Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Miaochan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Sexy Zone

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 8-10-2011 00:56:08 | Chỉ xem của tác giả
Trời ạk, chả mún rũa j đâu nhưng nói thật là ................. chuối cả nải =)) Nhìn cái nhóm này chỉ tổ tức cừi :))
Anw, giật giải của JUMP rùi, thấy nhóm này có bước ngoặt đầu giống JUMP nhá, vừa kỉ lục độ tuổi debut nhỏ nhất, vừa tgia cổ vũ bóng chuyền.
Chỉ tội cái là mấy đứa này chả ưng đc aj dù nhìn mặt thì ko1 j đáng ghét =.=" Kento w Fuma của BIS thì bik rùi, chỉ iu mỗi Marius :x Thế mà bé lại sn 2000 mới khổ, nhìn lớn hơn 2 ................ bạn sn 1996 kia rùi mà =)) Anw, tính đến bh thì có lẽ JUMP là nhóm nhỏ tuổi nhất đ debut chính thức rùi. Nói thật thì mấy bé càng sóm debut thì chỉ tổ............................. gây anti =.=" Vừa nhỏ xíu, vừa chả có bao nhiu fan, vừa chưa nhìu kỹ năng như các senpai. Xem ra JE thế hệ này phải đợi thêm khoãng 5 năm nữa mới có thể debut 1 nhóm nhỏ hơn JUMP =.="

Piét: bạn Sou hâm mộ Chii và Kouchan, bạn Marius hâm mộ Yama =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 8-10-2011 01:17:50 | Chỉ xem của tác giả
bone.er gửi lúc 8-10-2011 00:56
Trời ạk, chả mún rũa j đâu nhưng nói thật là ................. chuối cả nải =)) Nhìn  ...

Mèo khoái Shori bởi cặp mắt biết nói của bé =)) nhưng cũng khoái Marius
Căn bệnh Shotacon dễ lây nhiễm mà =))
Vụ debut sớm bí ăn ném dép là chuyện thường
Bao nhiêu senpai ngày đêm luyện tập chả ăn ai lại đi debut 1 bọn ất ơ mới vào * chỉ cái thời gian gia nhập JE* kĩ năng nhảy nhót hát hò chả tới đâu vào đâu =)), các bạn trẻ này còn có thời gian thực tập sinh trung bình ngắn hơn cả JUMP nữa
Tuy nhiên Mèo không ghét nổi nhóm, có lẽ nhìn nhóm lại nhớ tới 1 thời JUMP cũng từng ăn đá toé loẹ như thế =)) * Cái tội dám vượt mặt Kisumaifutto để debut trước thì phải *
Tuy nhiên nói cảm tình toàn diện thì cũng không hẳn, nỗi đau BIS bị xé ra này ( dù thật lòng Mèo hơi ghét BIS và đặc biệt là cái kiểu nhìn thu hút quá trớn của NakaKen), rồi thì Shin của Mèo, Yuma của Mèo, ABC-Z của Mèo, Question? nữa
Đã vậy papa còn nhẫn tâm tách Kaoru ( mà Mèo đang cưng nhất trong tụi Jr sau 1 nhóc của SGP) khỏi Shori nữa chứ
Nói chung.... kệ bà nhà nó
Tuy khởi đầu của nhóm khá thuận lợi nhưng sống được hay không ở làng showbiz này các nhóc phải tự thân quyết định thôi,
Hi vọng nhỏ nhoi là với đội hình 5 người không bé nào bị tự kỉ quá ( vì không nổi bật) mà để dính vô scandal nào
Mèo tiếc vụ Ryu lắm ( nghe đồn sắp comeback rồi)
Mèo thích Ryu chỉ sau Keito ( vì Ship cặp Okamori), Hi vọng Ryu sớm quay lại JUMP để JUMP mãi là ten JUMP

Bình luận

nói chung là chưa ném gạch j nhìu, mong là papa có thể lo đc cho các pé... poor BIS qá, đã ko đc j còn bị thế này =.="  Đăng lúc 8-10-2011 01:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 9-10-2011 19:03:55 | Chỉ xem của tác giả
Bổ sung cái ảnh trong Duet ( Bấm vào hình nếu muốn coi full size)

Cre: JEworld
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-10-2011 17:53:15 | Chỉ xem của tác giả
Có chắc nhóm này được debut chính thức không hả bạn? Mình thấy trong nhóm có đến 3 thành viên mới gia nhập JE không lâu, không lẽ đã được debut. Mà năm nay JE đã có 1 nhóm được debut chính thức là Kis-My-Ft2 rồi. Với lại cũng không thấy có tên Sexy Zone trong những nhóm được debut chính thức ở trang web của JE.
Mình nghĩ Sexy Zone cũng giống như NYC hoặc là Jr. Group thôi. Không phải anti gì các em đâu, mình chỉ muốn chắc chắn thông tin "debut chính thức" là đúng.

Bình luận

Haizz kể cả vậy thì vẫn thấy vô lý =.=' 3 em lớn hơn thì còn nổi 1 tí, còn 2 em bé nhất mới vào chưa được 1 năm, mà cũng k nổi lắm =.='  Đăng lúc 15-10-2011 09:54 PM
cho nhóm nào đấy giới thiệu rùi mà , tầm tháng 11 này có single debut, đã giới thiệu rầm rộ thế... k lý nào tung ra rùi lại im ỉm, k cho debut nữa :)  Đăng lúc 13-10-2011 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 13-10-2011 18:38:21 | Chỉ xem của tác giả
min_hyun gửi lúc 13-10-2011 17:53
Có chắc nhóm này được debut chính thức không hả bạn? Mình thấy trong nhóm có đến 3 ...

Nhóm chính thức được debut
Trên Johnny Net sẽ bổ sung thông tin về các bé sau khi CD debut hoàn thành ( đây là lời của 1 chị Tung Của mà tớ quen)
Vụ này tớ không rành lắm, chả hiểu papa nghĩ gì nữa nên chắc với câu hỏi
"Mình thấy trong nhóm có đến 3 thành viên mới gia nhập JE không lâu, không lẽ đã được debut. Mà năm nay JE đã có 1 nhóm được debut chính thức là Kis-My-Ft2 rồi."
tớ không chả lời được đâu =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 13-10-2011 20:55:38 | Chỉ xem của tác giả
Chài, đúng là khó hiểu thật =.= vậy là B.I.Shadow xong rồi đó. Cứ tưởng papa sẽ sớm cho nhóm này debut chứ, haizz...

Bình luận

uh, aj cũng hope cả, mong là đc :-s  Đăng lúc 15-10-2011 11:50 PM
ah tớ cũng thắc mắc cho vui chứ chỉ yêu các em HSJ thoai :D  Đăng lúc 13-10-2011 11:41 PM
BIS hoặc SPG tớ đều thích nhưng nói thật tớ thích SPG hơn vì có Shin yêu dấu =)), tớ ko thích Kento lắm ^^  Đăng lúc 13-10-2011 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-10-2011 00:57:14 | Chỉ xem của tác giả
Trời ạh, hnay mói onl đc mới bik cái nhóm quái này đc debut chính thức (ko phải anti các bạn ấy đâu nhưng thực sự là......... ko cam tâm :()

Nhóm được thành lập với mục tiêu vươn tầm ảnh hưởng của Johnny & Associates ra tầm thế giới sau khi chủ tịch Johnny Kitagawa dành được 2 kỷ lục guiness

Papa chưa nghe câu chọn mặt gửi vàng àk =.="

Có bạn kento và Fuma của BIS qua thì cũng chẳng thế tạo nên "mồi nhử" trong lòng fan. Vốn dĩ fan của BIS cũng ko nhìu, nhưng cũng ko đến nỗi, nhưng bh BIS "toi mạng" rùi, có bao nhiu fan mà đồng tình đc với papa chú? (Cứ cái vụ này là nhớ đến vụ Yax3 và JUMP :(( Mún bố già tả Yax3 lại cho fan :(() Còn 3 bạn kia thì lại chỉ mới tgia JE chưa lâu, ko bik đã có kỹ năng hát hò, dance hay ít nhất cũng có thể chơi nhạc cụ, bik 1 số tài lẻ gì chưa? Debut trong JE ko chỉ khoanh vùng trong sự nghiệp ca hát mà còn là diễn xuất, MC,... Tất cả hoạt động giải trí lớn nhỏ đều như bao trùm cả. Chưa kể đến độ dày kinh nghiệm kể cả tuổi tác, nói thật là "rất non sữa" :-s Ko bik các bé có thể tự trả lới phỏng vấn đc chưa, huống chi chuyện phải hợp tác vói nhau =.="
Nhóm chỉ mới đc papa chọn vào mấy bé thực sự chu7a đi vào "nề nếp hoạt động ngon trớn", thế mà đùng 1 cái lại debut. Thôi ôi, mấy bé nhận giải kỷ lục làm r trong thời gian ngắn nhất là đc rùi =.="
Năm nay tháng 8 đã debut Kis rùi thế mà tháng 11 lại debut nhóm này nữa.
Papa cho nhóm làm jr tạm thời thì đc chứ debut chính thức quả thật là khó chịu =.=" Bik rằng mổi ng` 1 ý nhưng mình chắc nhìu ng` sẽ có ý kiến như mình. Chả phải anti đâu nhưng thực sự thấy ... ko chịu nổi (Gomen mn=.=")

PS: ch3 lẻ papa mún dùng nhóm này để xóa tên JUMP :-/ JUMP bh đang lận đận lắm rùi, Ryu ko chắc có về đc ko? Với lại trước giờ JUMP cũng chỉ "lỏm nhỏm" thực sự chưa đến đỉnh cao rực rỡ, paPA ko lo lại làm chuyện dở hơi =.="
Hết NEWS rùi lại thế này, sao dạo này JE nó ... thế :((

PS 2 Nhìn nhóm này lại nhớ thời đầu JUMP debut, cũng nhận ko ít anti-fan, nhưng dù sao cũng là ý kiến cá nhân

===>>> Đối với nhìu ng`, có thể nhóm chỉ là 1 đúa nhóc nhưng có thể đối với ng` khác, nhóm cũng là 1 thế giới. Vì là thế giới của riêng ổỗi ng` nên ko mún đụng chạm đâu :(. Ko bik nhóm sẽ đc thành công hay k nhưng dù sao 1 đứa kon của papa thì cũng mong ko thất bại trầm trọng

Bình luận

công nhận là mình cũng ngay đến ya ya yah thật :( Ryuu hi vọng có cơ hội :(( ít ra vẫn chưa bị xóa tên trên web :((  Đăng lúc 15-10-2011 09:51 PM
( do ít tuổi quá) 5 thành viên còn lại được fan chọn từ 10 người tham gia show Jr Land mà =))( tính theo số call tới JE)  Đăng lúc 14-10-2011 06:00 AM
=)) papa chỉ có thể nâng đỡ các bé ở khâu đầu thôi =)) còn về sau thì các bé phải tự nỗ lực, nếu ko kể Kaoru  Đăng lúc 14-10-2011 05:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 15-10-2011 00:23:24 | Chỉ xem của tác giả
Thông tin nóng hổi, có vẻ XYZ sẽ xuất hiện tại HeyX3 với bài With you
Thông tin tia được trên Johnny net+ Weibo
Haizz, lại rục rịch quảng bá cho cái Single mà fan gờ chưa thấy mặt mũi bao giờ đây mà
Quái lạ là sao lại là With you, cái bài XYZ của nhóm tính ém hàng tới.... khi ra Single mới biểu diễn lại àh???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 15-10-2011 20:11:43 | Chỉ xem của tác giả
Ôm tim chạy vô post ảnh Shori

Cre: KentoShori@WB

thằng bé mới tí tuổi đầu đã học đâu ra cái kiểu nhìn tha thiết...diết chết con gái nhà lành thế hả
Mà nhìn da diết xong phát em " giở mặt" cười đểu ngay là sao
Kiểu này đời em không sớm thì muộn cũng được " nhảy cóc" drama .... học đường chưa chắc đã tới lượt nhưng mấy vai yêu thương sầu thảm rồi bị sút cho tung mông thì dễ được các đạo diễn dí lắm
Ôi Shori, Shori, Shori

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 15-10-2011 20:47:51 | Chỉ xem của tác giả
ảnh đẹp

Nhưng sau đó lộ ngay bản chất " tự sướng" của dzai JE =))

Cre: trên hình =))

* Tát tát Marius* khi nào em mới học được khái niệm " cười không có nghĩa là nhệch cái miệng ra khoe răng" hả
Đời em sang Nhật chưa lâu đã bị gán cho cái mác Uke rồi =))

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách