Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Boobies
Thu gọn cột thông tin

[Band] Arashi (嵐)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-8-2014 17:20:48 | Xem tất
phamthidung gửi lúc 7-2-2013 11:27 PM
Thật tuyệt! Arashi là ban nhạc m hâm mộ nhất J-pop. Xà vào topic ngay! :">
Chúc topic ph ...

Mềnh cũng mê ổng nè. Haha.
Mà cái topic bụi mù luôn. Ko có ai trong này hết trơn. Vào topic này định cmt mấy lần nhưng mà vắng vẻ quá nên lại lội ra.

Năm nay phim nào mình cũng cố lết để coi cho hết nhưng chả ưng phim nào cả. Hi vọng dự án mới mí lão sẽ có kịch bản hấp dẫn hơn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2014 21:09:55 | Xem tất
ppbb gửi lúc 15-8-2014 05:20 PM
Mềnh cũng mê ổng nè. Haha.  
Mà cái topic bụi mù luôn. Ko có ai trong này hết  ...

Giờ ít người hoạt động lắm, nên bụi hết cả mớ rồi.

Mình gần đây cũng ít theo dõi single mới của mấy anh, bạn biết bài nào mới hay hay không, giới thiệu cho mình chút, chứ giờ lười đi search nghe thử từng bài quá, hehe

Bình luận

Cái laptop bị khìn khìn. Mình bấm trả lời mà nó lại chập cheng thế này hix hix  Đăng lúc 16-8-2014 04:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2014 04:12:14 | Xem tất
Mấy tháng nay mình cũng ko có cập nhật tin tức hằng ngày nữa. Tại vướng 1 đống bài thi.

Năm nay mí ông già đóng phim rất là tích cực ý. Jun có phim Shitsuren Chocolatier (mình ko nuốt nổi phim này, mình chưa đọc truyện nhưng nghe fan bảo film chuyển thể nhưng rất nhảm nhí). Nino có phim bóng chày, còn Ohno thì Shinigami-kun Thì như thường lệ thoai, film nào mí ổng đóng mà chả mần luôn cái nhạc film của ng ta, quyết tâm ko bỏ sót miếng nào.

Mình thấy bài Daremo Shiranai trong film của Ohno hay đó . Còn GUTS trong film Nino thì hok hảo mấy. Lại còn có cái vũ đạo bóng chày quá chi là sến súa nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2014 10:34:35 | Xem tất
ppbb gửi lúc 16-8-2014 04:12 AM
Mấy tháng nay mình cũng ko có cập nhật tin tức hằng ngày nữa. Tại vướng 1 đống bài  ...

Dạo này kites nó hơi bị lỗi ý ^^
Phim thì gần đây mình không thích coi drama lắm, thấy lâu, cùng lắm là coi movie thôi^^ Để nghe thử Daremo Shiranai xem sao. À, bạn biết hết các bài solo của Ohno không? trong nhóm là mình thích nghe phần solo của Ohno nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2014 17:41:16 | Xem tất
cuopbienmap gửi lúc 16-8-2014 10:34 AM
Dạo này kites nó hơi bị lỗi ý ^^
Phim thì gần đây mình không thích coi drama lắm, t ...

Mình có gần hết đó. Mà mới bị hư cái ổ cứng rồi đau khổ quá.
Giờ toàn tiếng nhật lung tung beng. Chả biết bài nào là bài nào + ko biết ai là ai luôn.

Ohno thì hát hay + nhảy đẹp nhất nhóm rồi còn gì. Đang coi Hit the floor với Two của ổng nè hihi. Giờ chỉ nhớ vài bài mà mình thích nên hay tua đi  tua lại. Bài Rain - 1 trong những bài đầu tiên mình nghe - cũng hay hix hix.

Mình thấy performance của ổng trong concert là đẹp nhất. Mặc dù mình bias Nino nhưng mà Nino nhìn dơ quá đi, mồ hôi nhễ nhại. Còn 3 ông còn lại thì mình hok iu thích giọng hát roài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2014 18:07:43 | Xem tất
ppbb gửi lúc 16-8-2014 05:41 PM
Mình có gần hết đó. Mà mới bị hư cái ổ cứng rồi đau khổ quá.
Giờ toàn tiếng n ...

Mình cũng coi vài concert của nhóm, thì đúng là thích perf của Ohno thôi từ âm nhạc đến vũ đạo còn các anh còn lại thì ko phải lúc nào cũng có bài hay, haha. Nhiều khi khá là mắc cười nữa chứ. Nino có vẻ sức khỏe khá kém nhỉ, thấy biểu diễn có vẻ mệt nhanh hơn các thành viên còn lại

Bình luận

Nhắc bài mắc cười là mình nhớ bài Taboo của Sho. Lần nào mình cũng cười như điên. Đợt sn Sho mí ông kia còn mắc miniskirt cho bài đó nữa haha. Quá phô luôn  Đăng lúc 16-8-2014 06:54 PM
Ừ. Được cái dữ + keo là hok ai bằng. Chứ còn íu xìu luôn. Bụng gập được chục cái là lè lưỡi hok chịu nổi rồi.  Đăng lúc 16-8-2014 06:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2014 19:33:31 | Xem tất
Lần đầu tiên vào Arashi box này. Thấy hình mag của mấy chú nhiều quá nên cũng ham hố
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2015 19:17:49 | Xem tất
Sakurai Sho đóng vai Yoshimoto Kouya trong Kazoku Game , coi xong phim này mình chuyển sang kết anh này lun )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2015 19:21:12 | Xem tất

arashi kawaii desu nee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2016 02:04:36 | Xem tất
Ôi đi đến đâu cũng phải lần mò ra địa chỉ của mấy lão Bão Bùng nhà mình để phủi bụi
Nhà các anh vắng quá, bụi bay mù mịt, khu vực J-zone sao mà ảm đạm...nhưng chẳng sao hết, các Arashians vẫn luôn âm thầm theo dõi và ủng hộ các anh

From "fan gơ mù quáng" with love <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách