Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] E-Girls (Update vietsub PV Let go again ở #94)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-4-2013 01:55:49 | Chỉ xem của tác giả
[24.4] E-girls lần đầu giành vị trí quán quân bảng xếp hạng Oricon !!!

Unit E-girls, các học trò của nhóm nhạc nam EXILE, đã phát hành album đầu tay “Lesson 1” vào ngày 17/4, và dẫn đầu bảng xếp hạng Oricon tuần qua ở hạng mục album sau khi bán được 57,000 bản trong tuần đầu. Đây là lần đầu tiên nhóm dẫn đầu bảng xếp hạng kể từ khi debut vào tháng 12 năm 2011.

Thành viên Ami cho biết, “Trước giờ chúng tôi mới chỉ được trải nghiệm với vị trí thứ 2 và từng rất buồn phiền, nên giờ chúng tôi thực sự hạnh phúc khi lẫn đầu giành vị trí quán quân ! Tất nhiên chúng tôi sẽ không hài lòng với điều này mà sẽ tiếp tục làm việc chăm chỉ để hướng tới những mục tiêu cao hơn.” Shizuka chia sẻ, “Giờ các chị em chúng tôi sẽ tiếp tục nỗ lực hết sức để hướng tới giấc mơ tiếp theo của E-girls là tổ chức một solo live tour của chúng tôi.”

* E-girls, unit gồm thành viên 3 nhóm nhạc DREAM, Happiness, FLOWER và 1 số thực tập sinh của bunny và EGD, đều thuộc công ty LDH. Là một dance/vocal unit nên E-girls rất toàn diện: từ thế mạnh vũ đạo, khả năng biểu diễn, ngoại hình đẹp, sự tươi trẻ và giọng hát đầy nội lực của các vocalist. Dù 1 số thành viên tham gia đóng phim, làm người mẫu, và 1 số lĩnh vực giải trí khác nhưng các cô gái của E-girls đều không phải idol mà là các artist.

Mời bạn cùng xem phiên bản ngắn từ PV của single gần đây nhất của họ, "Candy Smile". Chỉ có 18 thành viên được tham gia vào PV này.

Phiên bản đầy đủ:

Source: Oricon +avexnetwork
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites), vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-5-2013 15:50:22 | Chỉ xem của tác giả
thích nhóm này quá, phong cách ấn tượng, nhảy cũng đẹp nữa, hát tốt
bay giờ nhóm nhạc Nhật nổi quá Chắc gái đẹp tài năng bị mấy nhóm này hốt hết rồi quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 26-10-2013 21:03:00 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này e còn thích E-girls nữa ss ơi

Cơ mà vẫn đang trong giai đoạn xem PV bị choáng, chưa biết nhóm nào với nhóm nào, bạn nào với bạn nào TT_TT

Đã hiểu cảm giác của mấy bạn mới tìm hiểu về nhà 48
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 26-10-2013 21:06:00 | Chỉ xem của tác giả
Meo_Gia gửi lúc 26-10-2013 21:03
Dạo này e còn thích E-girls nữa ss ơi =))

Cơ mà vẫn đang trong giai đoạn xem PV bị cho ...

E-girls ss cũng chịu không nhớ nổi tên các bạn, nhớ được mặt các mem nổi trội của nhóm thôi à. Cơ trong 3 nhóm, em thích nhóm nào nhất?? Bây giờ ss thích Flower nhất, tại pv các bạn quá là lung linh=)) lmà mình gato với vẻ nữ tính như các nàng công chúa của em ấy quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-10-2013 21:13:27 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 26-10-2013 21:06
E-girls ss cũng chịu không nhớ nổi tên các bạn, nhớ được mặt các mem nổi trội của ...

Em có thích Happiness :">, đợt các bạn mới ra, e có tìm hiểu :">

Hồi đó e thích Mayu ấy, em nhớ bạn ấy là vocal của nhóm :))

Mà sao trong E-girls vị trí bạn ấy thấp hơn cả Karen, hay là gió đã đổi chiều :-s. Em bẵng đi 2 năm rồi nên ko biết gì hết =))

Còn Flower e mới xem đc cái Himawari to taiyou nhà mình làm thôi, chưa xem đc nhiều :3

Đề nghị xúp team nhà mình mần thêm :)), có thì cho e 1 chân (lại ham hố =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 26-10-2013 21:24:51 | Chỉ xem của tác giả
Meo_Gia gửi lúc 26-10-2013 21:13
Em có thích Happiness :">, đợt các bạn mới ra, e có tìm hiểu :">

Hồi đó e thích May ...

Ủa, bài của Flower xúp team nhà mình có làm tổng cộng 4 bài mà, em quay lại ngó nhé, still, sakura regret, forget me not với himawari

Tổng cộng nhóm có 5 single thì phải, còn 1 bài vì lý do gì ko làm thì chẳng nhớ.

Happiness cũng rất dễ thương, nhưng cái single vừa rồi ra cùng đợt với flower ko hay lắm, cảm thấy choreography không ăn khớp với nhạc lắm.

Dream thì coi mấy bài, làm sub có mỗi bài break out, vì ấn tượng chị tóc vòng, trẻ trung xinh đẹp quá trời, ngoài ra còn bài on the top (?) cũng rất hay.

ss thấy mấy cái single chung của 3 nhóm ko hay, nói thẳng ra chán.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-10-2013 21:41:24 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 26-10-2013 21:24
Ủa, bài của Flower xúp team nhà mình có làm tổng cộng 4 bài mà, em quay lại ngó nhé ...

Em chỉ thấy là PV rất hoành tráng :">

Còn nhạc nhẽo e cũng ko ngấm lắm :3

Để e tìm hiểu thêm, đang loạn cào cào quá ss =))

Bên J toàn mấy nhóm kiểu theo project, tìm hiểu mà hốt cả hền :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 26-10-2013 21:53:35 | Chỉ xem của tác giả
Meo_Gia gửi lúc 26-10-2013 21:41
Em chỉ thấy là PV rất hoành tráng :">

Còn nhạc nhẽo e cũng ko ngấm lắm :3

uh, thấy project này project nọ, kéo theo cả một tập đoàn, cứ nhà Exile tribe ra một mớ cả nam lẫn nữ, nhà hello, nhà 48 =))

uh, pv của e-girls đúng kiểu hoành tráng, màu sắc, năng động, cơ mà hay bị fan Hàn cộp mác copy bên nhà K, kể cũng thật là.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 26-10-2013 22:04:49 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 26-10-2013 21:53
uh, thấy project này project nọ, kéo theo cả một tập đoàn, cứ nhà Exile tribe ra một m ...

Nhà K mà có cái PV nào đc quay ngoài trời thì đã tốt, màu mè, cơ mà toàn trong hộp

Em xem cái Gomennasai no Kissing you kể cũng giống hàn xèng thật đó )

Cơ mà E-girls này là artist, chứ có phải idol đâu nhỉ :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-10-2013 22:10:28 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 26-10-2013 21:53
uh, thấy project này project nọ, kéo theo cả một tập đoàn, cứ nhà Exile tribe ra một m ...

Bữa nay t cũng đang thích e-girls. Mới bắt đầu tìm hiểu mà tình hình là mới nhớ được mặt và tên 2 bạn. chắc tại đầu lâu rồi ko dùng, xưa cũng nhớ được mười mấy mem nhà 48, chứ giờ thì lâu lắm mới nhớ thêm được 1, 2 bạn.
Nhắc vụ so sánh với bên K lại bực, t cũng có xem bên K nhưng mà chẳng có nhóm nào nhảy đc như e-girls đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách