Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dalphe
Thu gọn cột thông tin

[ Actress ] Scarlett Johansson ~ Sexy Black Widow

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-5-2013 15:09:56 | Xem tất
wao nhìn scarlett Johansson quyến rũ quá đi thích nhất là nụ cười của cô ấy, cô ấy cười như đang tỏa nắng vậy. hihi
thank dalphe đã post ảnh  nha. hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 26-5-2013 18:07:09 | Xem tất

tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2013 23:20:29 | Xem tất

Vào tháng trước, đạo diễn phim The Spectacular Now là James Ponsoldt đã ký hợp đồng chỉ đạo bộ phim Rodham. Nội dung phim như sau: "Trong những diễn biến căn thẳng của vụ bê bối chính trị Watergate, ngôi sao mới nổi Hillary Rodham chính là luật sư trẻ nhất được chọn tham gia vào Ủy ban Hạ viện Hoa Kỳ đặc trách về Tư pháp để buộc tội Nixon, nhưng cô mau chóng nhận ra mình buộc phải lựa chọn giữa con đường đã được trải sẵn dẫn đến Tòa Bạch Ốc và tình cảm còn lấn cấn đối với Bill Clinton, bạn trai cũ hiện đang làm giáo viên luật ở Arkansas." Và bởi đóng vai một nhân vật nổi tiếng trong một bộ phim tâm lý là công thức chính để giành được giải Oscar, đây là một vai diễn dành cho một diễn viên hạng A.

Hôm nay, tờ Independent đưa tin bốn nữ diễn viên nổi tiếng là Jessica Chastain, Scarlett Johansson, Reese Witherspoon, và Amanda Seyfriend nổi lên như những ứng cử viên hàng đầu cho vai chính. Họ đều là những cái tên nổi bật nhất trong bất cứ danh sách nào của hầu hết các dự án. Ponsoldt đã phát biểu rằng "Họ đều là những nữ diễn viên tài năng. Chúng tôi rất may mắn vì có nhiều diễn viên tuyệt vời đến thế hào hứng với những vai diễn này. Chúng tôi đang ở vào một vị trí đáng mong muốn." Dĩ nhiên, một khi vai diễn này đã được tuyển, chúng ta sẽ có thể dự đoán được ai sẽ đóng vai Bill Clinton thời trai trẻ.

collider
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-5-2013 19:52:48 | Xem tất

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-6-2013 08:35:28 | Xem tất

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2013 23:13:32 | Xem tất
Chị này rõ ràng là diễn viên đẹp và sexy nhất ở hollywood giờ rồi, lại có tài nữa, mình thấy vậy :D :D Thích xem từ hồi đóng phim gì vú em á, đẹp quá trời luôn :D :D :D :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 14-6-2013 12:50:54 | Xem tất

gettyimage
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 16-6-2013 18:54:39 | Xem tất

zimbio
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-6-2013 09:42:12 | Xem tất
[17.06] Clip mới của "Don Jon"

Đạo diễn, biên kịch kiêm diễn viên chính Joseph Gordon-Levitt đã cho ra mắt clip đầu tiên từ bộ phim đạo diễn đầu tay Don Jon của anh vừa kịp dịp lễ Ngày của Cha.  Đây là trích đoạn Gordon-Levitt trong vai chàng trai vùng Jersey Don Jon giới thiệu bạn gái Barbara Sugarman (Scarlett Johansson) giới thiệu với bố, Don Sr. (Tony Danza).

Hãng Relativity sẽ cho ra mắt bộ phim vào ngày 27/9.

Source: deadline
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 17-6-2013 12:54:16 | Xem tất

zimbio
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách