân lượng nhưng cũng có những cảnh mờ ám, quyến rũ (trên cơ sở phát huy tinh thần của cảnh quẹt môi í ạ).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-6-2016 22:39:53 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem 2 tập đầu của BM và thấy So Dam cute deso. Muốn bắt bỏ vô túi đem về nuôi luôn ý ;;
Phim thì tương đối là hấp dẫn, có cái cũng bắt đầu thấy ngán phim y khoa vì đọc thuật ngữ chẳng hiểu gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-6-2016 00:23:36 | Chỉ xem của tác giả
Hàn năm nay có mốt Chú - Cháu mà.
Từ 17 tuổi như Lee Seo Jin - UEE, 14 tuổi như Yoon Shi Yoon - Kim Rae Son, vẫn thấy tình cảm như thường.
Nên couple 15 tuổi này cũng chẳng có vấn đề gì đâu.
Hóng couple này.
Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-6-2016 12:06:20 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu So Dam đóng drama
Hi vọng bạn ý sẽ thành công
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-6-2016 19:29:11 | Chỉ xem của tác giả
15 tuổi cũng là một khoảng cách khá xa ấy chứ.
Nhưng mà xem phim thấy vẫn ổn lắm vì anh Jang Hyuk rất là phong độ và trẻ trung
Cặp đôi này cũng rất hợp nữa :3
Vẫn đang hóng phim ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-7-2016 17:53:06 | Chỉ xem của tác giả
Hình như kites không làm phim này phải không ạ?

Mình tìm trên forum mà không thấy

Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách