Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
Thu gọn cột thông tin

[A Music Portrait] Park Hyo Shin - A Heaven Voice | Tuần 40: I'd Rather (Cover Section)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-1-2013 20:37:28 | Xem tất
Hô hô, tình iu à, ko có bản HD ạ? Em muốn xem cho nó sướng mắt cơ:)))))

Hai bé Yeo Jin Goo vs Kim Yoo Jung có duyên với nhau ghê, đóng cặp vs nhau miết thui ^^

Em có nghe dân tình khen phim Nhất Chi Mai này hay lắm, ss có xem phim này chưa ạ?

Sao giai Park trong đây để tóc dài thế này, em thích tóc trong bài "After love" cơ:D

P/s: em có lời đề nghị tới ss Gem cái, ss thích comt thì comt cho nó tử tế nhá. Sao cứ thích to nhỏ bằng tách cà phê thế kia?=)))))))))))))

Bình luận

Bản Iljimae của SBS do anh Lee Jun Ki đóng hồi đó là hiện tượng à nha, hơn hẳn của MBC, đến ss GR còn một thời shipper cho anh Ki với chị Han Hyo Joo cơ mà :D  Đăng lúc 5-3-2013 10:12 PM
*đạp đạp* Dạo này uống cà phê cũng được lì xì nên ss nghiện em ợ =))))))))))))  Đăng lúc 7-1-2013 04:26 PM
Áo mới chưa thấy hiện, chỉ thấy hiện cái áo đen đen, tay che mặt thôi. ^^  Đăng lúc 6-1-2013 09:39 PM
Cuần tuyệt đẹp! Nâng hàng Sung =))))))).  Đăng lúc 6-1-2013 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 13-1-2013 19:33:34 | Xem tất
Tuần 5:
SNOWFLAKES - MV

"Snowflakes" không chỉ là ca khúc nhạc phim nổi tiếng nhất của Park Hyo Shin, mà còn là một trong những bài hát nổi tiếng nhất và được yêu cầu hát nhiều nhất của anh. Ca khúc được anh thể hiện trong bộ phim truyền hình “Sorry, I Love You” năm 2004 này vì thế cũng là ca khúc được anh trình diễn nhiều nhất trên các sân khấu, với rất nhiều các bản phối khác nhau. Gần đây, “Snowflakes” cũng được chọn là khúc tình ca muốn được nghe nhất trong mùa đông.

Bắt đầu từ tuần này, “Park Hyo Shin Music Portrait” sẽ giới thiệu đến bạn ca khúc này dưới hình thức MV, các màn trình diễn live và cả phiên bản Acoustic. Mở đầu, mời bạn thưởng thức MV của bài hát để cảm nhận những cảm xúc nguyên thủy đã lôi cuốn người nghe qua câu chuyện tình buồn trong bộ phim “Sorry, I Love You” và giọng hát trầm ấm, ngọt ngào của Park Hyo Shin.

Chúc các bạn một buổi tối cuối tuần thư thái ^^.

THỰC HIỆN CHƯƠNG TRÌNH
Phụ trách: JustWendy
Translators: JustWendy & Muop65
Timer: Joongie_girl
Typesetter: gemangel
Encoder: siwang
Designer: JustWendy

Bình luận

một trong những OST hay và ấn tượng nhất của Hàn :xxxxxx  Đăng lúc 5-3-2013 10:13 PM
lại bị bắn chết khúc cuối r , y giày thủy tinh T________T  Đăng lúc 16-1-2013 04:46 PM

Rate

Số người tham gia 8Sức gió +40 Thu lại Lý do
MyCoi + 5 Cái rate đầu tiên của e ^^ e nghiệ.
einna + 5 :xxxxxxxxxx
reaven_691 + 5 bài này quá kinh điển :O e nghe su.
siwang + 5 Ủng hộ 1 cái!
xiaoling308 + 5 thanks ss đã sub :">
chini106 + 5 ôi, e cuồng bài này :(
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
gemangel + 5 Ối! Snowflake luôn sao? :O :xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2013 20:34:07 | Xem tất
Bài này từ khi nghe bản Nhật là đã bấn rồi
Lyrics hay ko thể tả
thế là tìm thêm bản Eng vs Hàn để nghe, nói chung bản nào cũng hay hết.
Lúc buồn buồn mà nghe mấy bài kiểu này thì.... {:140:}
tks ss đã sub

Bình luận

^^ chờ nghe thêm các tuần tiếp nhé, có cả bản Acoustic nữa ^^.  Đăng lúc 13-1-2013 08:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2013 21:20:16 | Xem tất
Hàng hot đã ra lò!!!! Chờ bài này hoài vậy đó ss, càng nghe càng thấy thấm. Nhưng có điều (lại 1 lần nữa) em phải nói rằng bản
live nó hay hơn bản thu âm gấp mấy mấy mấy lần luôn á chớ

Thường khi nghe nhạc phim thì phải xem phim, phải hiểu bối cảnh phim thì nhạc nó mới thấm, mới dễ xúc động, nhưng mà bài này thì dù chưa coi phim này nhưng em vẫn cứ nghiện như thường mới sợ chứ

Bữa sau ra bản live hay acoustic thì cũng nhớ gọi em vô nghen ss :x

Bình luận

Đương nhiên rầu ^^!  Đăng lúc 13-1-2013 09:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2013 21:25:47 | Xem tất
ui za vừa nghe vừa xem MV trong phim thì đúng là quá tuyệt :xxxxx
vốn bài hát này nghe ko cũng đã thích rồi :( hay ơi là hay :xx
cám ơn HT và Subteam :xxx e hóng bản acoustic :xxxxxxxx

Bình luận

*ôm ôm HT iu zấu* :xx @Ri hâm: cô rết cho tui chi zạ =))) iu tui hả =))) há há =)))  Đăng lúc 13-1-2013 11:38 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
reaven_691 + 5 timer này :)) hnhư chưa rết cho mít.
JustWendy + 5 Timer iu zấu :D!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2013 22:05:21 | Xem tất
Không biết nói sao nữa, bài này nằm trong playlist của em XD

Một tuần em nghe đi nghe lại ko biết bao nhiêu lần:))

Phim thì em không coi, vì không thích phim bi... but lại nghiện nhạc ^^

Giống như có ai đó ở trên có nói, thường thì xem phim thấy đồng cảm nên sẽ yêu nhạc phim đó.

Còn em thì, chỉ cần nghe giọng hát trầm ấm này là có thể đồng cảm được rầu:D

P/s: Hôm nay ss tung hàng muộn, làm em chờ mỏi cổ ^^

Bình luận

Hôm nay nhà ss mất điện cả ngày. Tối muộn mới có T_T.  Đăng lúc 13-1-2013 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2013 22:29:11 | Xem tất
Ôiiiiiiiiiiii bài nhạc phim chẳng thể nào quên được :( ám ảnh :((

Thiệt chứ hồi ấy xem phim này của Subbie, nghe bài hát dù chẳng hiểu lời nhưng cũng đoán chừng ý nghĩa hẳn cũng tuyệt y như giai điệu vậy...

Đã xem engsub, giờ xem vietsub thấy sao hay hơn nhiều ^^

Cảm ơn subteam nhiều nhé~ ôi... thích bài này lắm luôn :((

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-1-2013 16:38:55 | Xem tất
Sao bài này HT k mời e T___________________T

Em thích nghe ballad nhất : Ballad Hàn vs Anh :">
Nhưng mà e toàn nghe Hàn dù k hiểu gì, cơ mà dễ nghiện :"> E thích mấy bài OST phim như này :">

Ôi So Ji Sub :( nhìn lại nhớ Giày Thủy Tinh - kết đau đớn kinh T___________T
Phim này chắc cũng thế à HT :(

Cơ mà bài này hay qá, nghe phát ngấm luôn :( tks subteam :x

Bình luận

Nghe bản live đê :D!  Đăng lúc 20-1-2013 12:45 PM
ss không mời em sao??? Chắc là bị sót rồi. Phim này thì ss không dám xem, nghe nói nó bi lắm!  Đăng lúc 16-1-2013 04:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2013 21:50:57 | Xem tất
Nghe SNOWFLAKES lại bó gối ngồi nhớ lại Sorry I Love U...Ám ảnh lắm ấy...
Cứ nhớ đến ánh mắt khắc khoải của Sub, cứ nhớ nhớ đến cô gái bé nhỏ nằm chết bên mộ của "anh" {:402:}
Ngày đó cứ mỗi lần nghe đến đoạn nhạc này là nước mắt cứ rơi không ngừng
Xem engsub rồi và bây giờ xem vietsub với những hỉnh ảnh trong phim được lồng ghép vào...Nhớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 20-1-2013 11:34:48 | Xem tất
Tuần 6:
SNOWFLAKES - LIVE PERFORMANCES

Như đã giới thiệu với các bạn, "Snowflakes" tuy là ca khúc nhạc phim, nhưng lại là ca khúc được Park Hyo Shin thể hiện nhiều nhất trên các sân khấu âm nhạc. Từ khi bài hát ra đời cho đến nay, dù là hát ngẫu hứng theo yêu cầu của khán giả hay là tiết mục được chuẩn bị công phu, các phần trình diễn "Snowflakes" của Park Hyo Shin đều nhận được sự đón nhận nồng nhiệt của khán giả.

Hôm nay, "Park Hyo Shin Music Portrait" sẽ giới thiệu đến bạn 3 màn trình diễn "Snowflakes" của Park Hyo Shin trên sân khấu vào các thời điểm: 2005, 2007 và 2009. Park Hyo Shin là một ca sỹ có chất giọng trầm đặc biệt. Ngay từ album đầu tiên, chất giọng mạnh mẽ này của anh đã cuốn hút khán giả, tuy nhiên, theo như cách anh nói đó cũng là điều khiến một số khán giả khó tiếp cận bài hát của anh. Bởi vậy, năm 2007, khi ra mắt album thứ 5 của mình, Park Hyo Shin cũng mang lại cho khán giả một ngạc nhiên vô cùng lớn khi anh kiểm soát thành công giọng hát của mình và hát với một chất giọng nhẹ nhàng hơn. Các bạn thử nghe xem 3 phần trình diễn "Snowflakes" của Park Hyo Shin qua các thời điểm trên có điểm gì khác biệt nhau không nhé ^^.

Chúc các bạn một ngày cuối tuần vui vẻ ^^.

THỰC HIỆN CHƯƠNG TRÌNH
Phụ trách: JustWendy
Translators: JustWendy & Muop65
Timer: Joongie_girl và gemangel
Typesetter: gemangel
Encoder: siwang
Designer: JustWendy

DOWNLOAD

"Snowflakes" 2005
http://www.mediafire.com/?amnmx0v8rcxidtj

"Snowflakes" 2007
http://www.mediafire.com/?je6cjaxe293x5kl

"Snowflakes" 2009
http://www.mediafire.com/?58v2uk7bj7ub7k8

XEM ONLINE

"Snowflakes" 2005

"Snowflakes" 2007

"Snowflakes" 2009

Bình luận

cơ mà nói thật là đọc cái đó chán ko kém truyện Quỳnh Dao là bao=))))))) Chẳng thà cho em cuốn võ hiệp Kim Dung còn hơn=)))))  Đăng lúc 20-1-2013 04:07 PM
Mà ss thích ngôn tình á? Em chịu ko xem được thể loại đó, nói câu này ra chắc dân ngôn tình chính hiệu giết em chết ko kịp ngáp...  Đăng lúc 20-1-2013 04:06 PM
Em edit rầu ss ơi:)) May quá có điện sớm ^^  Đăng lúc 20-1-2013 04:04 PM
e nghe xong lâu r :)))  Đăng lúc 20-1-2013 12:46 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
gemangel + 5 Thấy chữ timer gemangel mà ta hết h.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách