Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4516|Trả lời: 31
Thu gọn cột thông tin

"Ai mới là Suzy thật sự?" Suzy - Tượng sáp "Cuộc gặp gỡ thần kỳ"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-9-2016 19:13:59 | Xem tất |Chế độ đọc

Ngày 13/09, Suzy đã không giấu được sự ngạc nhiên khi tham dự lễ ra mắt tượng sáp của mình tại bảo tàng Madame Tussuads, Hồng Kông.

Từ mái tóc xoăn gợn sóng, chiếc đầm trắng tinh cho đến đôi giày vàng lấp lánh đều giống nhau như chị em sinh đôi.

Suzy đã bày tỏ cảm xúc của mình : " Tôi không nghĩ rằng tượng sáp sẽ giống mình đến như vậy.Thật sự tôi rất ngạc nhiên.". Cô ấy cũng chụp hình cùng tượng sáp đã hoàn thành của mình, hơn ai hết Suzy vô cùng hạnh phúc.

"Tôi rất hạnh phúc khi là nữ diễn viên Hàn Quốc đầu tiên được làm tượng sáp ở đây.".Khi phát biểu cảm nghĩ cô cũng hết lời khen ngợi bàn tay nghệ thuật tinh xảo đến từng chi tiết của team chế tác.Đặc biệt, Suzy rất ngạc nhiên "Mắt và tóc thật sự rất giống."

Mặt khác,  Madame Tussuads là chuỗi bảo tàng tượng sáp danh tiếng thế giới trưng bày tượng sáp của rất nhiều diễn viên, ca sỹ, vận động viên thể thao nổi tiếng trên thế giới.

Bae Yong Joon, Kim Soo Hyun, 2PM Nick Khun, DBSK, Super Junior Choi Si Won, Lee Min Ho, Lee Jong Suk,  là những ngôi sao Hallyu có tượng sáp tại bảo tàng này.Suzy là sao nữ Hàn Quốc đầu tiên được dựng tượng sáp tại bảo tàng Madame Tussuads.

Cre : sport chosun
Dịch : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2016 19:16:55 | Xem tất
Y chang thật Suzy xinh xắn quá chừng luôn. Cuối cùng cũng k hoãn nữa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2016 19:24:05 | Xem tất
nhìn giống suzy thật đấy nhưng nhìn nó cứ đơ đơ làm sao áh hơi bị già nữa
mà chắc do tượng sáp nó là vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2016 19:26:54 | Xem tất
Trời ơi, tượng sáp này mới là tượng sáp chứ. Như thổi hồn vào bức tượng vậy.
Hồi trước có xem báo tượng sáp của anh Ngô Ngạn Tổ, cũng ở bảo tàng này thì phải, chẳng liên quan gì ạ.
Hình như còn mấy bức tượng nữa cũng bị lỗi May mà lần này tác giả có tâm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2016 20:03:17 | Xem tất
Thiệt chứ trước khi ra mắt, Sueweeties ai cũng lo lắng không biết tượng sáp của Su có giống không hay lại trở thành thảm họa như một số người khác. Nhưng may sao, nhìn vào bức tượng vẫn nhận ra Su, khá giống đến 70, 80% rùi. Su ah, chúc mừng em tìm được chị gái sinh đôi của mình nhá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2016 20:03:47 Từ di động | Xem tất
Tượng madame tussuads đa phần rất đẹp mà . Cơ mà của Suzy công nhận đẹp thiệt ý .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2016 20:05:11 | Xem tất
suzy đẹp quá xá đẹp luôn đó hời ơi làm việc chăm chỉ và thành công hơn nữa nha chị đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2016 20:06:31 Từ di động | Xem tất
Nhất Bae Suzy rồi cái gì cũng phải nhất với đầu tiên . Tượng còn đẹp bá cháy nữa . Nhìn tượng mấy sao châu Á trc thiệt ngàn chấm . Thank b dichh tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2016 20:09:11 Từ di động | Xem tất
Trước thấy tượng Kim Soohuyn rồi Nickun đúng là chán luôn . Ko ngờ tượng giống và đẹp y như Suzy ấy . Cảm ơn b dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2016 20:11:27 Từ di động | Xem tất
Tượng tất nhiên ko có nét tươi tắn r . Cơ mà công nhán nghệ nhân hẳn phải vừa giỏi vừa yêu mến Suzy nữa ms làm ra đc ntn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách