Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Megaton89
Thu gọn cột thông tin

(APAN) Song Joong Ki, Lee Jong Suk, Jo Jing Woong, Kim Rae Won đối đầu nhau ở hạng mục "Nam diễn viên xuất sắc nhất"/ Phản ứng từ netizen

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-9-2016 18:58:36 | Xem tất
Mị không chọn ai mà vơ hết mấy anh luôn được không? Ai cũng thành công vang dội và rating đạt mức khủng cao. Cá nhân thì nghĩ SJK nổi tiếng và có nhiều giải thưởng vang danh nên dễ dàng chiến thắng, nhưng nếu thế thì không công bằng với những người còn lại. VÌ DOTS chiếu trước nên hiệu ứng lan rộng quá mạnh mẽ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 20:28:24 | Xem tất
Nhìn dàn ứng cử viên quả thật chất lượng và khó chọn quá, vì ai cũng thể hiện xuất sắc nhân vật của mình cả, cảm ơn bạn trans tin nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 21:28:43 Từ di động | Xem tất
chắc là a Ki hoặc bác Woong roài^^ cá nhân mình thích dots nh ai nhận đc giải cũng đều vui cả. Toàn oppa mình thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 23:26:25 | Xem tất
Nhìn danh sách này thì thấy ai cũng xứng đáng với giải thưởng thôi.
Tất cả đều là những diễn viên tài giỏi, thích chú JJW cơ mà tiếc là chưa coi Signal nên không rõ phim này như nào nữa. Hy vọng người được giải thưởng sẽ làm hài lòng tất cả mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 23:45:18 | Xem tất
Vote cho kim rae won trong Doctor!!! Anh diễn như không diễn! Thanks ban trans tin !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 23:47:01 | Xem tất
Vote cho kim rae won trong Doctor!!! Anh diễn như không diễn! Thanks ban trans tin !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 07:58:22 | Xem tất
Hic, toàn là những ứng viên xuất sắc.
Tất cả đều là những diễn viên tui thích của những bộ phim tui yêu mà
Dù ai chiến thắng thì cũng chúc mừng tất cả.
Tks bạn dịch nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 08:10:53 | Xem tất
Thanks bạn dịch bài! ^^

Coi có 2 phêm DOTS với Doctors thoai :"3 Giữa Song Jong Ki và Kim Rae Won thì chọn anh Won Cơ mà nghe nói chú Jo Jin Woong trong Signal siêu đỉnh

Cơ bản là không care mấy cái award này lắm Một người luồn lách vote trăm ngàn lần cũng được nên cái vote bị mất giá quá Fandom lớn thì thắng hơi bị dễ rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 11:29:23 | Xem tất
toàn phim hot, các nam diễn viên diễn hay, chọn hơi khó, vote cho Song Joong Ki và Lee Young Suk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 15:01:32 Từ di động | Xem tất
thiệt khó lựa chọn cho cả khán giả lẫn BGK
4 anh zai đến từ 4 bộ phim của 4 nhà đài đỉnh nhất năm nay
ai đc. giải t cũg mừng nhưg cũg thấy tiếc cho 3 ng còn lại bởi ai cũg xứg đáng
K năm nào mà t thấy đề cử khó lựa chọn như năm nay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách