Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Miaochan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Sexy Zone

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 24-11-2013 20:38:49 | Chỉ xem của tác giả
mitsuru gửi lúc 24-11-2013 20:27
Nghe cậu nói vụ push ngầm tự nhiên trong đầu nảy sinh suy nghĩ ko biết bên đó có m ...

Cái này thì không biết nữa:)) có khi nào có không. Tớ không biết Taka của OOR từng là Jr của JE đấy nhá. Cơ mà nếu rời đi thì cũng không lạ, tài năng của Taka không phù hợp với phong cách âm nhạc nhà JE. T nghĩ họ chọn chắc cũng có một tiêu chí là phù hợp với phong cách của nhà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 24-11-2013 20:55:35 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 24-11-2013 20:38
Cái này thì không biết nữa:)) có khi nào có không. Tớ không biết Taka của OOR từng  ...

Taka xưa ở trong News cơ.
Mấy thread thuộc JE một thời gian trên Kites t thấy cũng khá sôi nổi. Nhưng thời đó toàn vô xem ko thôi chứ ko com :).
Bữa nay lại toàn phủi bụi ko :(
Mà mấy thread của các nghệ sĩ hay của mấy nhóm nổi hơn (như Arashi) chẳng hạn lại ko có nhiều page lắm nhỉ. Thread của idol vẫn hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 25-11-2013 08:07:01 | Chỉ xem của tác giả
mitsuru gửi lúc 24-11-2013 20:55
Taka xưa ở trong News cơ.
Mấy thread thuộc JE một thời gian trên Kites t thấy cũng khá  ...

Cũng chẳng rõ nữa,chắc các bạn từng hoạt động sôi nổi ở đây đã tìm thấy một miền đất hứa khác cho mình nên vậy đấy. Cứ như thread này nè, hồi bé Miaochan mới lập cũng update tin tức này nọ, dần dà chẳng còn ai.

Thôi thì đành chờ đợi những nhân tố mới thôi. Có ngày sẽ xuất hiện người tích cực như bên nhà 48
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách