Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8469|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Beautiful Gong Shim) Girl's Day Minah bày tỏ cảm nghĩ sau khi kết thúc bộ phim

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vai chính đầu tiên của Minah trong "Beautiful Gong Shim" đã giành được nhiều sự ủng hộ của khán giả.

Trước khi bộ phim lên sóng, nhiều ý kiến chỉ trích sự thiếu kinh nghiệm diễn xuất của Minah, nhưng những nghi ngờ đã sớm bị dập tắt.

Minah đóng vai một người thất nghiệp, chất phác, thiếu thốn tình yêu của cha mẹ, những người dành tất cả cho người chị xinh đẹp và thông minh của cô. Đối với một ca sĩ, đó là một thách thức lớn.

Minah diễn rất tự nhiên như Hyeri, thành viên chung nhóm nhạc Girl's Day, vừa đóng chính trong bộ phim "Reply 1988" vào đầu năm.

Minah cho biết "Với thành công của Hyeri, tôi rất áp lực và đã cố gắng hơn nữa". Trước khi bộ phim lên sóng, Minah cho biết thiếu tự tin vì nghĩ mình không đẹp như những người nổi tiếng khác, nhưng sau khi bộ phim lên sóng, Minah chia sẻ "Nhờ bộ phim, tôi đã nghĩ tôi không cần phải đẹp, mà hãy là chính mình". "Ngay cả khi tôi không cần kẻ mắt tôi vẫn cảm nhận được yêu thương, vì vậy tôi sẽ chấp nhận bản thân mình và làm mọi thứ".

Khi được hỏi vì sao người xem rất yêu quý nhân vật cô gái chất phát Gong Shim, Minah chia sẻ "Không phải những người biết theo đuổi ước mơ của mình đều đáng yêu hay sao?"

Trả lời vấn đề cô hay bị nhầm với G-Dragon, Minah cho biết "Tôi khá quan tâm, anh ấy là một ngôi sao nổi tiếng thế giới nên tôi rất thích sự so sánh ấy. Tôi đã nghe nhiều câu nói đó ngay từ khi ra mắt mà không thích thú như bây giờ". Minah cũng mong rằng G-Dragon không khó chịu với sự so sánh này "Có một thời gian tôi rất khó chịu khi phải nghe mình giống một người đàn ông, nhưng tôi đã quyết định nghĩ rằng, anh ấy luôn được biết đến với hình ảnh đẹp trai, nên chắc họ cũng đang nói tôi xinh đẹp đấy".

Cre: hancinema, allkpop
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-7-2016 21:07:41 | Chỉ xem của tác giả
haha, con bé Mina này nó đẹp mà, có phải bình thường đâu

mẹ nó chứ, cái gì mà ko cần phải đẹp, đẹp sẵn rồi

ah ko, nói cho chính xác thì nó xinh chứ ko phải đẹp, xinh đáng yêu, đôi mắt biết cười

mà con bé diễn cũng nhiều vai phụ rồi chứ ko phải lần đầu đóng, con bé đóng nhỉnh hơn em út Hyeri

cả 3 đứa trong nhóm đều đóng phim rồi, còn lo mỗi chị già thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-7-2016 21:34:15 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là Minah của Girls day là một ca sĩ và lại cùng
ban nhạc với Hyeri , cả hai cô ca sĩ lấn bước sang
truyền hình , đều thành công , cô nào cũng diễn
rất khá , từ từ rồi sẽ giỏi thôi , lần đầu như vậy là
được lắm rồi . Minah đúng là hình tượng của một
cô gái Hàn quốc với cặp mắt một má dễ thương .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-7-2016 21:35:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim này bạn ý diễn xuất quá tốt rồi
Chúc bạn ý tiếp tục thành công với các bộ phim sau này
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-7-2016 11:41:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hài hài đáng yêu mà Minah diễn tự nhiên với cả cũng xinh và dễ thương nữa thích cái giọng hơn khàn cửa Minah! Hi vọng chị sẽ tiếp tục thành công trên con đường ca hát cũng như diễn xuất thank bạn trans ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-7-2016 12:18:57 | Chỉ xem của tác giả
"Có một thời gian tôi rất khó chịu khi phải nghe mình giống một người đàn ông, nhưng tôi đã quyết định nghĩ rằng, anh ấy luôn được biết đến với hình ảnh đẹp trai, nên chắc họ cũng đang nói tôi xinh đẹp đấy".
diễn rất hay và tự nhiên mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-7-2016 08:37:55 | Chỉ xem của tác giả
Minah vào Gong Shim rất ngọt.
Tôi dành tất cả các lời khen ngợi cho em.
Diễn xuất gương mặt của em rất tốt.
Minah xinh đẹp sẳn ư? Tôi không cho là thế,
Nhưng em đã làm tất cả mọi người đều yêu Goong Shim đó là nổ lực và thành công của em.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách