Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: uyenluong232
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actress] Bee - Namthip Jongrachatawiboon

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 30-10-2011 13:40:34 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 29-10-2011 20:51
hình như KST hết cho chế độ tải ảnh lên từ máy rồi, hai bạn muốn úp ảnh lên thì ph ...

hixx up lên trang web trung gian thì mất thời gian ghê ah....hixx KST ơi...trở về trang up ảnh như cũ đi...hixx....please...please...please....:(

Bình luận

hixxx....vừa làm...vừa học....vừa post hình....lấy hình trên net save về desk---up lên photobucket-up lên kst...hixxx....nhưng thui...cố gắng thui...hihi...tks bạn  Đăng lúc 30-10-2011 09:09 PM
cũng ko lâu đâu copy nguyên phần " Link diễn đàn" rồi page vào đây là được mà ^_^  Đăng lúc 30-10-2011 06:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-11-2011 15:40:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim Bí mật siêu sao có ai biết nữ diễn viên đóng vai chính diện không?
Cái cô hầu gái ấy!
Chị đó nhìn trẻ trung và xinh nữa!
Nêu có tên trong box thì chỉ mình với nhé!
Kết chị Bee từ hồi đóng Cuộc chiến của những thiên thần!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 1-11-2011 16:42:22 | Chỉ xem của tác giả
PinkNaKa gửi lúc 1-11-2011 15:40
Phim Bí mật siêu sao có ai biết nữ diễn viên đóng vai chính diện không?
Cái cô hầu g ...

là bạn này nè bạn ơi...Best Aticha Pongsilpipat
http://wiki.asianfuse.net/index.php/Best_Aticha_Pongsilpipat
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-11-2011 22:15:58 | Chỉ xem của tác giả
Best trong flim ấy xinh thì xinh thật nhưng đóng chán quá hiền j mà hiền thế bị bắt nạt mà ko bít vùng lên ko phản kháng được chút nào làm vai diễn nó nhạt nhạt sao ấy
Bee của Nate làm mình ko ngờ luôn ấy dữ dã man nhưng kết cục thê thảm wa' mình chả thích lắm

Bình luận

vai của Best trong bí mật của siêu sao mờ nhạt, vai của chị Bee nổi bật, mặc dù ss ác dã man^^  Đăng lúc 1-11-2011 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 2-11-2011 00:14:56 | Chỉ xem của tác giả
Apple166 gửi lúc 1-11-2011 22:15
Best trong flim ấy xinh thì xinh thật nhưng đóng chán quá hiền j mà hiền thế bị bắt n ...

chính cái kết đó đã làm mình ban đầu có ác cảm với phim Thái đây....cùng với Dòng máu phượng hoàng trên VTV1 ngày xưa...sau này đến Cuộc chiến những thiên thần...mình đã có chút tình cảm với phim Thái...nhưng hùi ấy Pong đóng vai điểu quá...với lại kết thúc của phim này mình ko thik...nhân vật của Pong và Bee đã có với nhau 3 đứa con mà lại chia tay...trong khi rõ ràng, ban đầu nhân vật của Bee co cảm tình với NV của Pong trc mà....

Mãi đến Sawan Biang...mình mới thật sự bấn loạn phim Thái...cũng có thể nói... Sub Sawan Biang của KST đã chính thức mang làn sóng phim Thái vào VN vào hè 2011....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-11-2011 21:37:47 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 2-11-2011 00:14
chính cái kết đó đã làm mình ban đầu có ác cảm với phim Thái đây....cùng với D ...

bạn giống mình hồi xưa mình ko ưa phim Thái đâu tại nó sến sến nhưng Phim DMPH thì mình có xem zới lại cũng thích nữa,lúc ấy sáng 6h mình đều để báo thức dậy xem,hum nào học thêm thì mình cúp luôn nhưng lúc ấy mình chả bít chị vai chính tên j tới lúc bắt đầu mê flim Thái lại mới bít chị vai chính tên Bee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-11-2011 23:37:45 | Chỉ xem của tác giả
mình ghét nhất kết thúc phim cuộc chiến những thiên thần,cũng là ending happy nhưng nó lãng xẹt gì đâu, vì nhân vật của chị Bee và anh Pong có đến 3 đứa con...hix...sao nhiều quá vậy, xây dựng có 1 bé thoai là đủ roài, anh Pong iu vợ nhưng vẫn lăng nhăng...nếu kết thúc xây dựng cho a í ân hận và quay lại thì có phải tốt hơn ko...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 4-11-2011 00:55:21 | Chỉ xem của tác giả
Apple166 gửi lúc 3-11-2011 21:37
bạn giống mình hồi xưa mình ko ưa phim Thái đâu tại nó sến sến nhưng Phim DMPH thì ...

công nhận hồi đấy...có mỗi ti vi làm phương tiện giải trí ah...ngày nào cũng ngóng để xem....lúc đó chả biết ai ra ai....thấy có phim là coi thui...làm sao mà tìm hiểu được ai đóng...hehee....mà hồi đó coi DMPH hình như cũng có cảnh giết người đúng ko ta...tại mình chỉ coi có 1 lần ah...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 4-11-2011 00:58:40 | Chỉ xem của tác giả
meomatbu gửi lúc 3-11-2011 23:37
mình ghét nhất kết thúc phim cuộc chiến những thiên thần,cũng là ending happy nhưng nó ...

giống mình đó bạn ơi....cái kết lãng xẹt ah....có với nhau bấy nhiêu con...mà đôi lúc vợ chồng đâu sống với nhau bằng tình yêu ko đâu, còn vì trách nhiệm nữa mà....Kết thúc nếu như Pong hối hận...quay về xin vợ tha thứ ( làm đủ mọi cách như Kawee) phải hay hơn ko???? Mình coi phim hay coi đi coi lại nhìu lần....nhưng phim này mình chỉ tua lại nhưng đoạn hạnh phúc của NV Pong-Bee thui...:d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-11-2011 01:09:09 | Chỉ xem của tác giả
meomatbu gửi lúc 3-11-2011 23:37
mình ghét nhất kết thúc phim cuộc chiến những thiên thần,cũng là ending happy nhưng nó ...

kệ em thấy kết thúc cho chị ấy chia tay với Pong cũng đc vì mới đầu phim em thấy có cảm tình với anh kia hơn
giữa phim thì xem tập được tập mất mà thấy anh Pong lăng nhăng quá không thích nếu để chị Bee sống với anh chồng như thế thì trc sau cũng ngựa quen đg cũ, dứt khoát là tốt nhất dù mấy con cũng kệ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách