Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: uyenluong232
Thu gọn cột thông tin

[Actress] Bee - Namthip Jongrachatawiboon

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-11-2011 07:01:54 | Xem tất
Hồi tivi chiếu Cuộc chiến của những thiên thần mình bị cấm xem(tại nó chiếu lúc phải đi học bài)
Chỉ loáng thoáng nhớ lúc di uống nước thấy mẹ ình xem cái phim mà toàn con gái àm mấy abf này đè nhau ra mà đánh lộn,hoảng luôn
Một lần thấy một anh vô cùng đẹp trai xuất hiện(Pong) cạnh một chị vô cùng xinh(Bee) với đàn con đông đú trong căn biệt thự to đẹp rộng rãi(ôi cuộc sống trong mơ của tôi) thì thik lắm ấy.Khi bắt đàu chuyên tâm xem là lúc Ning đã quay về xin Lynn tha thứ ròi,làm đủ mọi chuyện(nhưng mà mỗi tội bà Cherry bà ấy ghê quá),mình k biết trước kia lăng nhăng thế nào nhưng chắc chắn Ning yêu Lyn nhất.Thế mà uối cùng lại k về với nahu,kết thúc linh ta linh tinh.Thẳng thắn ra ncar hai đều yêu nhau,có con rồi,Ning cũng biết hối lỗi rồi,thế mà các bác lại làm thế,thật là ức chế quá đi mất

Đã thế sau này nghe nói hai anh chị này ngày xưa đóng DMPH(mình quên mặt rồi ),mình còn tiếc hơn.Ngày xưa tiếc mãi sao cả hai k phải anh em để còn đến với nhau cơ chứ.Cả hai phim đầu tiên của Pong-Bee mình xem đều k có kết thúc có hậu(cho cặp này).Ức chế tập 2

Bây giờ sau khi lăn lộn vớn phim Pihl thì VTC7 đã quay về với phim Thái,chieesu Hoán đổi linh hồn(Mia Mai Chai Mia-2011) của Bee-Pang.Thik xem phim Thái của C7 do bên này toàn chiếu phim mới(dù toàn phim CH5,nhưng được cái nhiều phim hay).Mỗi tội giờ chỗ mình k có tivi,k xem được.Ức chế tập 3

Phim mới Kularb satan của Bee đóng với Captain(anh này đóng Thi trong Bí mật của siêu sao),chiếu từ thứ 2 tuần sau

P.S:Có bạn nào nhớ trong Cuộc chiến của những thiên thần,đoạn mà Ning và Lyn hạnh phúc bên nhau ở tập anfo k,định down về xem àm k biết ở chỗ nào nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2011 07:49:10 | Xem tất
uyenluong232 gửi lúc 4-11-2011 00:55
công nhận hồi đấy...có mỗi ti vi làm phương tiện giải trí ah...ngày nào cũng ngón ...

Trong flim có cảnh cái pà Abatcha đấy giết bố zới giết thêm bà j nữa mà mình quên tên rùi,mình thích cặp Pong-Bee hơn là anh vai chính zới Bee.lúc ấy 2 anh Pong thì ngây ngô còn sis Bee trong vai Phổi tuy hơi tròn nhưng vẫn xinh xinh kute
Có ai xem Wimarn Sai của Bee zới anh Chakrit ko tuy flim lâu rùi nhưng cũng hay lắm í,ko thích cái flim đang chíu trên TV lắm ngoài Bee ra mình chả thích ai hết

Bình luận

Phim ấy hay đấy ,tuy hơi cũ ko thời trang tại cũng lâu rùi nhưng xem ko thất vọng đâu  Đăng lúc 5-11-2011 06:44 AM
phim wimarn mình xem roài nà...good...^^  Đăng lúc 4-11-2011 09:17 PM
Phim Bee với Chakrit mình có xem qua...thấy phim cũ nên cũng ko thik lắm...nghe bạn nói..chắc về coi lại quá...:)  Đăng lúc 4-11-2011 03:33 PM
Phim này mình chưa xem,k biết cuois cùng Bee về với ai.Nhưng mà cái người đóng chồng Bee ấy,đểu lắm,chắc kết thúc k ra j đâu  Đăng lúc 4-11-2011 08:15 AM
mình thích flim có mấy sis hay Bro nào wen wen xinh xinh nhìn dv lạ nhìu khi flim hay mà mình lại bỏ wa  Đăng lúc 4-11-2011 08:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2011 08:10:28 | Xem tất

Cr asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2011 21:14:44 | Xem tất
leciel89 gửi lúc 4-11-2011 01:09
kệ em thấy kết thúc cho chị ấy chia tay với Pong cũng đc vì mới đầu phim em thấy có ...

ss chưa thấy phim nào có nội dung lạ như phim này cả, ko toát lên ý nghĩa gì hết á, lúc nào cũng thấy các tiếp viên oánh nhau, túm tóc, nói xấu nhau ko à...đành là a kia tốt, thì từ đầu đừng cho chị í lấy a Pong, a Pong đểu dã man, lập mưu R chị í chứ chẳng giống những phim khác, ghét khúc đám cưới vô cùng, níu ko mất đứa bé nữa thì có tới 4 đứa con, đó cũng là nguyên nhân dẫn đến ly dị...rùi quay lại, a kia nuôi hết con ư, poor him...

ghi nhận 1 điểm là dàn diễn viên xinh xinh thoai...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2011 11:28:06 | Xem tất
meomatbu gửi lúc 4-11-2011 21:14
ss chưa thấy phim nào có nội dung lạ như phim này cả, ko toát lên ý nghĩa gì hết á ...

Phải công nhận mấy chị tiếp viên flim này xinh xinh kute váy xanh yểu điệu thế mà lúc xáp lá cà thì
Ghét Cherry kinh hồn luôn người đâu mà trơ trẽn phát sợ ah ác thế mà cuối cùng chỉ bị "ăn" sầu riêng thôi
TodayTV hay chiu flim của chị Bee ghê bừa h là 3 flim rùi ,hi vọng sắp tới làm luôn bộ Buang Ruk Gamathep ,để xem Pong zới Bee thành đôi thành cặp zới nhau

Bình luận

Buang Ruk Gamathep - tựa tiếng Việt là gì bạn?  Đăng lúc 6-6-2014 01:18 PM
poor Cherry, xinh thế mà để bi sẹo, cho đáng tội trơ trẽn  Đăng lúc 5-11-2011 02:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2011 11:31:48 | Xem tất
Chụp chung zới chú Kelly,chú ấy già hơn cả papa mình nữa,nhưng được cái vẫn đẹp zai

DAN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 5-11-2011 11:36:18 | Xem tất
Apple166 gửi lúc 5-11-2011 11:31
Chụp chung zới chú Kelly,chú ấy già hơn cả papa mình nữa,nhưng được cái vẫn  ...

công nhận cũng đệp trai đấy....mỗi tội hơi nhừ thui...hehe....cơ mà mình vẫn thích Pong -Bee cơ.....ko thích ai khác ngoài Pong đâu....:x

Bình luận

42 cũng già vừa bằng tuổi papa mình luôn í  Đăng lúc 5-11-2011 08:59 PM
42 bạn ơi...chứ ko phải 52....mình kiểm tra thông tin rồi...  Đăng lúc 5-11-2011 03:44 PM
hình như 52 đấy,nhưng nghe bảo chia tay rùi (^-^)he he ,,,,đang mơ mộng cặp Pong_Bee đấy  Đăng lúc 5-11-2011 11:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 5-11-2011 11:43:01 | Xem tất
leciel89 gửi lúc 4-11-2011 01:09
kệ em thấy kết thúc cho chị ấy chia tay với Pong cũng đc vì mới đầu phim em thấy có ...

mà cũng công nhận trong phim này Pong lăng nhăng dã man....cái máu lăng nhăng nó ăn trong máu rồi...R Lyn để được cưới....mình thì thích cái lúc Lyn biết mình có thai...đi nói với Ning.....cái ổng kêu cưới....ôi lúc đó mình mặt Lyn hạnh phúc gì đâu ây...Nỗi tội ông Ning này ngựa quen đường cũ....Mà khuôn mặt của Pong ấy....đóng điểu đạt dã man...:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2011 11:51:27 | Xem tất
uyenluong232 gửi lúc 5-11-2011 11:43
mà cũng công nhận trong phim này Pong lăng nhăng dã man....cái máu lăng nhăng nó ăn  ...

Mặt đểu thế mà tụi mình nhào đầu zô hâm mộ mới đau,bệnh mê zai đẹp nặng lắm rùi hic cứ bad guy zới bad boy là mình hâm mộ tất
tội nghiệp anh kia fai gánh luôn 3 đứa kon của Ning,thời buổi bi giờ ko giàu nuôi 3 đứa nhóc hơi mệt đó nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 5-11-2011 15:32:43 | Xem tất
Apple166 gửi lúc 5-11-2011 11:51
Mặt đểu thế mà tụi mình nhào đầu zô hâm mộ mới đau,bệnh mê zai đẹp nặng lắm r ...

uh đúng đó bạn ơi...mình cũng cứ bad boy với bad guy mà mình mê tít thò lò...hiền như bụt mình cũng em có thích....:x.....sếp mình lúc nào cũng nói : mấy anh bad boy , bad guy thế đó....lúc trẻ ăn chơi, lăng nhăng là thế...nhưng cuối cùng sẽ rất yêu 1 người và chỉ 1 người,,....còn hơn nhưng người lúc nào cũng chung thủy với tình yêu...đến lúc về già đổ đốn....hư hỏng...ngoại tình....kakakaka.....

Bình luận

mình mong Lyn cho Ning 1 cơ hội cúng cùi,,,,nhưng cuối cùng lại ko được...:((  Đăng lúc 7-11-2011 01:20 PM
suy nghĩ giống mình,xem lúc mấy anh way đấu là bờ thấy tội tội,nhưng anh Ning của Pong thì ....  Đăng lúc 5-11-2011 09:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách