Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1340|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Assassination" đạt 9 triệu lượt xem, các diễn viên gửi lời cảm ơn bằng chữ viết tay đến khán giả

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nhân dịp phim điện ảnh "Assassination" đạt 9 triệu lượt xem, các diễn viên của phim đã gửi lời cảm ơn đến khán giả.

Phim điện ảnh "Assassination" (đạo diễn Choi Dong Hoon) hiện đang là phim Hàn Quốc có tổng số lượt xem cao nhất năm nay. Sau 20 ngày công chiếu, phim đã cán mốc 9 triệu lượt xem. Nhân dịp này, các diễn viên của phim là Lee Jung Jae, Ha Jung Woo, Jo Jin Woong, Lee Kyung Young, Choi Deok Moon, Kim Hae Sook, Park Byung EunHeo Ji Won đã gửi lời cảm ơn đến khán giả với chính chữ viết tay của mình.

"Assassination" lấy bối cảnh năm 1933 ở Thượng Hải và Kyungseong, với các diễn viên chính là Jeon Ji Hyun, Lee Jung Jae, Ha Jung Woo, Jo Jin Woong, Choi Deok Moon.  Phim khởi chiếu vào ngày 22/7 vừa qua, sau 20 ngày công chiếu, phim đạt 9 triệu lượt xem vào sáng ngày 10/8.

Trước khi công chiếu, "Assassination" là phim có lượt đặt vé trước cao nhất trong số các phim điện ảnh Hàn Quốc năm 2015. Sau đó, phim ghi nhận kỷ lục phim có lượt xem ngày đầu tiên cao nhất, phim đạt 1 triệu lượt xem nhanh nhất so với các phim Hàn Quốc khác ra mắt năm 2015.

Sau khi phim đạt 5 triệu lượt xem, Jeon Ji Hyun đã gửi lời cảm ơn thông qua một video clip, và sau khi phim đạt 9 triệu lượt xem, các diễn viên đã gửi những tấm ảnh của bản thân kèm lời cảm ơn cho khán giả.

cre
trans : [email protected]

Lần đầu tiên mình thấy một dàn cast mà chữ viết tay của ai cũng đẹp kinh hồn, nhất là Park Byung Eun @___@.
Và đừng quên ngày thứ sáu tuần này, ngày 14/8 này phim sẽ được công chiếu ở Việt Nam nhé !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-8-2015 22:36:37 | Chỉ xem của tác giả
bác Lee Kyung Young kute nhất hình luôn
thứ 6 là được coi bom tấn Hàn Quốc rồi
chắc chắn hay hơn cái FF mới coi vạn lần

Bình luận

Phim đó ở Hàn bị chê tơi tả, sang VN không biết sao được tung hô ác liệt =))  Đăng lúc 11-8-2015 08:52 PM
cái phim lo lem coi cũng hay lắm nhưng mà để bác lee tèo hơi buồn chút :))  Đăng lúc 11-8-2015 08:13 PM
Mới tuần trước vừa ra rạp xem phim của ông Lee, tuần này lại được gặp tiếp rồi. Cảm động lắm :'(.  Đăng lúc 11-8-2015 12:52 PM
mong tới t6 quá :))  Đăng lúc 11-8-2015 11:01 AM
Đẹp hơn hẳn rồi đấy b :">  Đăng lúc 11-8-2015 09:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-8-2015 22:37:15 | Chỉ xem của tác giả
mới hôm trước lên mức 8 triệu, đã thấy khủng lắm rồi, được 2-3 hôm lại lên 9 triệu lượt thế này
chắc là Ám sát sẽ lên đến 10 triệu lượt xem rất sớm thôi
dàn cast viết tay cám ơn khán giả nữa chứ
cám ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-8-2015 00:44:26 | Chỉ xem của tác giả
Toàn những diễn viên tên tuổi không à
Có Mợ chảnh nữa view quá cao luôn
Hóng phim quá !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-8-2015 03:06:42 | Chỉ xem của tác giả
kinh nhỉ , movie " Assasination " đạt được 9 triệu
người xem chỉ trong 20 ngày công chiếu , đây là
phim chiếu rạp , đạt được số lượng người đi xem
nhiều nhất trong năm 2015 , không biết phim có
hay không ?  Nhìn dàn diễn viên nổi tiếng , gửi lời
cám ơn bằng chữ viết tay đến khán giả là biết phim
phải đặc biệt lắm ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-8-2015 06:49:30 | Chỉ xem của tác giả
Lượt xem ngày càng tăng dần tới con số khổng lồ
Sắp 10 triệu tới nơi rồi
Càng ham muốn xem nó ra làm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-8-2015 07:36:55 | Chỉ xem của tác giả
9 triệu má ơi 10 triệu sẽ là 1 ngày ko xa
Sao chú Ha ko ký cho cháu xem với
Chúc mừng dàn cast nha!

Bình luận

Ông Ha là tấm chỉ có tờ giấy chứ không thấy người đó bạn.  Đăng lúc 11-8-2015 09:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-8-2015 17:32:36 | Chỉ xem của tác giả
9 triệu rồi, 10 triệu thẳng tiến thôi, đây dự sẽ là bộ phim điện ảnh Hàn hot nhất năm, mình cũng muốn xem phim quá. Đọc news thấy bảo 14/8 công chiếu ở Việt Nam mà lại là ngày sinh nhật mình, ko biết có tự thưởng mình cái vé đi xem phim ko đây, he he.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách