Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10902|Trả lời: 2
Thu gọn cột thông tin

(8/6/2017) Tono - Nychaa nhắng nhít trong chương trình 3Zaap.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-6-2017 09:40:26 | Xem tất |Chế độ đọc
(8/6/2017) Tono - Nychaa nhắng nhít trong chương trình 3Zaap.

Trong phim Kế hoạch cưa cẩm của Milin, mối quan hệ của anh chàng nha sĩ Saran và cô nàng kế toán Milin không xa nhưng cũng không gần. Có đôi lúc tưởng chừng như rất hòa hợp, nhưng đôi khi lại “cắn” nhau không ngừng.

Vừa qua khi tham gia quảng bá cho bộ phim tại chương trình 3 Zaap, khán giả dường như được gặp trực tiếp SaranMilin, khi TonoNychaa liên tục “vạch trần” đối phương, khiến những người chứng kiến không khỏi buồn cười.

Lúc thì yêu thương nhau thế này….

Khi thì chí chóe nhau không thôi…

Lần đầu tiên gặp nhau để chụp ảnh fitting.
Tono: Tôi diễn concert xong là gần sáng, nên phải đến công ty Broadcast để tắm rửa.

Nychaa: Đến chụp ảnh fitting, anh Tono còn đến mượn quần lót ở trường quay nữa.
Tono: Phải chuyện đem ra kể không?
Nychaa: Xin lỗi ạ *cười trừ*

Cảm nhận đầu tiên của Tono về Nychaa.
Tono: Tất cả diễn viên đều rất hòa đồng, nhưng điều mà bản thân gặp với nữ chính, là điều mà mình không ngờ đến. Em ấy chào tôi, nhưng em ấy lại thì thầm với tôi [trong lúc chụp ảnh fitting] là, nên biết đây là đài của ai. Không biết có phải em ấy đùa không. Nên biết đây không phải là địa bàn của anh.
Nychaa: Em không có nói gì như anh ấy kể, vì từ khi…
Tono: Trước camera thì em nói thế thôi.
Nychaa: Anh cứ drama thôi.
Tono: Mà trông tính cách bên ngoài thì em trông rất nết na. Còn anh thì đầu đinh, nói gì cũng không được.
Nychaa: Điều anh ấy nói từ nãy giờ không đúng đâu ạ. Em chưa từng nói vậy.
Tono: Đấy chỉ là lời nói của em thôi. Nhưng liệu người ta tin hay không tin, thì xã hội sẽ quyết định.

Cảm nhận đầu tiên của Nychaa về Tono.
Nychaa: Như anh ấy kể, anh ấy đến trường quay không tắm rửa. Em mới “Í, anh ấy là người thế nào nhỉ?”, đến trường quay tắm rửa, rồi mượn khăn lông, mượn quần lót.
Tono: Nhưng em đâu biết chuyện quần lót.
Nychaa: Biết mà anh Tono.
MC: Cả trường quay biết hết rồi.
Cheer [Oil trong phần 5]: Giờ cả nước người ta biết luôn rồi.

Cả hai chọc ghẹo lẫn nhau trên phim trường.
Nychaa: Em bị giẫm lên chân, bị đá nữa ạ.
Tono: Nychaa có đấm bụng anh không? Mà không chỉ một lần, đấm suốt ngày luôn.
Nychaa: Vì anh Tono muốn em luyện tập đấm bốc, thật mà.
Tono: Quay phim xong, tôi định về nhà thì em ấy đem chìa khóa xe tôi giấu mất.
Nychaa: Anh ấy đến trường quay thì thích vứt lung tung nên em giữ giùm thôi ạ *cười*
Tono: Ô hô, em ấy nhanh trí thật. Rồi em ấy mang về nhà luôn.
Nychaa: Nhưng em không có cố ý, em quên *giọng nhẹ nhàng hẳn*
Tono: Khi em ấy kể lại với giọng như vậy, gương mặt thế này, thì mọi chuyện coi như kết thúc.

Hai người gọi nhau là gì?
Tono: Em ấy gọi tôi Tono (Người viết: trong khi Tono lớn hơn Nychaa những 10 tuổi nha)
Nychaa: Thì đôi khi em thấy mặt anh Tono trẻ trung nên lỡ miệng gọi thành bạn.
Tono: Nếu em ấy gọi Tono kiểu bạn bè, tôi cũng OK. Em ấy gọi “Tono, chậc chậc” (Người viết: giống kiểu gọi cún con á)
Em nói trước camera đi. Em gọi anh như vậy mỗi ngày luôn, đúng không?
Nychaa: Thì anh gọi em là “tưng tửng” trước, nên em phải kiếm gì đó gọi lại. Em không biết gọi là gì nên là em mới gọi “Tono, chậc chậc”.
Tono: Tôi đi diễn concert, ở trong nhóm nhạc rất là cool…
Nychaa: Tono and The Duck, quác quác *vỗ cách kiểu con vịt*
Tono: Nhóm của tôi tên là The Dust. Mà em ấy gọi tôi là The Duck, tức là con vịt.
Nychaa: Quác quác.
Tono: Em ấy không hề tầm thường chút nào *lắc đầu cười trừ*

Tono nhờ “điệp viên" là mẹ Nychaa lén đem những con thú bông Nychaa quý nhất đến trường quay,
vờ là quà fan tặng cho Tono…

…khiến Nychaa mặt xụ thế này đây.

Xong lại cười, vì đấy là món quà từ bạn trai.

Cuối cùng, Tono cũng đáp ứng yêu cầu của Nychaa là hát trực tiếp cho Nychaa nghe.

V-trans: nxuyen91@kitesvn
Link: https://www.youtube.com/watch?v=YSoBeYWgDvs&t=473s
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2017 10:18:51 | Xem tất
Bạn nxuyen91 ơi là ngày 8/6 nha không phải tháng 7 nhé.
Bạn Nychaa thì nhắng nhít khỏi nói. Hồi xem Sapai jao còn ấn tượng vì vai diễn cô See hiền dịu thông minh bao nhiêu thì tới lúc xem 3zaap của phim thì vỡ mộng bấy nhiêu. Diễn viên trong film kể ra mới biết toàn là thành phần nghịch siêu hạng.

Bình luận

Ôi ôi mải mê với Tono-Nychaa tới quên ngày tháng rồi. Thanks bạn nhé.  Đăng lúc 8-6-2017 08:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2017 21:25:49 | Xem tất
Thích Nychaa từ đợt Kluen Cheewit. tìm phim của ẻm xem thêm bộ Nang Ai - dễ thương thôi rồi luôn
Hóng phần này ghê.
Tono thì trước có biết anh này với mấy vụ lùm xùm. Nên trước giờ k có thiện cảm lắm
Mà giờ thấy đóng phim này thấy cũng dễ thương,
Mong có vietsub nhanh nhanh để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách