Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Megaton89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(APAN) Song Joong Ki, Lee Jong Suk, Jo Jing Woong, Kim Rae Won đối đầu nhau ở hạng mục "Nam diễn viên xuất sắc nhất"/ Phản ứng từ netizen

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 27-9-2016 21:50:47 | Chỉ xem của tác giả
Nghe bảo signal là đối thủ rất đáng quan ngại đây
thấy đề cử nam nữ diên viên xuất sắc có signal cũng lo
thôi hy vọng dots ko vuột giải couple, thêm couple gấu và gâu dc nam nữ diễn viên mới
cuối tuần thôi là thấy zai xinh gái đẹp lượn thảm đỏ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-9-2016 22:21:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Có 2 giải quan trọng cho diễn viên là Grand prize (Daesang) với Top excellence. 2 giải khác ít sức nặng hơn là Excellence và Popular. Ngoài ra có phim rất hay nhưng trượt 2 giải danh giá của diễn viên, chỉ đậu giải biên kịch (vd Punch) hoặc đạo diễn (vd Man from the star) hoặc giải Excellence, Popular. Mặt khác, để đa dạng hóa cơ hội, có những diễn viên được khẳng định ở lễ trao giải khác rồi thì nó sẽ ko ưu tiên xem xét đề cử hay trao giải nữa, vd như trường hợp của Jun Ji Hyun đã đạt Daesang tại Baeksang thì APAN ko trao bất cứ giải gì cho cô ấy, năm nay chính là trường hợp của Yoo Ah In - cái này phổ biến khi diễn viên thuộc trường phái mạnh về mảng movie hơn. Cũng có khi theo trào lưu, như các lễ trao giải về phim truyền hình thường có kết quả gần giống nhau, như trường hợp của Kim Soo Hyun với Producers.

Tính phổ biến/nổi tiếng hay tính kinh nghiệm của diễn viên sẽ được ưu tiên ở APAN? Năm ngoái Daesang tại giải này là Kim Soo Hyun của Producers, nhưng các phim mạnh trước đó của cậu là Moon Sun và Star Man thì cậu ko có giải danh giá, có thể xem Producers như một sự khẳng định muộn, nó ko chỉ là đánh giá riêng cho 1 phim mà là đến lúc hợp lý trao giải cho quá trình nhiều năm đóng phim của Kim Soo Hyun. Như vậy xem ra, Song Jong Ki hoặc Lee Jong Suk có khả năng giành giải Daesang/Top excellence cao nhất, Signal có khả năng cao giành giải biên kịch và trắng tay cho Jo Jin Woong một lần nữa, Doctors thì hơi lép vế một chút so với 3 phim kia. Chỉ có 2 giải danh giá nên sẽ có người lọt ra ngoài và cả người ko được giải nào hết, vd như Daesang cho Suk, Top excellence cho Woong và Popular cho Ki; hoặc vd Daesang cho Ki, Top excellence cho Rae Won, Popular/Hallyu Star/Best dressed cho Suk; hoặc Daesang cho Ki, Top excellence cho Suk, Woong và Rae Won trắng tay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-9-2016 22:29:58 | Chỉ xem của tác giả
đúng là toàn những diên viên nổi tiếng ^^
thấy mỗi phim đều có cái hay riêng nên khó có thể biết được ai sẽ chiến thắng
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-9-2016 22:40:05 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem cả 3 phim và khẳng định luôn Jo Jin Woong ko thắng vai này thì sai lầm, quá sai lầm.
Mà sao xét cả phim Moonlight nữa mà ko có em Park Bo Geum. Cá nhân mình thấy em diễn rất xuất sắc, từ ánh nhìn, biểu cảm thể hiện. Nói ko woa chứ sau diễn xuất của Ji Sung trong Kill me Heal me, mình mới thấy đc 1 diễn viên gây ấn tượng về diễn xuất mạnh đến vậy

Bình luận

Nhiều khi nghĩ vậy mà trao giải ra thì trời ơi đất hỡi. Giống KRW năm ngoái , ai cũng mười mươi là đc Daesang rồi , cuối củng còn lọt ra ngoài top :))  Đăng lúc 28-9-2016 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 28-9-2016 01:06:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình ủng Kim Rae Won (SBS 'Doctors') và Jo Jin Woong (tvN 'Signal'), tại vì 2 anh cực kỳ man mà là diễn viên kinh nghiệm lâu năm nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 28-9-2016 03:09:35 | Chỉ xem của tác giả
Giữa bốn diễn viên này , phải chọn ra một để trao giải
diễn viên xuất sắc nhất cho giải " Apan " năm nay khó
à nhen , vì ai cũng diễn vai trò của mình rất xuất sắc và
họ đều là những diễn viên giỏi , ai sẽ được nhỉ ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 28-9-2016 07:34:29 | Chỉ xem của tác giả
Top excellent này toàn mấy anh diễn tốt, khá cạnh tranh

nhưng chắc chú Joo Jin Wong nhận giải sẽ hợp lý nhất, được ung hộ nhất

vai Lee Jae Han của chú, lẫn Signal ko chê vào đâu dc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 28-9-2016 08:29:50 | Chỉ xem của tác giả
Toàn những đối thủ nặng ký k à. Mình thích cả 4 anh luôn biết sao giờ. Thôi thì anh nào đạt giải cũng vui.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 28-9-2016 09:28:01 | Chỉ xem của tác giả
ui trời ơi, cả 4 phim mình đều xem hết rồi, cả top 4 thấy ai cũng xuất sắc hết
phim nào cũng là phim hot của đài đó
ko biết giải này ngta chọn theo tiêu chí nào nhĩ
trong 4 phim thì mình thích phim Sign nhất, hồi hợp gay cấn mới là gu của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 28-9-2016 10:43:31 | Chỉ xem của tác giả
Về độ phủ sóng thì là Song Joong Ki, nhưng về diễn xuất thì chú Jo Jin Woong nên đc
Còn theo mình nghĩ vai diễn của Kim Rae Won trong Doctors ko quá xuất sắc, nếu như Punch chiếu năm nay thì KRW vs JJW sẽ là một 9 một 10
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách