Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Megaton89
Thu gọn cột thông tin

(APAN) Song Joong Ki, Lee Jong Suk, Jo Jing Woong, Kim Rae Won đối đầu nhau ở hạng mục "Nam diễn viên xuất sắc nhất"/ Phản ứng từ netizen

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-9-2016 10:57:12 | Xem tất
Cầu mong cho anh SJK được giải
Năm nay có nhiều phim hay quá, nhưng Hậu duệ vẫn là phim yêu thích nhất của mình
Mong cho couple Song-Song được Best Couple luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 11:29:34 | Xem tất
Vì Signal mình chưa coi nên không dám đưa ra ý kiến về diễn xuất.
Nhưng ba diễn viên còn lại mình có xu hướng nghiêng về bạn Ki, vai diễn của bạn ấy  trong DOTS không phải vai dễ diễn xuất mà.
Không phải phim tình cảm nhẹ nhàng lãng mạn là dễ làm đâu, diễn sao cho không quá lố mới khó ấy.
Thôi dù sao cũng cho Ki 1 phiếu.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 11:57:36 | Xem tất
Đã xem 3 phim trong 4 bộ trên (trừ Doctors)
Xét về diễn xuất thì vote cho chú JJW
Còn xét về độ phổ biến thì khó lọt khỏi tay SJK
Mà mình thì mê LJS
ahuhu
thiệt là khó quá đi (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 12:05:03 | Xem tất
Đúng là cái danh sách đề cử này làm khó người thái quá mà, ai cũng giỏi giang, ai cũng xuất sắc cả.
Nếu xét về độ phổ biến thì Song Jong Ki vô đối rồi, nhìn con rết nhà Dots vượt trội thế cơ mà. Có điều lại cực ấn tượng với Jo Jing Woong. Thôi thì 1 vote cho Chú Jo nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 12:14:28 | Xem tất
hạng mục này cạnh tranh gắt gao đây, ko thể đoán trước đc kết quả mà @@ nếu so độ ảnh hưởng đến quốc tế có lẽ là SJK rồi, còn so diễn xuất thì vẫn còn chưa biết đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 12:23:53 | Xem tất
Thật là căng quá và khó mà đoàn được ai sẽ đoạt giải
vì giải nằm trong tay BTC có thể cũng bị ảnh hướng 1 số vấn đề , chuyện muôn thu7o3 của các buổi trao giải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 12:50:47 Từ di động | Xem tất
Toàn phim hay thôi ko bik lựa chọn phim nào cả. Nhưng dv nam xuất sắc nhất vẫn hy vọng chú già Jo Jin Woong đoạt giải quá. Vẫn ko thể  quên được hình ảnh chú cảnh sát  Lee jae Han.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 14:05:45 | Xem tất
Một đứa mấy năm nay không xem phim Hàn như mình (hồi này mới quay lại vì K2 có bạn Yoong nhà mình đóng) nên không dám nhận xét gì về nội dung, nhân vật hay diễn viên cả. Nhưng mình cũng hay đọc tin thì biết đây đều là những bộ phim hot của năm nay nên chắc 1 trong 4 người ai được giải thì mọi người cũng đều sẽ vui và chúc mừng. Hy vọng kết quả giải thưởng sẽ không làm mọi người thất vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 15:15:15 | Xem tất
Zịt trong danh sách này thấy sao meo quá!
Vẫn thích vai diễn của Zịt trong W hơn Yoo Shi Jin của Ki trong Hậu Duệ Mặt Trời.
Thôi thì không hi vọng nhiều.
Tình yêu của tôi đã đặt vào couple JoongJoo cũng khá nhiều đấy, vote bên đó không biết ra sao đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 18:51:10 Từ di động | Xem tất
Dù sau DOTS cũng thích W lắm, nhưng nói về diễn xuất thì couple DOTS và Song Jong Ki vẫn là nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách