Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qing_shui
Thu gọn cột thông tin

"Anh hùng phong thần bảng" Trần Kiện Phong đẹp trai, Trương Hinh Dư đầy mê hoặc

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-2-2014 10:44:26 | Xem tất
Mình đang xem phim này trên youtube nè

Theo mình sau khi xem đc 10/50 thì có thì xem ko có thì cũng ko sao. Cảm thấy hơi chán, vì có Trần Kiện Phong nên mới xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2014 14:15:09 | Xem tất
Mình đang xem phim tới tập 12 trên Youtube nè.

Công nhận tạo hình của đa số nhân vật không ổn cho lắm ( trừ nam chính) nhưng nội dung coi rồi thấy cũng được, không đến nổi nào.

Khương Tử Nha văn võ song toàn, tướng mạo xuất chúng ( thậm chí khi biến thành ông lão đầu tóc bạc trắng   ) Vậy nên sẽ tiếp tục theo dõi    

Mọi người thử xem sao

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-3-2014 08:52:56 | Xem tất
serena-ng gửi lúc 28-2-2014 02:15 PM
Mình đang xem phim tới tập 12 trên Youtube nè.

Công nhận tạo hình của đa số nhân vật ...

Tớ xem hết cả bộ rồi. Thích nhất mấy cảnh tình cảm của cặp đôi Nha Đệ, nhưng ghét là cắt hết trơn rồi chả còn, cảnh gặp nhau trước kết hôn, cảnh động phóng, cảnh ghen tuông của chị ấy ... cắt hết. thật không thể hiểu nổi luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2014 12:13:26 | Xem tất
qing_shui gửi lúc 1-3-2014 08:52 AM
Tớ xem hết cả bộ rồi. Thích nhất mấy cảnh tình cảm của cặp đôi Nha Đệ, nhưng gh ...

Oh yeah, mình là đồng đạo đó Ai nói sao nói chứ thấy 2vc nhà đó vui , dễ thương. Phải chi k cắt hết mấy cảnh anh chị tình cảm thì còn  thik ác hơn bây giờ nhiều.Cái cảnh động phòng thấy có đoạn k cắt, dễ thương kinh. Tự nhiên cut hết của người ta làm gì không hiểu

Youtube thì mới tới tập 51 (no sub).Mấy trang TQ toàn dở hơi, chẳng coi đk, chán chết. Bạn coi trang nào vậy, chỉ mình với.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-3-2014 15:37:37 | Xem tất
serena-ng gửi lúc 1-3-2014 12:13 PM
Oh yeah, mình là đồng đạo đó  Ai nói sao nói chứ thấy 2vc nhà đó vui , dễ thư ...

Thì chỉ có đến 50 (bản DVD), 53 tập (bản của đài truyền hình hồ bắc, nhìn số tập nhiều nhưng cắt còn nhiều hơn ấy) thôi mà bạn. Tớ xem không sub mà, chỉ có mấy video clip hai anh chị được up lên thôi. Kết thúc theo kiểu mở để có thêm phần 2 ý mà. Dưới đây có mấy video clip về 2vc đó cậu có thể xem xem
Cảnh động phòng
http://v.youku.com/v_show/id_XNjczNjg4ODA4.html
Cảnh hôn này:
http://v.youku.com/v_show/id_XNjcyNzgxMDU2.html
Cảnh trước khi kết hôn của hai người
http://v.youku.com/v_show/id_XNj ... -1-97.3.1-2.1-1-1-0
Một số cảnh của hai người này
http://v.youku.com/v_show/id_XNjcxOTYwMzQw.html

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2014 08:35:14 | Xem tất
qing_shui gửi lúc 1-3-2014 03:37 PM
Thì chỉ có đến 50 (bản DVD), 53 tập (bản của đài truyền hình hồ bắc, nhìn số tập ...

Uhm, cắt nhiều quá làm cho mình đôi khi cũng không cảm được hết diễn biến câu chuyện, cũng mất hay đi một chút.
Kết thúc mở cho phần 2 nhưng lại khá đột ngột nên cũng bị ném đá ném gạch dữ dội lắm

Mình chỉ thắc mắc là phần 2 sẽ có bao nhiêu tập, vì đến 50 tập rồi chưa thấy động tĩnh phong thần gì hết. Không lẽ lại tập trung phong hết vào đoạn cuối ? Mà hiện giờ cũng chưa thấy có thông tin gì về việc lên sóng phần 2 đúng không bạn?

Thanks bạn về mấy cái clip , dễ thương .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2014 09:08:36 | Xem tất
hic phim này có sub không bạn?
trên mạng toàn bản thuyết minh xem chán quá đi!
thích phim này quá! nghe bảo hay lắm với cả dv đẹp quá à

Bình luận

Hình như toàn bảng thuyết minh thôi, chưa thấy sub  Đăng lúc 4-3-2014 01:40 PM
:( t cũng chưa tìm ra bản sub  Đăng lúc 3-3-2014 07:17 PM
Hình như không có bản sub đâu bạn, tớ xem bằng tiếng trung mà cũng không để ý  Đăng lúc 3-3-2014 02:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 3-3-2014 14:08:00 | Xem tất
serena-ng gửi lúc 3-3-2014 08:35 AM
Uhm, cắt nhiều quá làm cho mình đôi khi cũng không cảm được hết diễn biến câu chu ...

Phần 2 hiện vẫn đang trong quá trình chuẩn bị.
Phong thần thì không biết thế nào nhưng dân tình đồn thổi là phần 2 Khương Tử Nha sẽ yêu Đát Kỷ.
Thật bó tay với bác biên kịch luôn và nếu thật như thế thì Chiêu Đệ biết làm sao đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2014 17:56:41 | Xem tất
qing_shui gửi lúc 3-3-2014 02:08 PM
Phần 2 hiện vẫn đang trong quá trình chuẩn bị.
Phong thần thì không biết thế nào nh ...

Theo mình thấy chắc là gom hết lại phong thần 1 thể ở đoạn cuối phim thôi.

Gì mà yêu Đát Kỷ chứ. No, No. Chắc đó  là chiêu khó khăn thử thách tình yêu của cặp Nha Đệ thôi bạn ơi. Cứ vững tin đi
À, mà có quay tiếp chỉ mong đạo diễn, biên kịch, phục trang đoái hoài  cho Chiêu Đệ một xíu. Phần 1 thì bỏ qua, nhưng Phần 2 phải đi giữ chồng mà. Phải đẹp lên mới lôi ông chồng về, cạnh tranh được với Đát Kỷ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2014 18:18:23 | Xem tất
Màu mè quá cơ !
Mà cái chị nhân vật chính hình như là hơi giống Lý Nhã Kì hay sao ây nhể !Đẹp thì có đẹp nhưng mị hoặc thì chưa thấy rõ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách