Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4354|Trả lời: 57
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(APAN) Song Joong Ki, Lee Jong Suk, Jo Jing Woong, Kim Rae Won đối đầu nhau ở hạng mục "Nam diễn viên xuất sắc nhất"/ Phản ứng từ netizen

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Các đề cử giải thưởng APAN Star Awards năm 2016 đã được tiết lộ, và như dự đoán những bộ phim hot rầm rộ trong năm nay sẽ có sự cạnh tranh khốc liệt.

Giải thưởng APAN được tổ chức lần đầu tiên vào năm 2012, và cho đến năm nay, danh sách 63 bộ phim truyền hình được phát sóng từ giai đoạn tháng 9 năm 2015 tới tháng Chín năm 2016 sẽ được xem xét và đề cử ở lễ trao giải này, bao gồm các tác phẩm như  “Descendants of the Sun,” “Reply 1988,” “Another Oh Hae Young,” “W,” “Doctors,” “Uncontrollably Fond,” “Moonlight Drawn by Clouds,” và nhiều hơn nữa.

Trong đó hạng mục đề cử "Top Excellence Award" ("Nam diễn viên xuất sắc nhất") đang nhận được nhiều quan tâm bởi sự cạnh tranh từ các diễn viên nổi tiếng.

Top Excellence Award

Kim Rae Won (SBS 'Doctors')
Song Joong Ki (KBS 2TV 'Descendants of the Sun')
Lee Jong Suk (MBC 'W')
Jo Jin Woong (tvN 'Signal')

PHẢN ỨNG TỪ NETIZEN

Xports News - Naver: Song Joong Ki vs Lee Jong Suk vs Jo Jing Woong vs Kim Rae Won, Lễ trao giải APAN, trận chiến của các diễn viên

1. [3192, -73] Wow đều là những ứng cử viên rất xuất sắc ㄷㄷ

2. [2935, -248] Jo Jin Woong trong 'Signal' là không thể quên. Thám tử Lee Jae Han ㅜㅠ

3. [2060, -64] Mọi người đều rất xuất sắc, tất cả đều là diễn viên yêu thích của tôi ㅠㅠ

4. [1967, -69] Tất cả họ đều nổi bật và ai cũng xứng đáng để giành chiến thắng. Vì thế năm nay có quá nhiều bộ phim daebak ㅎㅎ Với tư cách là người xem thì tôi rất hạnh phúc

5. [1835, -138] Chúng tôi hy vọng rằng giải thưởng sẽ được trao dựa trên kỹ năng diễn xuất và không phải dựa trên độ phổ biến

6. [577, -74] Đây là Daesang từ mỗi đài truyền hình: SBS - Kim Rae Won, KBS - Song Joong Ki, MBC - Lee Jong Suk, tvN - Jo Jin Woong ㅠㅠㅠ Tôi thích cả 4 người và khó để biết ai sẽ là người chiến thắng cuối cùng .. Doctors, DOTS, W và Signal, tôi yêu hết mấy bộ phim này

7. [510, -58] Wow mục đề cử nam diễn viên xuất sắc nhất, Kim Rae Won, Song Joong Ki, Lee Jong Suk, Jo Jin Woong ㄷㄷ Tất cả họ đều xứng đáng để giành chiến thắng

8. [385, -35] Tôi hy vọng giải thưởng này sẽ được trao dựa trên kỹ năng diễn xuất

cr: naver, kkuljaem
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-9-2016 18:21:45 | Chỉ xem của tác giả
Trừ Signal thì mình đã xem hết mấy phim kia. Mà đúng là top 4 này khó chọn ra ai xuất sắc hơn vì mỗi người đều có điểm mạnh và điểm yếu riêng
Dù sao ai thắng thì cũng đều đáng chúc mừng
Mà cái top thứ 5 như ám chỉ Song Joongki ý. Cảm nhận cá nhân nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-9-2016 18:25:10 | Chỉ xem của tác giả
Jo Jin Woong trong 'Signal' được đánh giá cao  nhất về chuyên môn
Vì trong 'Signal' vai diễn có chiều sâu , diễn xuất nhiều , không có hường phấn như 3 ứng cử viên kia
xét về diễn xuất thì vai của chú nổi bật nhất
Về độ phổ biến thì Dos
Về độ hợp vai , hóa thân xuất sắc vào nhân vật thì Vịt
Nhưng cuối cùng ý kiến cá nhân  vẫn ủng hộ vịt nhất  nhé

Thanks bạn trans !

Bình luận

hợp lý ^^~  Đăng lúc 29-9-2016 12:41 AM
:D  Đăng lúc 27-9-2016 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-9-2016 18:26:55 | Chỉ xem của tác giả
Tui là fan Doctors và muốn RaeWon chiến thắng nhưng Jo Ji Woong trong Signal mới đỉnh.
Vote cho mr.Jo ,vai diễn HJH của RaeWon lần này quá dễ cho anh.
Cảm ơn bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-9-2016 18:37:28 | Chỉ xem của tác giả
Toàn đối thủ nặng kí !
Nhưng tui thấy đâu cứ phải là diễn vai vui tươi là chuyên môn không cao . Diễn cho ra vẻ dễ thương , vui nhộn mà không lố , tạo cảm giác tự nhiên cũng khó lắm chả đùa .
Thôi thì cứ âm thầm hi vọng cho người mình thích đoạt giải vậy !
Thanks bạn trans !

Bình luận

Hì hì, tuy nhìn nhận thực tế là thế nhưng tui vẫn ôm hy vọng mà :)))  Đăng lúc 27-9-2016 10:30 PM
Haha nhiều người nghĩ vậy lắm cậu ô, mình thì cứ hi vọng thoo  Đăng lúc 27-9-2016 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-9-2016 18:37:49 | Chỉ xem của tác giả
8. [385, -35] Tôi hy vọng giải thưởng này sẽ được trao dựa trên kỹ năng diễn xuất

bây giờ các giải thưởng cũng khó nói lắm, cũng khó chọn 1 trong 4 anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-9-2016 18:46:46 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù rất thích anh Song nhưng chính xác thì nặng kí nhất vẫn là chú  Jo Jing Woong @@ còn Suk với anh Kim thì cũng bình thường chờ kết quả xem sao
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-9-2016 19:05:15 | Chỉ xem của tác giả
Chắc là chú JinWoong thôi
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-9-2016 19:17:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Toàn phim hot
Mấy diễn viên hot
và có thực lực
nên cuộc đua nó cam go
ko kể bên nam diễn viên xuất sắc
mà bên nữ diễn viên cũng gay cấn nữa
năm nay có nhiều phim chất lượng hơn hẳn
nên lựa chọn cũng khó
p/s: vì là fan W nên mong cặp đôi JongJoo đoạt giải!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-9-2016 19:28:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới xem được có Signal thôi, nên mình nghĩ Jo Jin Woong mới là ứng cử viên nặng ký nhất hạng mục này.
Vì ảnh tới 90 ký lận .

Nói chứ thấy Ma Dong Seok bị đẩy xuống nam phụ là thấy có gì đó sai sai rồi =.=.

Bình luận

@nhm.ptr Đúng rồi bạn, năm nay ảnh đóng có 1 phim truyền hình à.  Đăng lúc 27-9-2016 09:53 PM
Like mạnh =)))))  Đăng lúc 27-9-2016 09:26 PM
có phải bạn nói phim 38 không?  Đăng lúc 27-9-2016 09:12 PM
ôi té ghế luôn rồi =)) nặng kí nhất =))  Đăng lúc 27-9-2016 08:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách