Hãy chọn Truy cập mobile | Tiếp tục

 Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 33534|Trả lời: 577
Thu gọn cột thông tin

[Actor ] Son - Songpaisarn - Vietsub Show Me Hey Hey Hey!!! - Link down post #2

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-9-2011 17:41:58 | Xem tất |Chế độ đọc


Profile
Name: Yook Songpaisarn (ยุกต์ ส่งไพศาล)
Nickname: Son (สน)
Profession: actor/model
Date of birth: Nov. 12, 1988
Birthplace:
Height: 184cm
Weight: 69kg
Siblings: 1 younger sister
Blood type:
Marital Status: Single
Hobbies: Badminton and Fitness
Friends: View Wannarot Sontichai & Sammie Puntitha Cowell
Education:
Bangkok Christian School
Triemudomseuksa School (the 68th class)
Currently attending Chulalongkorn University (Faculty of Engineering)

About Son Songpaisarn
Son comes from a pretty rich family, his dad is the Captain of Thai Airlines, his mom used to be an air hostess, and his younger sister is currently studying in Canada. Education is his number one priority, some semesters he would get a GPA of 3.66 or even 3.96, and he's quite active in school activities. Son's entertainment career started in 9th grade, he was in commercials, magazines, models, and appears in various music videos, but the most notable one is "Poo Chai Jai Yen" by Four-Mod.

Lakorns
Kaew Lorm Petch (Ch.5/2008-2009) with View Wannarot Sontichai
Bu-Ngah Nah Fon (Ch.5/Cancelled) with Peung Kunya Leenuttapong
Yark Yood Tawan Wai Tee Plai Fah (Ch.5/2009-2010) with Grand Punwarot Duaysienklao
Malai Sarm Chai (2010) (Ch.5/2010) with Captain Phutanate Hongmanop & Aom Phiyada Akarasenee
Reuan Pae (Ch.5/2011) with Erk Butsakon Tantiphana & Tono Pakin Kumwilaisuk
Likit Fah Cha Ta Din with Mo Monchanok Saengchaipiangpen (Ch.5 2012)
Sao Noi 2012 (Ch.9 2012) with View Wannarot Sontichai
Hua Jai Rua Puang with Ornjira Larmwilai (Pang) (Ch.5 2013)
Kaen Sanaeha with Patricia Tanchanok Good (Ch.3 2013)
Naruk 2014 with Gypsy Keerati Mahapreukpong (Ch.5 2014)
Malee Rerng Rabum with Patricia Tanchanok Good (Ch.3 2014)
Songkram Nang Ngarm (ONE HD/2014)
Chai Mai Jing Ying Tae with View Wannarot Sontichai (ONE HD/Unconfirmed)
Tawun Thud Burapah 2015 with Pango Jintanudda (ONE HD/Upcoming)

Music Videos
Poo Chai Jai Yen By: Four Mod
Gae Ngao Hai Mai By: Mae The Star
Yoo Peur Ter by Ruj The Star

Commercial
Twisty
Systema
Minute Maid Pulpy (Shake, Drink, Chew)

credit asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 22-9-2011 17:47:43 | Xem tất
Show Me Hey




Sub Team
Translator:cobekiquac_92
Timer:tt_1426
TS:thuy_junie
Encode:chj2mina


{:301:} part 1:{:286:}






{:262:} Link download{:262:}

http://www.mediafire.com/?v91il215kvj0w7j


   
         
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 22-9-2011 17:50:59 | Xem tất

{:301:} part 2:{:286:}





{:262:} Link downloan{:262:}

http://www.mediafire.com/?fa3amxycu8weqzg



  
  
   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 22-9-2011 18:01:54 | Xem tất



credit asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 22-9-2011 18:04:33 | Xem tất



credit asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 22-9-2011 18:06:43 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 22-9-2011 18:08:15 | Xem tất
on 3N3M




credit asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2011 18:52:06 | Xem tất
hehe mình có xem phim Yark Yood Tawan Wai Tee Plai Fah (yêu trước bình minh)
phim này anh đóng với Grand
phim hay lắm coi dễ thương cực luôn
nhưng do mua đĩa ngoài tiệm nên chất lượng hình ảnh không tốt cộng thêm bị ngắt mấy tập nữa
HẬN........HẬN............{:3_60:}
nhưng Grand không hợp với vai diễn mặt dù diễn xuất rất tự nhiên
và anh Son với Grand nhìn không xứng lắm
đó chỉ là nhận xét cá nhân mình thôi có gì không đúng mấy bạn bỏ qua nhen{:3_52:}
mình chỉ thích bộ Grand đóng "chuyện tình vượt thời gian" với anh Bie và chị Vill thôi{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2011 18:54:56 | Xem tất
poter phim anh Son đóng với Grand nè


                                                                                                                                                         
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2011 18:56:48 | Xem tất
thêm hình nữa nà:lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách