Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shinosuke
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Beautiful Mind) Ê-kip phim vẫn chiến đấu hăng say bất chấp việc cắt ngắn số tập | PREVIEW EP 13

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 31-7-2016 15:23:19 | Chỉ xem của tác giả
Càng nghĩ càng bực cái nhà đài này, có hai tập thôi mà cũng cắt của người ta.
Rồi sao mà truyền tải hết nội dung được đây.
Chắc chắn phải cắt bỏ tình tiết của một số tuyến nhân vật để dồn vào hai tập cuối.
Chưa thấy nữ chính nào số nhọ như vậy, hòm trước vừa được tỏ tình, hòm sau đã bị người ta chia tay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 31-7-2016 17:20:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Nhiều khi mình thấy có thể cắt ngắn sẽ hay hơn, đôi khi người ta làm dài quá thì phim dễ bị lê thê

Bình luận

Ặc, film có 16 tập là chuẩn siêu ngắn rồi í chứ, huhu sao dài lê thê đc bạn. Giờ lại còn có 14 tập, @@  Đăng lúc 1-8-2016 07:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 31-7-2016 20:11:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

phim bị cắt ngắn thì nội dung phim sẽ ngắn gọn
dàn diễn viên rất xinh và diễn hay
mong hai tập cuối sẽ tăng rating
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 31-7-2016 22:27:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Luôn ủng hộ đoàn phim BM, dù bị cắt tập nhưng mình tin biên kịch và đoàn phim vẫn cho khán giả được thưởng thức những tập cuối chất lượng nhất.
Mong tới ngày mai quá, mai là thứ 2 rồi, đu live thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 31-7-2016 23:09:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

một bộ phim hay, nội dung thú vị, dàn diễn viên từ chính tới phụ đều diễn rất tốt. Anh già Huyk thì càng khỏi phải nói. Tin cắt tập chắc đã làm mọi người buồn lắm đây. nhưng tất cả vẫn giữ được tinh thần nhiệt huyết thật quá tuyệt. Mình sẽ trung thành chiến đấu với bác sỹ Lee tới giây phút cuối cùng. Mọi người cùng cố lên nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-8-2016 01:42:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Tía má ơi tui đi trớt đai!
Trong film thì nặng nề, mặt ai cũng hình sự mà BTS mặt nào mặt nấy tươi roi rói như này Iêm iêu đoàn film nhiều nhiều nắm Mọi người cố gắng nốt vào hôm nữa thoi nhăn!!
Oimeoi cái coi preview tui đoán bk quá tuyệt r! Gye ngã bệnh và cái nghiên cứu tế bào gốc gây tranh cãi suốt toàn bộ film kia hẳn sẽ đc tiến hành với cô. Dr Lee, dr Hyun sẽ phản ứng như nào, làm gì đây?! Trời ơi 1 sự liên kết đến bất ngờ! Cô bk, chú PD, cả ekip nữa, 2 ngày tới con sẽ chờ mọi người chọn giải quyết như nào để kết thúc bộ film tuyệt vời này và nhất là để cho KBS biết KBS đã sai lầm như thế nào khi GHẺ LẠNH mọi người như thế này!

Bác sĩ Lee thân méo Là ai? Là ai đã cho bác sĩ cái áo xanh lè nổi bần bật thế kia??? Đẹp quá đi chớ! Bác sĩ nên bổ sung thêm mấy cái áo như vậy vào tủ áo sơ mi đen thui quánh rũ của bác sĩ đi nha! Vậy nó mới giống người bình thường! Nha!!!

Lảm nhảm quá ròi, tks chủ thớt dịch bài ròi còn treo thưởng nữa hí hí

Bình luận

huhu, hwa hok có coi live, mún tử kỉ nè, tối nay sẽ chiến  Đăng lúc 2-8-2016 08:48 AM
mn nay có đu live hông :((((( ngồi live ko hiểu nội dung mấy mà lòng buồn rười rượi :(((  Đăng lúc 2-8-2016 12:26 AM
MR CHUỐI :))))  Đăng lúc 1-8-2016 08:13 AM
Anh Đen đã thành anh Lá =]]]] tối nay lên sàn oy :v  Đăng lúc 1-8-2016 07:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-8-2016 03:52:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đã là phim y khoa mà không có nữ chính tình cảm ướt át thì làm sao rate tăng được! Chắc là Đài cũng thấy rate không cao nên cắt tập! Thật tội cho diễn viên! Biên kịch nên rút kinh nghiệm cho những sáng tác kế tiếp để đừng tạo ra những bộ phim quá khó hiểu và xa với thực tế!

Bình luận

là không đúng rồi, chính vì dân Hàn toàn sống trên mây nên gặp thực tế mới ko chịu đó, đời phức tạp lắm, đâu phải lúc nào cũng màu hường  Đăng lúc 1-8-2016 10:23 AM
Quá tình cảm ướt át mới là xa rời thực tế ấy chứ. Phải chi bạn nói phim nặng nề, ít loveline nên rating thấp thì còn chấp nhận, đằng này lấy 2 chữ THỰC TẾ   Đăng lúc 1-8-2016 10:21 AM
Phim này đâu quá khó hiểu và xa thực tế bạn?. Đề tài y khoa thì fải có các ca bệnh nguy hiểm, trong film cũng chỉ lồng ghép ít tình tiết hình sự thôi.  Đăng lúc 1-8-2016 07:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 1-8-2016 08:05:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thật sự phim rất hay và dàn diễn viên thực lực

Nhưng rate lại quyết định... Haizz

Dù sao cũng hãy cố gắng nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 1-8-2016 08:37:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Nếu mình nhớ không nhầm thì hình như phim này cũng gặp trục trặc về lịch chiếu vì Park So Dam cũng đóng vai nữ chính cho 1 bộ phim khác có kế hoạch lên sóng cùng thời gian hay sao đó nè
Mà nghĩ thấy tiếc ha, một bộ phim hay, kịch bản và dàn cast tốt, nhưng vì rating thấp nên bị cắt bớt số tập
Vậy cho nên đôi khi thấy 1 bộ phim rating cao, nên lại kéo dài ra thêm 2 tập là tự nhiên sẽ thấy có khoảng 3 tập gần cuối phim bị loãng loãng lãng lãng liền vạy đó
KLQ, nhưng tự nhiên nhớ Bad Guy của anh nhà Kim Nal Gil bị cắt từ 20 tập xuống còn 17 tập vì phải đi nghĩa vụ quân sự xong cái biên kịch cho nam chính chết trớt quớt luôn

Bình luận

trời ơi cho chết ngang xương luôn vạy đó bạn, bị bắn, mà không biết ai bắn hết trơn :))  Đăng lúc 1-8-2016 02:37 PM
=)))) thế là do ức qá nên tau cho mài die luôn hả trời :))))  Đăng lúc 1-8-2016 09:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 1-8-2016 09:35:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Những diễn viên lớn vẫn luôn chuyên nghiệp như vậy mà. Bây giờ phim diễn viên không hot mấy, nội dung không hút từ đầu là dễ thế lắm. Cơ mà Jang hyuk toàn đóng kiểu như vậy thì phải, hic. Sao những diễn viên mình thích đều vậy cả thế :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách