Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: loaneca
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actor] Tom Hiddleston

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 4-12-2012 22:27:27 | Chỉ xem của tác giả
Tham gia buổi công chiếu Life of Pi tổ chức tại London, nước Anh (03/12):

justjared
[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
loaneca + 5 Em cảm ơn :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
 Tác giả| Đăng lúc 5-12-2012 17:15:44 | Chỉ xem của tác giả
Portkey gửi lúc 4-12-2012 22:27
Tham gia buổi công chiếu Life of Pi tổ chức tại London, nước Anh (03/12):

Lão này đến premiere muộn xong còn mải hớn kí tặng chụp hình các kiểu với fan nữa =))
Anh quản lí phải xua như xua vịt mãi mới chịu vào.
Nói chung Life of Pi siêu hay, nhất định phải đi xem =))

Bình luận

anh gần gũi + hớn thế hỏi sao fan k mê  Đăng lúc 28-2-2013 12:38 PM
=))))  Đăng lúc 5-12-2012 05:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 5-12-2012 23:18:03 | Chỉ xem của tác giả
Vì đang phải ôn thi nên e đã để ảnh desk thế này. Có động lực học hẳn lên *v*

[img][/img]

credit: photobucket myself

Bình luận

iu cái hình =)) chắc mình cũng để hình và sửa text lại "you really should be working" =))  Đăng lúc 24-11-2013 04:02 PM
add fb chị luôn nhé :x https://www.facebook.com/loaneca nói rõ là kenary nhá. :x  Đăng lúc 6-12-2012 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
 Tác giả| Đăng lúc 6-12-2012 15:58:12 | Chỉ xem của tác giả
kenary gửi lúc 5-12-2012 23:18
Vì đang phải ôn thi nên e đã để ảnh desk thế này. Có động lực học hẳn lên *v*

[ ...

em xem ảnh mới hôm Tom phỏng vấn Time Talk ở Madrid chưa, trẻ hơn anh trên bao nhiêu, trẻ và xinh dã man ấy.
Bọn chị có lập một cái fanpage trên facebook ở https://www.facebook.com/twhiddlestonVietnam, em rảnh thì qua tham gia nhé. Ở đấy cập nhật rất đầy đủ các hình ảnh, phim, hoạt động và cả twitter của Tom đấy :x

Bình luận

Ok chị. Em like anh ý lắm. :x Ai lại cứ gọi fan của mình là Darling, yêu quá *v*  Đăng lúc 6-12-2012 04:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 22-12-2012 00:06:37 | Chỉ xem của tác giả

Nam diễn viên người Anh Tom Hiddleston đã tạo nên danh tiếng cho mình bằng vai Loki trong các phim của Marvel Pha I là ThorThe Avengers. Tuy nhiên, vị thần ranh mãnh hiểm độc này có thể sẽ không trở lại một trong các phần hậu thuộc Pha II đó là The Avengers 2.

Tôi không biết nữa, đó thật sự là câu trả lời chân thật. Tôi chưa nói chuyện với Joss. Chắc chắc anh ấy đang tiến hành. Vì thế tôi ngờ là không, chỉ bởi tôi nghĩ rằng khán giả hẳn đã phát mệt với Loki trong vai xấu rồi. Có thể đội Avengers cần một ai khác để chiến đấu. Nhưng tôi sẽ rất vui nếu được tham gia lần nữa.

Chưa có diễn viên nào được xác nhận tham gia The Avengers 2, dự kiến ra mắt vào năm 2015, với Joss Whedon biên kịch và chỉ đạo.

movieweb
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 17-1-2013 00:00:52 | Chỉ xem của tác giả
Jessica Chastain trước đây đã từng nói rằng cô sẽ không bao giờ hẹn hò diễn viên bởi cô lo mình không thể giữ cho chuyện tình cảm được riêng tư. Nhưng kiệu cô có phá luật vì Loki hay không? Sau đây là những bức hình chụp hôm Jessica Chastain và Tom Hiddleston tham dự sự kiện BAFTA vào năm ngoái, và hiện tại, rất nhiều tin đồn cho rằng cả hai đang hẹn hò.

Vài tuần trước, Jessica tham dự show diễn của Coldplay/Jay-Z tại NYE, Brooklyn. Vào thời điểm đó, cô ấy ở đó với một người được nghi ngờ là bạn trai, danh tính không rõ vào lúc bấy giờ. Họ đang "vuốt ve nhau." Hình ảnh chụp được sau lưng họ rất mờ. Người đàn ông trong bức ảnh có cùng chiều cao với Hiddleston, còn mái tóc và sau cổ thì không chắc lắm.

Không có một bức ảnh chính thức nào của Hiddleston trong khoảng thời gian kể từ tuần lễ thứ hai của tháng 12, tuy nhiên trước khoảng thời gian đó râu tóc anh khá sạch sẽ. Sau đây là một tấm ảnh anh rời khỏi một nhà hàng ở London vào ngày 11/12/2012.

"Tom đang hẹn hò với Jess và họ khá nghiêm túc," một người bạn cho biết. "Trước lễ Giáng Sinh cô ấy có đến Anh để được ở bên anh và gặp gỡ gia đình anh lần đầu tiên."

Tuy nhiên, cả Jessica, 35 tuổi và Tom, 31 tuổi, đều giữ im lặng trước tin đồn.

dailymail.co.uk, laineygossip.com
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Bình luận

em nghĩ nếu bé Quvenzhané không được (mà chắc khó lòng được), thì cơ hội của Jess cao lắm :D còn bạn Jenifer em thấy ko cao. :D  Đăng lúc 18-1-2013 07:02 PM
em cũng thế, chỉ muốn đôi này thành thật, em thích Jess dữ lắm ấy. Từ The Help, Tree of Life rồi Lawless nữa. Nhưng quả thực đôi Jajess thì có khả năng hơn.  Đăng lúc 18-1-2013 12:03 AM
dạ, chính thế mà, em đang buồn tê tái, chỉ mong là thật thì Jess sẽ xách Tom đi dự Oscar :))  Đăng lúc 17-1-2013 11:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
 Tác giả| Đăng lúc 17-1-2013 13:51:01 | Chỉ xem của tác giả
Portkey gửi lúc 17-1-2013 00:00
Jessica Chastain trước đây đã từng nói rằng cô sẽ không bao giờ hẹn hò diễn viên b ...

em cảm ơn, nhưng cái người đi cùng Jess trong show ở NYE là Jason Clarke, diễn viên Lawless với Zero Dark Thirty cũng Jess cơ ạ.
Hình như Jajess yêu nhau thật, làm hôm trước em mừng hụt :))

Bình luận

ai cũng muốn Tom của chúng ta tìm đc 1 người tốt hợp với anh mừ :">  Đăng lúc 1-3-2013 10:16 PM
ss cũng nghĩ thế ;)))  Đăng lúc 18-1-2013 08:49 PM
chời ơi ss cũng mê mẩn Jess từ Tree of Life nè :)) hy vọng năm nay lụm quả OScar nữa là vừa đẹp :)))  Đăng lúc 18-1-2013 12:10 AM
:)))) ss thích Jess cặp với Tom hơn ấy :))  Đăng lúc 18-1-2013 12:00 AM
hình như người đó đúng là Jason rồi đó em, râu ria tùm lum à :)))  Đăng lúc 17-1-2013 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 19-2-2013 16:34:41 | Chỉ xem của tác giả

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 30-3-2013 22:38:44 | Chỉ xem của tác giả
Tom Hiddleston xuất hiện với phong cách bí ẩn và quyến rũ trên tạp chí Flaunt ấn phẩm Men’s Spring Fashion 2013:

flaunt.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 30-3-2013 22:40:18 | Chỉ xem của tác giả

flaunt.com

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
loaneca + 5 em cảm ơn :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo