Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] E-Girls (Update vietsub PV Let go again ở #94)

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 26-10-2013 23:08:33 | Chỉ xem của tác giả
Meo_Gia gửi lúc 26-10-2013 23:04
E cũng xếp vào hàng trên idol, dưới artist thôi :))

PV full cũng có hơn 8ph thôi ạ : ...

nói thẳng ra thì phần lớn ở Nhật, cắt chả tí nghệ thuật nào =)) nhiều khi cứ tưởng bản full mà kết thúc vô duyên, nói chung ko có tính câu hàng, bên kia câu hàng hay, nhưng coi full thất vọng não nề vì khác xa so với tưởng tượng.

pv nhà E-girls dài quá, màn dance chiếm mất tiêu cả 3p, có lúc ko đẹp lắm, cảm giác bị dài lê thế. ss thường ko kiên nhẫn với pv quá dài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 26-10-2013 23:12:26 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 26-10-2013 23:08
nói thẳng ra thì phần lớn ở Nhật, cắt chả tí nghệ thuật nào =)) nhiều khi cứ tưởn ...

Em cũng ko hiểu nhà E-girls thêm cái dance dài 3ph làm chi nữa, nó cũng ko có nội dung gì, chỉ mang tính chất *khoe hàng (tài)* =))

Bên nhà K thì, teaser hay theo kiểu đánh lừa :)), để r khi xem full thì *mặt dài thườn thượt* :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
 Tác giả| Đăng lúc 26-10-2013 23:17:33 | Chỉ xem của tác giả
Meo_Gia gửi lúc 26-10-2013 23:12
Em cũng ko hiểu nhà E-girls thêm cái dance dài 3ph làm chi nữa, nó cũng ko có nội dung ...

uh, không hiểu sao khoe suốt, bởi theo ss thì pv debut thì hẵng làm thế, còn sau này làm vậy chán lắm, mà cụ thể là ss, chỉ muốn cắt bỏ đoạn dance 3p đầu tiên, coi vô nội dung bên trong luôn. Nói chung là cố chấp theo một kiểu mẫu thế này không phải cách hay:))

Bên kia lừa tình quá, nhưng kể cách họ pr rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 26-10-2013 23:23:00 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 26-10-2013 23:17
uh, không hiểu sao khoe suốt, bởi theo ss thì pv debut thì hẵng làm thế, còn sau này l ...

Chính ra bên K thì PR giỏi , nhưng trò moi tiền của fan thì bên K phải gọi bên J bằng sư phụ =))

Thảo nào mà cái nền ầm nhạc của đất nước bé ti teo này lại đứng t2 thế giới :))

Mà J-music cứ 1 mình 1 kiểu ss nhỉ, giờ cả thế giới số hóa, mà bên này cứ coi trọng cái physical sales :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 26-10-2013 23:27:34 | Chỉ xem của tác giả
Meo_Gia gửi lúc 26-10-2013 23:23
Chính ra bên K thì PR giỏi , nhưng trò moi tiền của fan thì bên K phải gọi bên J bằn ...

Ngay cả Mỹ cái digital cũng phát triển mạnh mẽ, cái nước phát triển có nền kinh tế thứ 3 TG lại cổ lỗ sĩ ôm rịt cái physical. Các nước khác gọi là sư phụ đúng rồi. Một tuần có biết bao nhiêu sản phẩm ra đời, vậy mà vẫn mua ầm ầm. Cứ như E-girls sale không cao lắm, không biết họ kiếm sống ở đâu nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 26-10-2013 23:36:27 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 26-10-2013 23:27
Ngay cả Mỹ cái digital cũng phát triển mạnh mẽ, cái nước phát triển có nền kinh tế ...

Cái này thì em cũng không rõ =))

Hình như bên Nhật theo chế độ hưởng lương =))

Mình bên ngoài nhìn vô, tưởng họ giàu lắm, nhưng idol thì chắc cũng bèo bọt thôi ss =))

Có bên JE mấy lão chắc giàu, với cả bên artist nữa :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
 Tác giả| Đăng lúc 26-10-2013 23:43:05 | Chỉ xem của tác giả
Meo_Gia gửi lúc 26-10-2013 23:36
Cái này thì em cũng không rõ =))

Hình như bên Nhật theo chế độ hưởng lương =))

uh, có thể, chứ ko đâu ra tiền mà sống:)) kể nhìn cuộc sống hào nhoáng của các sao mà gato thiệt. Cứ thấy đồ hiệu xúng xính, lên hình đẹp lộng lẫy, bắt mắt.

Mà em có tính làm sub bài nào cho E-girls không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 26-10-2013 23:49:04 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 26-10-2013 23:43
uh, có thể, chứ ko đâu ra tiền mà sống:)) kể nhìn cuộc sống hào nhoáng của các sao ...

Nhà mình mà có dịch rồi thì em xin chân timing với typeset :3

Làm xúp em ngại nhất khoản trans, do ngoại ngữ lẫn Tiếng Việt đều trình còi =))

Em trans có vài bài trong stage tn của Sama mà đã đi lượm lung tung rồi, River với Junai no Crescendo nhớ bé Mưa, Sakura no Hanabiratachi lượm của ss Màu =))

Lịch trình mà hem có gì thay đổi thì tuần sau e quăng bom này :3, còn 5ph MC nữa thôi :p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
 Tác giả| Đăng lúc 27-10-2013 09:40:40 | Chỉ xem của tác giả
Meo_Gia gửi lúc 26-10-2013 23:49
Nhà mình mà có dịch rồi thì em xin chân timing với typeset :3

Làm xúp em ngại nhất k ...

Hiện đã có bản time của candy smile và never ending story.

Chắc kêu trans sớm, chuyển cho em ts vậy. cơ mà chẳng biết link raw giờ còn sống hay là đã đi đời rồi nữa. Cũng lâu rồi. Không em có link raw thì cho ss xin nhé.

Bình luận

raw chắc trên jpopsuki có ấy ss nhỉ :-s  Đăng lúc 27-10-2013 02:44 PM
raw chắc trên jpopsuki có ấy ss nhỉ :-s  Đăng lúc 27-10-2013 02:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
 Tác giả| Đăng lúc 1-12-2013 20:19:41 | Chỉ xem của tác giả
[22.9] FLOWER tiết lộ PV cho "Still"

PV của FLOWER cho single mới mang tên “Still“, vứa mới được trình làng!

Video đầy màu sắc kết hợp với giọng hát R&B mượt mà của các cô gái.  Thêm vào một phong cách dễ thương và vũ điệu dứt khoát, “Still” là một video hoàn chỉnh cho sự tuyệt vời.

Source: tokyohive
Vtrans: cool_cold@KST
[Kst.net.vn] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách