Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actress] Charebelle Lanlalin

[Lấy địa chỉ]
91#
 Tác giả| Đăng lúc 13-7-2012 00:31:23 | Chỉ xem của tác giả

Charabelle FC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
 Tác giả| Đăng lúc 13-7-2012 00:32:25 | Chỉ xem của tác giả

Charabelle FC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
 Tác giả| Đăng lúc 13-7-2012 00:33:30 | Chỉ xem của tác giả

Charabelle FC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
 Tác giả| Đăng lúc 13-7-2012 00:34:57 | Chỉ xem của tác giả

Charabelle FC

Bình luận

chính ẻm :))  Đăng lúc 13-7-2012 12:46 AM
em này hình như đóng bộ Likit cùng son đúng ko nhỉ ;))  Đăng lúc 13-7-2012 12:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 1-8-2012 21:17:32 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 1-8-2012 21:19:47 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 15-8-2012 09:07:58 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 20-10-2012 20:20:07 | Chỉ xem của tác giả

Chào chị.Chị đống phim rấy là hay .Diển xuất rất tuyệt vời em rất hâm mộ chị     b                                         {:308:}
Bây giờ  chị đống phim nào nữa gi chị có người iu chưa {:301:}
             chị rất dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
 Tác giả| Đăng lúc 20-10-2012 20:27:46 | Chỉ xem của tác giả
pekua123 gửi lúc 20-10-2012 20:20
Bây giờ  chị đống phim nào nữa gi chị có người iu chưa
             chị rất d ...

trước hết chào mừng bạn vô nhà Char

thứ 2, mình chỉ là ng lập thớt giới thiệu với post ảnh của Char thui, mình ko fải Char nhá :)), vs cả Char là ng thái, bạn có viết vại em ý cũng bó tay ko hiểu jề luôn, nếu muốn bắt ch vs Char, bạn có thể lên Twitter của Char để để lại lời nhắn (cố gắng type tiếng Anh thì may ra em ý còn hiểu )

thứ 3: có thể thấy bạn là mem mới vô 4rum lần đầu, chưa biết rõ 4rum ra sao, nên trước khi cm chju khó đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trc khi dùng, lướt qua cái nội qui chút ha, ko com 2 bài liên tục, trên 4rum ko jống fb đâu, và cm tối thiểu fải 3 dòng nhá.

Char có 2 bộ là Likit Fah Cha Ta Din (4rum mình khu Lakorn có làm vietsub)
và Dork Soke - Chuyện nàng lọ lem (Today TV có chiếu)

sắp tới Char còn một bộ đang quay là Pan Ruk Pan Rai 2013

về vấn đề ny, hình như em ý chưa có, tất cả hình ảnh đây đều là trong film, hoạt động hoặc ngoài đời thường của Char thui =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 22-10-2012 15:19:20 | Chỉ xem của tác giả
Chào mọi người, mình cũng là fan hâm mộ Charebelle ! Mình biết Chare qua phim Dok Soke !

Phim Dok Soke hay quá, hay ở những cảnh lãng mạn, ngọt ngào, rất thật, rất tự nhiên giữa Pong và Chare ! Hồi đó giờ cũng có biết Pong, nhưng ko ấn tượng về him lắm vì thấy diễn xuất cũng bình thường Nhưng trong phim Dok Soke thì khác, diễn xuất của Pong cực kì tinh tế, tự nhiên, y như thật (theo mình đây là phim hay nhất của Pong từ trước tới giờ, hay là có lẽ do Chare đáng yêu wá nên Pong diễn xuất nhập tâm hơn nhiều ấy mà..kaka...) !

Còn về Charebelle, mình rất thích Chare bởi vì Chare xinh đẹp, hiền, dễ thương, cá tính !!

Thật lòng mà nói trông Pong & Chare đẹp đôi vô cùng, một cặp đôi hoàn hảo trong mắt mình và chắc chắn nhiều người cũng nghĩ thế !! Mình thì rất rất hi vọng Pong & Chare sẽ hẹn hò nhau ngoài đời thật hehe..thế thì tuyệt cú mèo (nhưng tiếc rằng Pong đã có bạn gái) !

Hằng ngày, mình luôn dõi theo trông ngóng tin tức, hình ảnh, video mới của Charebelle !! Nên mong mọi người, nếu ai có thể thì post nhiều tin mới của Chare lên nhiều nhiều nữa !!!

Bình luận

Dok Soke cưới Pong (ối quên tên nhân vật của Pong rồi), nhưng lại rời bỏ Pong ngay sau lễ cưới để cùng bà nội ra nước ngoài sống + đi tu  Đăng lúc 13-3-2013 09:48 PM
Kết thúc, đối với mình, thì hơi hẫng  Đăng lúc 13-3-2013 09:47 PM
bạn ơi bạn có biết kết thúc của phim Dok Soke ra sao ko ?mình kiếm hoài không thấy  Đăng lúc 1-1-2013 03:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách