Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Kis-My- Ft2

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 5-9-2011 22:47:39 | Chỉ xem của tác giả

ikemen desu ne facebook

kawaii ne?

XDXDXD

Bình luận

hồi đó dốt quá, save hình bên ngoài face nó định dạng lại cỡ nên bị bé xíu thế này  Đăng lúc 19-9-2011 10:52 PM
ss chịu ;_; nhìn trên facebook nó to lắm, về nhà mình nó bé tí ;_;  Đăng lúc 5-9-2011 10:59 PM
sao ảnh bé xíu thế ss ;__;  Đăng lúc 5-9-2011 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 5-9-2011 22:49:56 | Chỉ xem của tác giả
Onl cả tối mà chưa cmt phát nào
@for: ối cái vid siêu cấp dễ thương @@ cái giọng Tama của em {:2_37:} mà lần đầu em nghe đủ giọng của 4 đứa bị dìm đấy
@cubi: yêu ss quá cái phần JUMP em đọc mấy lần nhưng ko chi tiết, phần này chi tiết hơn Thật pó tay bạn Ryo Dìm anh già thấy sợ Tưởng tượng xem bạn ý đóng Mio như thế nào thì trong đầu hiện ra 1 loạt các cúp bồ Tama-Ryo, Taipi-Ryo, Hikka-Ryo
@deep: ss bom cũng đổi nick rồi @@ ss ơi cái sign của em ko phải quần xịn đâu là khố đấy, em post thử nghiệm xem nó thế nào mà nó đẹp hơn cả quần thật vì quần thật ảnh ko đc như thế

Định tối nay post lại ảnh cũ nhưng thôi đợi khi nào 4rum hoàn thiện rồi post, chứ post bây giờ toàn bị mất ảnh ;__;
Hôm nay cũng phải ngủ sớm để sáng mai còn dậy đi viện ;__;

P/S: Thử cái khố mới Bợn Ren siêu đáng ghét

Bình luận

mặc khố mặc thế nào em nhỉ ;))  Đăng lúc 5-9-2011 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 5-9-2011 23:01:28 | Chỉ xem của tác giả
mặc khố thế nào hả Chuchi

ss tưởng phải lên saphire mới được mặc chứ

cái ảnh tự mần với con thỏ thật là siêu cấp đáng sợ )))))))))))) sao nó lại có thể đáng yêu đến thế

MIo hãy trả Ren về cho Shu đi (((((((((((

Bình luận

=))))))  Đăng lúc 19-9-2011 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 5-9-2011 23:14:06 | Chỉ xem của tác giả
@for: Gọi em là Chu luôn đi, lúc Chu lúc Chuchi (mà ứ phải Chuchi là ChuChi cơ ;__; )
lên sapphire là quần mà ss có phải khố đâu khố là dành cho những đứa nghèo kiết xác như em
ss click vô cái chữ Signature của em thì biết ;P nó là cái ảnh đấy
chụp cái chữ Signature, xong cắt nó ra, up lên host, xong post cái ảnh khác dưới nó là thành khố như quần thật luôn mà ss save luôn cái của em or copy cái link ảnh luôn cho tiện ;P
Chiêu này em học đc mấy bạn Kfan nghèo nhưng rất muốn mặc quần
mặc kiểu này có thể thay đổi thoải mái, thích thì mặc ko thích thì thôi
ss thử luôn đi

up cái ảnh cho đỡ mang tiếng spam

Sao mấy bạn nhìn nhau đắm đuối thế này

Bình luận

LOL =)) nhờ nghèo mà tìm ra đc những con ng vô cùng thông minh (gian xảo) =))  Đăng lúc 5-9-2011 11:29 PM
công nhận các cô giỏi :)) không phải giỏi mà là quá giỏi =)))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 5-9-2011 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 6-9-2011 13:39:08 | Chỉ xem của tác giả
http://www.youtube.com/watch?v=
&feature=related

đây là bài ost nhạc phim Misaki number one của Hirosuke đóng hồi tháng 1. Tớ thích bài này kinh khủng ý, thích giọng của các anh chị ấy kinh ><

Bình luận

công nhựn mình thích bài này ghê gớm T^T giọng của các anh chị trong đấy thật mạnh mẽ T^T đúng gu của mình  Đăng lúc 19-9-2011 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 6-9-2011 20:15:38 | Chỉ xem của tác giả
tama ơi {:2_26:}
đây là anh hả{:2_25:}
phải tama hiền lành, trong sáng đây ko {:3_62:}
LOL LOL LOL

Bình luận

ôi sợ cái ảnh này :D. liệu đây có phải Tama thần tg của tui hk nữa  Đăng lúc 30-12-2012 03:55 PM
quả thật cô quá biến thái =))))  Đăng lúc 6-9-2011 09:35 PM
ss mượn cái ảnh bê sang nhà Ikemen chơi :))  Đăng lúc 6-9-2011 09:16 PM
có cái chi mà che chứ =)) ngta còn muốn thấy cả bên dưới nữa mà =)) *mình thiệt biến thái*  Đăng lúc 6-9-2011 09:06 PM
cái mặt nhìn rất chi là biểu cảm =))  Đăng lúc 6-9-2011 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 6-9-2011 21:38:33 | Chỉ xem của tác giả
Duet Grand Prix 2011 results for Fujigaya taisuke... (The idol you want to be your friend - 9th place), (The idol who seems strong at fights - 3rd place), (The idol who seems fashionable - 7th place), (THE IDOL WHO LOOKS GOOD AT BEING SEXY - NUMBER ONE!)

Duet Grand Prix 2011, kết quả cho Fujigaya taisuke...

- Thần tượng mà bạn muốn trở thành bạn của mình nhất: vị trí thứ 9
-Thần tượng mà bạn nghĩ người ấy rất giỏi trong việc đánh nhau?: vị trí thứ 3 ))) kết quả từ Misaki number one ư
- Thần tượng mà trông tuyệt nhất khi có tỏ ra sexy: vị trí thứ nhất ))))))))))))))))))))))))))))))

trích dẫn lời một bạn trên face

mitch acebodo: Tôi thực sự cười bò ra khi đọc đến đoạn " thần tượng đánh nhau rất giỏi"

Fujigaya taisuke: bạn xem Misaki number one chưa? anh ấy trông rất là ổn trong những cảnh đánh nhau đấy

mitch acebodo: đương nhiên là tôi có xem rồi. Nhưng trong thực tế, khi mà họ (Kisumai) muốn chơi vật tay với nhau, họ đều biết rằng Taipi sẽ không tham gia với họ. Anh ấy chưa bao giờ thắng, anh ấy luôn luôn rất đáng yêu. Anh ấy thực sự là dava của Kisumai.

Fujigaya taisuke: Tôi tưởng nàng công chúa nhỏ của Kisumai là Tama-chan chứ? nhưng dù thế nào thì trông anh ấy cũng thật đáng yêu và gợi cảm mà anh ấy biểu cảm trên nét mặt và hành động trong mỗi bài hát XD

mitch acebodo: nàng công chúa của Kisumai là Tama-chan, nhưng Taisuke là diva của nhóm. Nếu bạn đọc phần tiểu sử trong photobook của nhóm, có một câu hỏi là nếu được sinh ra một lần nữa thì bạn muốn là con trai hay con gái, anh ấy đã trả lời rằng muốn làm con gái.

cái này cực kỳ thú vị a ))))))))))))))

cái này ai vote vậy ))))))))) toàn fan bạn Taipi đi vote à, mà công nhận là ngoài lúc perf ra thì mặt bạn vô cùng bỉ và đần )))))). Tự dưng mình chăm chỉ đi dịch cái này

PS: hôm nay mò lên Oricon, nhìn cái sale ngày 05 tháng 9 tí nữa thì chết sặc, sao bị drop giờ lại leo lên vị trí thứ 3 là lào fan cày siêng thế )))))))))))

source: nhặt nhạnh trên facebook của bạn có cái tên là Fujigaya taisuke )

Bình luận

uầy, chàng còn có biệt danh là Fujigaya crystal nữa cơ :)) dịch ra là Fujigaya pha lê à =))  Đăng lúc 19-9-2011 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 7-9-2011 09:32:27 | Chỉ xem của tác giả
&feature=feedu

từ bạn fuji870625gaya@yuotube

Bạn thật ngàn chấm với bài solo này, mà bài solo của bạn có cái nào không ngàn chấm đâu cái sdatistic love mà bạn hát lại của Kat-tun, đang tưởng tượng cảnh bạn w ằn wại giữa một đống dây xích mà muốn xông vào mần thịt bạn )))

&NR=1

cái này là tokyo girls collection bản nét và khá đời đủ

Bình luận

7$  Đăng lúc 19-9-2011 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 7-9-2011 11:52:07 | Chỉ xem của tác giả
&feature=relmfu

&feature=channel_video_title

from: [email protected]

có ai biết chương trình này là gì không? nhìn 7 tên nhắng không chịu được XD, có cả Hirosuke moment yêu ơi là yêu a XD. Có HD thì tốt XD

Bình luận

đau lưng muốn chít T^T  Đăng lúc 19-9-2011 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
 Tác giả| Đăng lúc 7-9-2011 14:56:38 | Chỉ xem của tác giả
anan 2011.08.17

Credit: shatteredtenshi
Reup by me

Tim mình đã lỗi nhịp, xịt máu mũi, các bạn ấy lên anan đẹp trai quá;P

Muốn lôi các bạn từ tạp chí ra *sờ mó* một phen:lol

outfit cũng đẹp nữa, aaaaaaaaaa