Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Megaton89
Thu gọn cột thông tin

(APAN) Song Joong Ki, Lee Jong Suk, Jo Jing Woong, Kim Rae Won đối đầu nhau ở hạng mục "Nam diễn viên xuất sắc nhất"/ Phản ứng từ netizen

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-9-2016 19:41:07 | Xem tất
nhìn dàn diễn viên ai mình cũng thích, mình cũng xem hết mấy bộ này luôn rồi.
thực sự thì về diễn xuất thì chú Jo có vẻ nhỉnh hơn hẳn, diễn rất có chiều sâu, xem film bị cuốn hút như film điện ảnh luôn.
các anh còn lại thì film có độ nổi hơn, phổ biến hơn có lẽ do được chiếu trên đài quốc gia nên vậy.
mình thì mong, giải về diễn xuất thì nên trao cho diễn viên có năng lực thực sư, để các thế hệ tiếp theo noi theo không ngừng học hỏi và nâng cao diễn xuất, chứ cứ thấy bạn đẹp, bạn nổi tiếng, có nhiều fan mà trao giải, thì thật không công bằng và cũng không khuyến khích các bạn hoàn thiện kỹ năng diễn xuất của mình.
a, thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 19:49:33 Từ di động | Xem tất
Thấy ai cũng xứng đáng hết ) Đối thủ nặng ký nhất là Song Joong Ki. Ảnh nổi quá trời luôn. Dù vậy vẫn mog Jong Suk thắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 20:02:35 | Xem tất
thấy cái giải APAN này lại nhơ 1 thời cuồn loạn với I Hear Your Voice, đã vậy lúc kết thúc phim xong là bà Bô già thông báo kết hôn nữa chớ, dc cái tới giải này bà Bô già zới bẹn Vịt tay trong tay đi thảm đỏ, lúc đó hú hét rầm trời luôn. Mong năm nay điều đó lặp lại với couple Doctors của tui, dù rằng nó hơi mong manh (mấy cặp kia mạnh quá). Năm nay mong ông Won ẳm giải, bù cho năm trước đóng Punch quá xuất xắc mà không dc giải nào. Hong Hong Hong fightingggggggg.

Bình luận

Hình như Punch ông ý có đoạt giải diễn viên xuất sắc do PD bình chọn mà, nhưng hôm đó bận không đến nhận giải. Để tui tìm lại clip  Đăng lúc 27-9-2016 10:33 PM
hahah nhắc tới Punch :))  Đăng lúc 27-9-2016 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 20:03:46 | Xem tất
Kim Rae Won !!!! Kim Rae Won ạ !!!!
E chỉ là một đứa cuồng Doctors )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 20:16:46 | Xem tất
Phát hiện trừ Signal ra thì 3 phim còn lại đều dính dáng đến bác sĩ )

Chưa gì đã thấy K-net bóng gió rồi lol ~

Mong các bác chuyên gia sẽ có quyết định sáng suốt và hợp tình hợp lý nhất để không có tranh cãi nảy lửa như hồi Baeksang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 20:17:17 | Xem tất
Ai cũng xuất sắc và xứng đáng cả, mỗi người đều có thế mạnh riêng. Có thể chú Jo Jin Woong nhỉnh hơn chút về diễn xuất vì chú gây ấn tượng nhờ hóa thân chứ k phải ngoại hình mặc dù mấy người còn lại cũng rất giỏi.
Nhưng ai mà biết đc điều gì cũng có thể xảy ra. Chờ kết quả vậy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 20:25:44 | Xem tất
Mình mới chỉ xem 3 phim, chưa xem Doctors nên không biết phải nhận xét Kim Rae Won thế nào. Nhưng mà chú Jo Jin Woong không đùa được đâu, xem Signal gay gấn từng giây luôn. Song Joong Ki thì đẹp trai và diễn cũng ngọt nữa. Và cuối cùng thì mình là fan của Vịt .
Cá nhân mình cũng thấy lầu 5 ám chỉ SJK Mong Vịt ôm giải nhưng mà khó khăn quớ, đành quay sang vote cho giải couple thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 20:32:03 | Xem tất
Khó chọn rồi, mình thích tất cả các bạn ấy luôn. Bây giờ sao đây ? ai thắng cũng đều vui cả nhưng người thắng cuộc phải có một bình luận rõ ràng tại sao lại thắng nha !
cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 20:38:04 | Xem tất
ai cũng đều xuất sắc cả, thích hết...

nhưng mà thấy tình hình thì giải này khó lọt khỏi tay hậu duệ mặt trời rồi...^^

tks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 21:50:14 | Xem tất
Signal là phim đc đánh giá chuyên môn cao nhất nên mình nghĩ Signal sẽ đoạt đc nhiều giải
Nhưng mà mình không rõ cách hoạt động của APAN lắm nên nếu giải này thị trường thì khả năng cao là DOTS ăn chắc giải hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách