Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Portkey
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actor] Orlando Bloom

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 25-6-2012 23:19:36 | Chỉ xem của tác giả

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
 Tác giả| Đăng lúc 29-6-2012 22:59:22 | Chỉ xem của tác giả
Orlando Bloom và Miranda Kerr: Hẹn hò ban đêm ở Broadway!

Orlando Bloom và vợ anh ấy, Miranda Kerr, dắt tay nhau chạy vội vàng vào rạp chiếu phim Brooks Atkinson vào đêm thứ 5 (ngày 28 tháng 6 ) tại New York.

Cặp đôi bắt kịp màn biểu diễn được đề cử ở lễ trao giải Tony- Peter và kẻ đuổi bắt ngôi sao,một vở kịch đậm chất sân khấu, đầy vui nhộn và sáng tạo kể về con đường mà một đứa trẻ mồ côi khốn khổ trở thành Cậu Bé Không Bao Giờ Trưởng Thành".

Christian Borle đã được đề cử cho giải Nghệ Sĩ Có Màn Trình Diễn Tuyệt Nhất Trong Một Vở Kịch , đồng thời vở kịch này cũng được đề cử cho 4 giải Tony khác.

Cùng ngày, Orlando bị bắt gặp lái xe moto trong thị trấn.

Source: justjared
Vtrans by [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2012 17:08:02 | Chỉ xem của tác giả
Miranda Kerr không thích Orlando Bloom đến xem show thời trang

Miranda Kerr chưa từng muốn chồng mình Orlando Bloom, trở thành khán giả trong show Victoria's Secret của mình.

Siêu mẫu thừa nhận rằng việc nhìn thấy chồng mình làm khán giả sẽ khiến cô ấy lo lắng, nên cô yêu cầu anh ấy không tham dự khi cô ấy làm việc.

Cô ấy nói : ''Tôi chưa từng thực sự muốn Orlando ở đây [làm khán giả] vì điều đó làm tôi lo lắng.''

Miranda cũng tiết lộ rằng lần duy nhất anh ấy nhất quyết có mặt ở một sự kiện catwalk, anh ấy đã gây ra một rủi ro (cho tôi).

Cô ấy nói với tạp chí Bazaar trong ấn phẩm tháng 8, '' Nhưng năm ngoái, anh ấy đã nói ' Em không có sự lựa chọn đâu, anh đang đến rồi.' Và đó là lần duy nhất anh ấy tham dự buổi biểu diễn, lần đó đôi giầy của tôi bị rơi ra. "

Người mẹ của cậu con trai 17 tháng tuổi Flynn nói rằng, mình đã có dáng hình đẹp nhất từ sau khi sinh con, cảm ơn bài tập được gợi ý từ một người bạn.

Cô nói thêm: '' Tôi tập luyện mỗi sáng, họ gọi đó là bài tập chakra. Họ có cả chuỗi bài tập vặn người...Chỉ cần 10 phút thôi. Đó là cách tuyệt nhất để vòng eo tôi trở lại sau khi sinh!''

contactmusic
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 19-7-2012 08:51:01 | Chỉ xem của tác giả
Buổi giới thiệu cho Bremont Boutique

Cre: justjared.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 29-9-2012 17:52:06 | Chỉ xem của tác giả

Orlando Bloom luôn có mặt bất cứ khi nào cậu con trai Flynn cần mình.

Nam diễn viên 35 tuổi và vợ của anh – siêu mẫu Miranda Kerr, 29 tuổi – đã cùng chào đón sự ra đời của cậu con trai Flynn vào tháng 1 năm ngoái.

Từ lúc Miranda mang thai, cặp đôi đã thỏa thuận một "hiệp ước" phải có ít nhất một người dành thời gian chăm sóc cho con bất cứ lúc nào. Và dường như, Orlando luôn là người ờ cùng Flynn mọi lúc mọi nơi.

"Từ ngày đầu tiên, anh ấy đã thay tã, cho con ăn cũng như tắm rửa cho cậu con trai bé bỏng của mình, thậm chí thức giấc với con giữa đêm", một nguồn tiết lộ với tạp chí Star.

Orlando lúc nào cũng nghĩ đến con mình. Khi Flynn ốm, anh có thể đi hàng dặm đường để chăm sóc con đến khi cậu bé khỏe lại. "Anh ấy luôn thức đêm khi con bị ốm, vì anh nói rằng mình cần ngủ ít hơn người vợ tuyệt vời của mình", nguồn tin nói thêm.

Orlando và Miranda kết hôn hồi năm 2010.

film-news
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 3-10-2012 15:57:34 | Chỉ xem của tác giả
Phim trường Zulu tại Cape Town - Thân xác hoang tàn ko nhận ra anh ơi :)))

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 20-12-2012 23:22:16 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi người mới xuất hiện:

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 23-12-2012 23:28:36 | Chỉ xem của tác giả
Christmas Shopping with Flynn: