Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
Thu gọn cột thông tin

[8.8.2015] Happy Camp | Mã Khả, Trương Đan Phong, Từ Hải Kiều, Giả Nãi Lượng, Dĩnh Nhi, Đỗ Thuần (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-8-2015 16:43:02 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Dàn nam ai cũng êễ thương và mỗi người ai cũng hài hước một kiểu. Đỗ Thuần thì kiểu nam nhân từ tốn, chậm rãi nhưng không phải không hài, nhất là lúc chơi trò đâm bóng với sát tỷ tỷ rõ hài. Kiều Kiêu thì rõ dễ thương khi bị loại khỏi trò gián điệp thì quay lại nói với Na tỷ đã nói là em với chị giống  nhau mà. Còn Na tỷ chuyên gia bảo vệ Gián diệp, Tạ não trắng hazzzz Ai cũng hài cả. Nói không hết luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 11:09:19 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

ô, giờ mới biết dàn nam phụ HTC cũng có HC. coi ngay kẻo lỡ. cám ơn subteam nhiều nhiều nha. thèm coi sát tỷ ngoài đời , hiện đại quá, hihihih.
thanks các bợn. chúc có nhiều dự án thành công nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 13:27:56 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Tỷ tỷ xinh thật ấy, từ trong film đến ngoài đời, Xem film mà cứ có đoạn Sát tỷ với Cốt Đầu là lại phải xem lại, thích từ giọng nói đến gương mặt
Ngoài đời Sát tỷ cũng đáng yêu không kém, cũng hài khó đỡ, mòng gặp Sát tỷ trong các show mới hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 20:03:42 | Xem tất
xem cái này  mới thấy là dang phong và sát tỷ tỷ có khiếu đi show thế nào, hôm đi show với đoàn hoa thiên cốt, chắc để pro cho diễn viên chính nên cả đang phong, sát tỷ tỷ và cả tưởng hân đều có ý khép mình hơn, tiếc là dĩnh và hoa ca cũng ô hài hước lắm, nhưng xem cái này thì buồn cười kinh điển
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 21:37:56 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Đội hình toàn mỹ nam của Hoa thiên cốt thôi
Còn thiếu có mình Tôn Thượng ^^
cám ơn ST nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2015 22:13:51 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Rất thích GNL, không ngại làm trò cho mọi người, lúc mà bộ ba giới thiệu, thấy giọng Lượng ca hay phết.
Bộ ba lốp dự phòng của HTC lập team, đi chơi mấy lần thấy vui.
Cảm ơn ST!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 21:14:57 | Xem tất
Mình là mình rất thích show Happy Camp này, dàn MC hài ơi là hài, mà mỗi người mỗi kiểu. Lần này dàn khách mời toàn là mỹ nam, không xem sẽ rất phí. Đặc biệt là Giả Nãi Lượng Ca Ca, hay còn gọi là Giả thần kinh, bao hài, bao tăng động luôn. Thế mà mình mê mới chết chứ! Thôi thì đã lỡ phóng lao thì phải theo lao thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2015 13:36:53 | Xem tất
có cái đoạn Nãi Nãi với Duy Gia đóng Sát tỷ tỷ hay ơi là hay thì bị cắt mất rồi
ba anh em lốp xe dự phòng của HTC quá sức đáng yêu luôn, Hải Kiều hiền hiền dễ thương dã man
Nãi Nãi xưa nay vốn không bình thường, năm nay đến HC 2 lần toàn trưng ra cái kiểu giới thiệu dở hơi cám hấp
Mã Khả đoạn đấu đập bóng với Đỗ Thuần, Sát tỷ tỷ hiện thân buông lời cay đắng, xong cuối cùng thua người ta bét tè lè nhè
khổ thân chị Na suốt ngày rơi vào tình thế lựa chọn trong trò Gián điệp, toàn bị mọi người troll lên trol xuống nữa
tập này rất hay, cảm ơn subteam~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-11-2015 21:11:15 | Xem tất
Mã Khả đáng yêu ghê luôn á . Cám ơn subteam đã làm tập này nhưng mình có 1 góp ý nho nhỏ, tập này subteam dịch cách nói chuyện của Duy Gia với Na tỷ không khớp cho lắm, Duy Gia lớn hơn Na tỷ, không biết có phải chia ra nhiều bạn dịch không mà khi thì "chị" với "cậu", khi thì "anh" với "em", nghe hơi kỳ kỳ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-1-2016 22:42:18 | Xem tất
Oa tìm hoài cũng thấy được tập của Đỗ Thuần thanks subteam nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách