Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Apple166
Thu gọn cột thông tin

[Actress ] Chompoo - Araya Alberta Hargate

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-10-2011 21:08:19 | Xem tất
Bà người iu của KhongKhai mỗi lần đi dự tiệc trang điểm vào thấy mà ghớm son môi vừa đậm vừa xấu
Miến bàn luôn  
Nhân vật của chompoo trong phim này hiền nhưng không yếu đuối quá nên mình xem cảm thấy khá là thích   
Mình đang tìm thêm phim Thái để xem
Có phim gì hay thì giới thiệu cho mình với nhá  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 22-10-2011 08:29:32 | Xem tất
nhìu lúc mình ghét Khongkhai lắm luôn vừa ôm vợ lại nhảy wa đi zới người tình,zui nhất là lúc anh í ghen zới 2 anh theo đuổi Pai ấy còn bà má chồng thì tâm lí ghê lúc nào cũng bên con dâu
Mình cũng mới mê phim Thái gần đây nhưng chắc bị lậm rùi wa' suốt ngày coi phim Thái thôi
Bạn nên xem mấy bô mà ST nhà mình đang làm sub í bảo đảm điểm 10 cho chất lượng,còn đây là mấy phim mình xem mà cảm thấy zui+zai xinh gái đẹp(tên tiếng Việt la DVD thuyết minh nha bạn tại mình hay mua đĩa nhưng mua đĩa hay bị cắt mất khúc lắm)
+Phim cùa Ken zới Ann:Oom Ruk(Tình iu gợn sóng), Sood Sanae Ha(Công thức tình iu),Sawan Biang,365 Wan Hang Ruk (Những ngày iu)
+Phim cùa sis Pinky: Wong Wian Hua Jai(Trái tim băng giá Weir-Pinky),Wung Nam Karng (Bí mật cổ thành Win-Pinky),Suparb Burut Satan(Vực thẳm tình iu Aof-Pinky)
+ Borisut Bumbut Kaen( Cạm bẫy tình yêu  Aum & Ann)
+Dok Ruk Rim Tang (Để lại tình yêu Bie & Vill)
+Jai Rao(Mối tình đau khổ Ken & Aff )
+Jao Sao Rim Tang (Cô Dâu Bên Lề Stephan & Poo )
+Sanae Ha Ngern Tra (Phương Thuốc Cho Thù Hận Por & Pat )
..........................

Bình luận

Vote cho phim Wong Wian Hua Jai (Trái tim băng giá):10 điểm,Jai Rao (Mối tình đau khổ):9iểm,Sawan Biang (thiên đường lạc lối):8 điểm, Sanae Ha Ngern Tra:8điểm  Đăng lúc 2-5-2012 07:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 22-10-2011 08:49:36 | Xem tất

CR asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2011 11:33:14 | Xem tất
sis Chompoo mình ấn tượng từ hồi đóng Dao Bpeuan Din, nhân vật của sis phản diện, ác toàn tập từ đầu đến cuối phim, mỗi lần oánh nhau với ss Noon là túm tóc, bạo lực thiệt, mà ko hiểu sao mình cũng thấy tuyến nhân vật này hay hay

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

phim của ss Noon ít được mần sub lém,xem thì hiểu nội dung thoai,chứ ai nói j với ai thì...pó tay toàn tập ^^  Đăng lúc 23-10-2011 01:47 PM
lên mạng kím thử mình bó tay zới phim này rùi ko có sub thì thua,hỉu j chết liền lun  Đăng lúc 23-10-2011 01:44 PM
đúng á bạn là a Vee á, phim này kịch tính, mà hem có sub, 2 chị này tối ngày đánh nhau, mà ss Chompoo dữ hơn  Đăng lúc 22-10-2011 07:16 PM
anh zai chính là Vee fai hong bạn,nhìn sis túm cổ Noon ghê thật,chưa xem fim này  Đăng lúc 22-10-2011 06:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 24-10-2011 14:58:15 | Xem tất
meomatbu gửi lúc 22-10-2011 11:33
sis Chompoo mình ấn tượng từ hồi đóng Dao Bpeuan Din, nhân vật của sis phản diện, ác t ...

kể cho mình nghe cái nội dung zới bạn,nghe hấp dẫn ghê {:310:}
nhưng cả 2 sis mình đều thíc nên đóng chung zới nhau ko bít fai ủng hộ ai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2011 16:49:20 | Xem tất
Apple166 gửi lúc 24-10-2011 14:58
kể cho mình nghe cái nội dung zới bạn,nghe hấp dẫn ghê
nhưng cả 2 sis mình đ ...

nội dung ư, để mình dịch sơ sơ là như vậy nhá

Dao Puern Din là câu chuyện xoay quanh mối tình đẹp và đầy lãng mạn của Eaum Dao (Noon) and Aam (Vee). Những tưởng tình yêu của họ sẽ ngọt ngào và hạnh phúc với những ước hẹn cho mai sau nếu như ko có sự xuất hiện của Rinladaa (Chompoo). Rinladaa là một cô gái trẻ đẹp nhưng đầy tham vọng và hoài bão, cô muốn giành tất cả mọi thứ từ Dao, trong đó bao gồm cả gia đình, cuộc sống, vật chất và thậm chí cả người mà Dao yêu. Thật ra, Rinladaa cũng có người yêu cô chân thành (Ball) nhưng vì lòng đố kỵ và ganh ghét, cô đã ko đáp lại tình yêu này.

Rinladaa dọn đến sống ở nhà Dao vì cha cô là người làm trung thành của cha Dao. Cha Rinladaa đã giết người và phải chịu sự trừng phạt của luật pháp vì vậy ông muốn nhờ cha Dao  bảo bọc và chăm sóc cho vợ và con ông. Trước đây, cha của Rinladaa cũng  từng cứu cha Dao  vì vậy ông ko ngại ngần khi đưa Rinladaa và mẹ cô đến sống ở nhà ông.

Rinladaa mang gương mặt thiên thần nhưng trái tim cô ấy thì mang đầy thù hận. Dao đã nhìn thấy bộ mặt thật này của Rinladaa nhưng ko ai tin cô.

Rinladaa đã làm cuộc sống của Dao từ hoàn hảo trở nên lộn xộn bằng cách gây ra nhiều sóng gió và tìm mọi cách quyến rũ để cướp Aam ra khỏi tay Dao.

Bình luận

phim này nội dung hơi giống phim Hàn Quốc Sự thật do Ryu Shi Won và Nữ hoàng khóc đóng quá ah  Đăng lúc 2-5-2012 07:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 24-10-2011 19:54:25 | Xem tất
meomatbu gửi lúc 24-10-2011 16:49
nội dung ư, để mình dịch sơ sơ là như vậy nhá

Dao Puern Din là câu chuyện x ...

nội dung hấp dẫn wa' nhưng ko có sub cũng thua mỉnh ko có kiên nhẫn ngồi xem,chán thật

Bình luận

mình thấy no ko rõ mờ mờ đen đen nên thôi luôn  Đăng lúc 25-10-2011 07:58 PM
phim này bản raw cũng ko có đẹp, lại xem vì có ss Noon rùi hihi  Đăng lúc 25-10-2011 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 24-10-2011 21:30:52 | Xem tất

CR asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 25-10-2011 21:18:32 | Xem tất

CR asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 25-10-2011 21:21:36 | Xem tất

CR asianfuse