Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11421|Trả lời: 33
Thu gọn cột thông tin

[2016] Sing - Đấu Trường Âm Nhạc | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-6-2017 12:48:20 | Xem tất |Chế độ đọc
Đấu Trường Âm Nhạc

Đạo diễn: Garth Jennings, Christophe Lourdelet
Diễn viên: Matthew McConaughey, Reese Witherspoon, Seth MacFarlane
Quốc gia: Mỹ
Năm phát hành: 2016
Thời lượng: 108 phút
Thể loại: Phim Hoạt Hình

Nội dung

Buster Moon, một chú koala được cả thế giới cho là lừa đảo, lương lẹo đã phải cố gắn từng ngày để duy trì cái nhà hát cũ kỹ do cha tích góp từng đồng mua cho mình. Đứng trước những mối đe doạ lớn lao, cậu chỉ còn duy nhất một cơ hội để giúp nhà hát của mình tìm lại những vinh quang đã mất, đó chính là tổ chức cuộc thi ca nhạc với quy mô hoành tráng, quy tụ những giọng ca xuất sắc nhất của thế giới.

Trailer

E-Zone's Subbing Team
Translator: Phương Anh
Timer: AvriL
Editor: ღLavEnderღ
Typesetter, Encoder: Gà
Poster: TryHọa
Uploader: kymus
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 7-6-2017 12:52:38 | Xem tất

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2017 14:10:43 | Xem tất
Phim này hay nè mà mình chưa kịp coi ở rạp một lần, chỉ được nghe con cháu nó kể lại mà thấy thích ghế ^^
Cảm ơn subteam đã vất vả dịch phim nhé. Lâu rùi mình chưa xem phim hoạt hình mà nhứt là thể loại hài nhạc kịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2017 14:54:06 | Xem tất
Hồi trước xem rạp phim này đã thích rồi. Phim hay, hài , các bài hát trong phim rất hay. Thích nhất bạn mẹ Heo trong phim , cuối phim nhảy đẹp sexy lắm ấy.
Một bộ phim có tính giải trí cao.
Cảm ơn ST đã dịch phim. Đợi mãi bản của Kites để down về xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2017 07:22:09 | Xem tất
Một bộ phim âm nhạc rất tuyệt vời. Cám ơn các Bạn thận nhiều vì đã chia sẻ đến với mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2017 14:23:10 | Xem tất
Đợt phim công chiếu mình lại bận chả có thời gian để đi xem cứ tiếc mãi thế là đành tự nhủ đợi Kites ra sub là hạnh phúc
Hôm nay cuối cùng cũng được toại nguyện rồi ~ yay. Cảm ơn các bạn trong subteam rất rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2017 14:56:31 | Xem tất
Lúc phim này chưa ra rạp xem đi xem lại cả chục lần các teaser của phim. Đúng như tên phim, một bộ phim về âm nhạc mà bài nào bài nấy nghe hay quá chừng luôn.
Cảm ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2017 22:59:35 | Xem tất
Huhu, mình ở tỉnh lẻ nên không có cơ hội xem ở rạp Lúc mới tung teaser mình còn share link về chỉ vì mấy bạn thú hát hay quá,...
Vừa mới down về là mở ra xem ngay. Phim ý nghĩa vô cùng, đã vậy bài hát nào xuất hiện trong này cũng hay hết Thích nhất Mẹ Heo đó, một supermom chính hiệu ♡
Xem xong nhớ mãi 1 câu "Dont let  fear stop your from doing the things you like" va câu "You know what's great about hitting rock bottom, there's only one way left to go, and that's up"
Cảm ơn Ezone rất nhiều vì bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2017 23:48:10 | Xem tất
Phim xem hay và đáng yêu lắm mọi người
Lúc xem trailer cứ tưởng show sẽ remix lại mấy bài hot hit, nhưng lúc xem thì toàn những bài "khá lạ" nhưng hay dã man
Một phim đáng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-6-2017 12:48:55 | Xem tất
Mình thích những thể loại phim âm nhạc như vầy nè, từ sau khi ra phim Frozen hay tuyệt cú mèo với những bài hát siêu phẩm thì bây giờ có phim Sing cũng theo chủ đề âm nhạc nhưng không làm mất nội dung phim. Tuyệt vời ông mặt trời
Cảm ơn các bạn Subteam rất nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách