Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: san_san
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actor] Push - Puttichai Kasetsin

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-8-2015 09:46:25 | Chỉ xem của tác giả
mới luyện xong bộ Cô nàng xấu xí xong kết ảnh luôn , người gì đâu mà dễ thương ớn luôn, tìm mãi cái fan meeting film mà không có
xong giờ ngồi kiếm hết phim ra luyện, mỗi lần cười đểu mà còn có má lúm đồng tiền nữa dễ làm người ta đau tim dễ sợ
đã vậy còn toàn là hôn thiệt với diễn viên, nam nữ đều hôn thiệt chứ không diễn mới ghê chớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-8-2015 14:29:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Rất thích anh này. Đẹp trai lại cười duyên nữa chứ. Đóng phim khỏi chê, mình mới đang xem i wanna be sup'tar và ugly duckling thôi mà giờ mê anh này rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-8-2015 00:46:36 | Chỉ xem của tác giả
Ôi bữa h mê mệt Sự quyến rũ xấu xa mà vietsub chua ra hết nên coi engsub lun, hnay mới luyên xong bộ Ugly Ducking, mẹ ơi, con nhà ai mà đẹp trai quá thể, nhà mình có ai đọc Yêu em từ cái nhìn đầu tiên ko? Mình thấy anh quá hợp với hình tượng Tiêu Nại lun, sao mấy thím sản xuất TQ ko qua Thái hốt anh ze đóng ngay và lun nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 22-9-2015 11:28:18 | Chỉ xem của tác giả
dạo ni cứ gọi là cuồng bạn ni quá, nhà này mới xây hả thớt? mình ủng hộ anh nhà hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-9-2015 12:55:55 | Chỉ xem của tác giả
Thích anh này vì cái nụ cười đó đó, mới xem ugly duckling của anh thôi
Sẽ luyện dần mấy bộ khác đang tăm tia bộ sự quyến rũ xấu xa
Một câu nữa thôi SAO MÀ ĐẸP THẾ HẢ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-10-2015 19:37:52 | Chỉ xem của tác giả
hình như bên Lakorn nhà mình hem làm sub bộ Vịt con xấu xí của chàng hay sao ý
người đâu mà đẹp quá chài ơi
trong phim tuyền chơi sowmi trắng chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-10-2015 12:06:56 | Chỉ xem của tác giả
Trước giờ chỉ xem mỗi Full house là phim Thái thôi vì cách phát âm của mấy bạn diễn viên nghe không quen mấy. Bữa giờ rảnh rỗi ngồi tập tành coi phim, coi trúng I wanna a super star, mê anh Push vì body đẹp, nụ cười lúm đồng tiền xinh xắn, gương mặt nhiều biểu cảm đáng iu không chịu được. Thế là lùng sục các phim ảnh đóng. Dễ thương quá, nhìn ảnh vậy mà sinh năm 86,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-10-2015 19:32:22 | Chỉ xem của tác giả
Xem "Tôi yêu cô nàng ngốc nghếch" mà bấn nụ cười của ảnh luôn. Trước giờ toàn mê mẩn mấy anh cười duyên như thế này đấy nhé, hết Mark Prin rồi Nadech giờ tới Push.
Kiểu này chắc phải mần vài phim của anh quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-11-2015 09:28:35 | Chỉ xem của tác giả
Coi series phim tình yêu không có lỗi, lỗi ở người đổi thay mới biết Push. Công nhận đẹp trai, dễ thương kinh khủng. Ít nữa rảnh phải cày hết mấy phim anh đóng mới được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-11-2015 23:18:48 | Chỉ xem của tác giả
công nhận anh đẹp trai đến không tưởng. Coi hết phim này đến phim khác, gần 30 tuổi mà trẻ kinh khủng. Ôi đẹp chết người, cực Thái..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách