Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1949|Trả lời: 10
Thu gọn cột thông tin

"Assassination" vượt mốc 12 triệu lượt xem, trở thành phim đứng thứ 6 mọi thời đại, đoàn làm phim tung ảnh kỷ niệm

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-9-2015 14:22:03 | Xem tất |Chế độ đọc

Nhân dịp phim điện ảnh "Assassination" trở thành phim đứng thứ 6 trong top những phim có lượt xem cao nhất, đoàn làm phim đã tung một tấm ảnh chưa từng công bố của các diễn viên trong phim.

Vào ngày 3/9, phim đã cán mốc 12,322,320 lượt xem, trở thành phim có lượt xem đứng thứ 6 mọi thời đại. Đoàn làm phim đã tung một tấm ảnh kỷ niệm của các diễn viên trong phim.

Trong ảnh là những diễn viên chính cùng tụ họp lại ở một chỗ. Đặc biệt, những diễn viên vào vai chính phủ thân Nhật và các diễn viên đóng vai lính Quân Độc lập đều trông rất tình cảm và ấm áp cùng nhau.

"Assassination" lấy bối cảnh năm 1933 ở Thượng Hải và Kyeongseong, nói về nhóm lính quân độc lập nhận nhiệm vụ ám sát những đại diện cấp cao của chính phủ thân Nhật.

Tài chỉ đạo tài tình của đạo diễn Choi Dong Hoon, cùng với những diễn viên với diễn xuất xuất sắc như Ha Jung Woo, Lee Jung Jae, Jo Jin Woong, Oh Dal Soo, Lee Kyung Young, Jeon Ji Hyun, Choi Deok Moon v.v là những yếu tố giúp phim trở thành cú hit phòng vé hè năm nay.

"Assassination" hiện đang bước vào tuần thứ 7 công chiếu nhưng vẫn không mất đi sức hút ban đầu của nó.

cre
trans : [email protected]

PR xíu. Bạn nào yêu thích Ha Jung Woo có thể vào page này với bọn tớ cho vui nhé :"> ~~> Ha Jung Woo Vietnam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 15:55:21 | Xem tất
Cuối cùng thì phim cũng cán mốc 12 triệu rồi
Cơ mà sao tung có mỗi 1 pic hình thôi vậy :'(
Trong ảnh ai nhìn cũng ngầu hết Nhất là Mợ chảnh với chú Ha

Thích chú Ha Jung Woo lâu rồi, mà ko thấy fanpage trên FB. Cảm ơn bạn nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 16:47:36 | Xem tất
người nào nhìn cũng ngầu hết mong là phim sẽ tiến xa hơn nữa nhân đây mọi người cũng ủng hộ page anh Ha Jung Woo nhé anh ấy quả thật là một dv rất là tài năng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 17:32:22 | Xem tất
Gần đây phim này đang hot quá
Liên tục thây stin update lượng lượt xem tới rạp
Không đoán được con số cuối cùng là bao nhiêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 18:03:10 | Xem tất
phim này nổi quá, đang hóng phim sẽ chiếu sớm ở việt nam mà chẳng biết bao giờ có nữa, công nhận là ha jung woo mấy năm nay đống phim phim nào hit phi đó

Bình luận

Phim đã khởi chiếu ở VN vào ngày 21/8.  Đăng lúc 3-9-2015 06:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 18:08:43 | Xem tất
Trời ạ, lại tăng nữa rồi, thứ 9 đã lên thứ 6, công chiếu cả tháng rưỡi rồi mà vẫn hot, hội tụ toàn sao bảo chứng phòng vé lại thêm kịch bản gay cấn lôi cuốn nữa chứ, muốn xem phim quá trời luôn, khi nào mới có sub để xem đây, hic hic.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 19:00:37 | Xem tất
Veteran cũng hơn 11 triệu lượt xem rồi
quả thật là con cưng của CJ có khác
có lợi thế hơn Assasination nhiều
thôi kệ phim nào cũng hay cả
p/s đã like fage ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 19:37:05 | Xem tất
Mới mấy hôm trước đứng thứ 10 giờ đã vươn
lên đứng thứ 6 rồi
Quả là tuyệt vời
Có mợ Chảnh có khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 20:19:50 | Xem tất
người ta đã coi tới 12 triệu lượt nhưng tớ chưa biết phim nó thế nào để cũng vote thêm một phiếu.
thôi thì chờ khi nào chiếu ở VN vậy.
cảm ơn bạn đưa tinh

Bình luận

Phim đã chiếu tại VN nha bạn.  Đăng lúc 3-9-2015 08:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2015 00:42:35 | Xem tất
Vô cùng đau lòng vì phim này. Ban đầu CGV bảo 14/8 công chiếu, cuối cùng 21/8 mới chiếu ở HN. Cái tuần đó mình lại có việc bận nên nghĩ là để đến tuần sau đi xem, đến tuần sau (tức là mới 7 ngày sau đó) thì phim đã hết chiếu

Chán ơi là chán, muốn xem phim này vô cùng mà lỡ mất cơ hội Giờ ko biết bao giờ mới xem đc đây

Bình luận

Hic mình cũng biết là cái CGV ấy còn chiếu nhưng nó ở xa quá, mình ko đi đc :(  Đăng lúc 4-9-2015 12:12 PM
Phim vẫn còn chiếu đó bạn nhưng còn ở mỗi CGV Hồ Gươm Plaza mà cũng chỉ có mỗi 2 suất chiếu trong ngày vào giờ hẻo lánh P/S: mình cũng chưa kịp xem :(  Đăng lúc 4-9-2015 09:40 AM
Nhanh gỡ thế hả cậu @______@ TPHCM vào tuần công chiếu thứ 3 rồi này.  Đăng lúc 4-9-2015 09:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách